PDA

View Full Version : Show Hàng Tuyệt Tình Kiếm

ThanhVipLn
16-07-10, 11:33 PM
Xem Vài Pic CHơi Nhé:''

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: Tuyệt Tình Kiếm - JX Private (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tiếp Nè :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'

Show hàng Chém Gió Chơi Thui. Lâu Rùi Mới Quay Lại CLB. Thank Hòa Nhiều Cái Nha !!!!

heoconlun
16-07-10, 11:35 PM
Lại còn đặt tên tiếng tàu =)) Để mai vào náo loạn tý =))

ThanhVipLn
17-07-10, 01:38 AM
Pác Này Bên MU Mà. Lại Thjx Vào JXP Àh. Thui Đi Ngủ

[S]ocola[S]an
17-07-10, 06:15 AM
Mý con hổ nỳ có lâu rùi mà lười làm res:)):))

kenshiwo
17-07-10, 07:50 AM

Čħīċķėň
17-07-10, 07:53 AM

tui mà có res rùi thì chỉ cần 5 phút :)):))

kinkina2009
17-07-10, 01:55 PM
tự nhiên đặt cái tên cho mình thấy vừa vào rồi ;)) . Không ngờ mình pro tiếng tàu thế =))
P/S : đùa %-(

thanh159
17-07-10, 02:45 PM
:) được đấy tí nữa tui ghé nha thành ;))

ngchienthang
18-07-10, 03:20 AM
Click vào đăng ký. Và đây là kết quả

Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in /home/admin/domains/tuyettinhkiem.4be.vn/public_html/passport/cauhinh.php on line 8
Tài khoản còn không có nói gì đến chơi thử :(

ThanhVipLn
18-07-10, 11:26 AM
bạn Thanh159 Thì Ngày nào Không Vào. Nãn

ThanhVipLn
18-07-10, 11:27 AM
Post Vậy Thui Chứ Tên GM 1 Ngày Đổi 1 Lần. Vào Củng Chẳng Có CHức Năng Đâu

Chiritokaji
18-07-10, 11:37 AM
Index đẹp đấy ;)) Mã hóa làm cái ji` thế :|

kinkina2009
18-07-10, 11:42 AM
ghét cái thái độ đek làm gì lại bị chửi hội đồng :-"

nhoc1994
18-07-10, 02:56 PM
hok biết khi nào send free server này nữa ???

ThanhVipLn
18-07-10, 09:00 PM
ghét cái thái độ đek làm gì lại bị chửi hội đồng

Làm Gì Hay Không Mình Tự Biết. Có Ai Chửi Đâu Nè.
Server Ai Người Đó Quản Lý. Sao Cứ Thjx Phá Nhau
Nói Thật Tui Chẳng Biết Ddos Hay RB Gì. Trình Độ Cũng THấp Kém
Kinh Nghiệm Thì Vài Tháng. Chẳng Lẽ Lại Có Thù Với Các Bạn Sao

kinkina2009
18-07-10, 09:03 PM
Làm Gì Hay Không Mình Tự Biết. Có Ai Chửi Đâu Nè.
Server Ai Người Đó Quản Lý. Sao Cứ Thjx Phá Nhau
Nói Thật Tui Chẳng Biết Ddos Hay RB Gì. Trình Độ Cũng THấp Kém
Kinh Nghiệm Thì Vài Tháng. Chẳng Lẽ Lại Có Thù Với Các Bạn Sao

thế này nhé nếu đã có dùng trò hack account thì cái acc của bố mài cũng chả ngoại lệ đâu. Đã pm yahoo kếu đék phải tao hack còn thằng liz daivuonghuyetlang với mài chát kếu t hack là sao. Hãy cẩn thận với thằng BeBu bạn mi nhé ;).
Giờ thì thích làm những gì bạn thích đi nhưng đảm bảo 1 lời xin lỗi với thằng này là điều đek thiếu đâu :-*

