PDA

View Full Version : help game.exe

thuanthienkiem
18-07-10, 09:27 AM
pro giúp với cái game.exe của mình tự nhiên trước giờ ko sao bây giờ vô nó lại bị don't send,lúc trước thì vô chơi bình thường nhưng khi chạy cái server bị lỗi c++ gì đó,rồi vô client lại bị như vậy,nó chung mình ko gà đến mức ko biết chỉnh client để vô đc vì lần mở máy lúc trước vẫn chơi bình thường,chỉ khi chạy server bị c++ mới bị lỗi.mình chuyển sang win 7 vẫn bị don't send.help me THANKS THANKS THANKS

[S]ocola[S]an
18-07-10, 09:42 AM
Đồng bộ chưa :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

phien-nhatrang
18-07-10, 09:44 AM
bạn ý nói ko gà đến mức ko biết làm đồng bộ server mà,cái này thật ko hỉu:-@

thaihoa91
18-07-10, 10:29 AM
Vào thư mục Client --> Thử đổi represent04.dll thành represent041.dll

Nếu đổi như thế mà vô dc ! Có nghĩa là bạn đã ko thực hiện đủ 8 bước đồng bộ hóa Server và Client do mình quy định !

thuanthienkiem
19-07-10, 08:54 AM
Vào thư mục Client --> Thử đổi represent04.dll thành represent041.dll

Nếu đổi như thế mà vô dc ! Có nghĩa là bạn đã ko thực hiện đủ 8 bước đồng bộ hóa Server và Client do mình quy định !
ôi mình biết represent04.dll chứa file skills trong settings mà ec. wa.vẫn ko đc pro nào giúp với.

phien-nhatrang
19-07-10, 09:00 AM
cái này do lúc chạy server bạn chọn đường dẫn đến cái client lúc chạy server bị lỗi c++ nên nó sẽ lưu vào client file C++(theo mình thì file đó có dạng ***.dll,bạn tìm và xóa nó đi hình như là sẽ có 2,3 file gì đó),còn cái settings bạn xóa sạch chỉ chừa lại file serverlist.ini(nhớ ghi ip đúng với ip server).cái lỗi c# này dù có chạy server hay ko chạy gì thì vô client cũng don't send đúng ko??nếu đúng như vậy thì trúng thuốc:D

thuanthienkiem
19-07-10, 09:11 AM
cái này do lúc chạy server bạn chọn đường dẫn đến cái client lúc chạy server bị lỗi c++ nên nó sẽ lưu vào client file C++(theo mình thì file đó có dạng ***.dll,bạn tìm và xóa nó đi hình như là sẽ có 2,3 file gì đó),còn cái settings bạn xóa sạch chỉ chừa lại file serverlist.ini(nhớ ghi ip đúng với ip server).cái lỗi c# này dù có chạy server hay ko chạy gì thì vô client cũng don't send đúng ko??nếu đúng như vậy thì trúng thuốc:D

ec. wa thật là có 2 cái file gì đó liên quan đến C# del nó thế là vô đc THANKS!!

thaihoa91
19-07-10, 09:51 AM
Như vậy cũng đồng nghĩa bạn chưa thực hiện xong đủ 8 bước đồng bộ hóa ! Cho dù chơi dc mà ko thực hiện 8 bước đồng bộ hóa thì bạn chơi rất dễ lỗi như học skills 1 phái mà ra nhìu môn phái, loạn item....