ThanhVipLn
19-07-10, 07:30 PM
Không Ngờ Bạn Thay Đổi Nhiều Quá Đó King Ah.
Nói Thật Với Ngày Đầu Tui Tập Dev Tui Down Cái Server KingMax Đầu Tiền Đó
Chính Vì Thế Tui Rất Nể Ai Tên KingMax. Nhưng Cứ TƯởng Lớn Tuổi Lắm.
Thì Ra Cũng Đâu Bằng Tui. Nhưng Trình Độ Cao Hơn TUi. Vậy Giờ Tại Sao Từ Lúc Bắt Đầu Làm Cái Tình Huynh Đệ bạn lại thay đồi nhiều thế

songhung
19-07-10, 08:19 PM
thay đổi gì.tài là tài người ta,trách thì trách mình tại sao lại xấu trai như thế

[S]ocola[S]an
19-07-10, 10:04 PM
Nè thì show hình =))

thaihoa91
20-07-10, 07:57 AM
Ui 100% :|

Skills 0%

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kinkina2009
20-07-10, 09:07 AM
Không Ngờ Bạn Thay Đổi Nhiều Quá Đó King Ah.
Nói Thật Với Ngày Đầu Tui Tập Dev Tui Down Cái Server KingMax Đầu Tiền Đó
Chính Vì Thế Tui Rất Nể Ai Tên KingMax. Nhưng Cứ TƯởng Lớn Tuổi Lắm.
Thì Ra Cũng Đâu Bằng Tui. Nhưng Trình Độ Cao Hơn TUi. Vậy Giờ Tại Sao Từ Lúc Bắt Đầu Làm Cái Tình Huynh Đệ bạn lại thay đồi nhiều thế
đừng hỏi tại sao lại như thế. Lúc tui PM ôg chỉ ông các Fix roll giảm ddos . Lúc đó tui cũng không vào SV nào cho đến bi giờ :). Còn tự nhiên tui PM daivuonghuyetlang hỏi thì nó nói này nói nọ. Thích thì cứ PM OK.Bebu mà sông :-h nhé

ThanhVipLn
20-07-10, 10:39 AM
Còn tự nhiên tui PM daivuonghuyetlang hỏi thì nó nói này nói nọ. Thích thì cứ PM OK.Bebu mà sông nhé

daivuonghuyetlang Là Tui hả. Giận Cá Chém Thớt Ah.

kinkina2009
20-07-10, 01:49 PM
daivuonghuyetlang Là Tui hả. Giận Cá Chém Thớt Ah.

hài hước. Tự dưng GM bên ông nói nì nói nọ tui thì đéck bực à :). Còn thằng BeBu gì đó :-j quả thật rất là nguy hiểm =))

anthonyluu
20-07-10, 11:30 PM
pác king từ khi đi theo pa thanh159 là nó hết nghiên dev jx rồi chuyển wa phá + hack thoi =]]

kimlong99
21-07-10, 02:23 AM
:-j mày ko phá thì tao đã ko nói làm gì rồi king ạ ko có lửa làm sao có khói còn tỏ ra mình trẻ con bằng cách giận cá chém thớt thì thôi bó tay cố gắng thể hiện tính trẻ con đi

kinkina2009
21-07-10, 08:24 AM
pác king từ khi đi theo pa thanh159 là nó hết nghiên dev jx rồi chuyển wa phá + hack thoi =]]
việc đéck gì phải đi cắn mình thế, từ trước đến giờ mình chỉ vào cái TTK này thôi mà cũng không có vào nhiều đâu bạn à. Thích xoắn thì xem lại mình đi nhé =))

@kimlong: vâng thưa bạn bạn lúc nào chả đúng từ cái chuyện mà bạn bảo mình là test thử acc GMTTK3 mình test cho bạn xem thôi rồi out xong :).
đúng là mấy cái ngày đầu tiên mình có vào SV spam :), cũng chả ảnh hưởng gì chuyện đó nó quá lâu rồi chắc cũng gần 3 tháng.
Giận cá chém thớt làm đéck gì từ cái chuyện đưa list GM cho thằng Bu đã rồi nó chọt hết lại mình là đã bực rồi nói đéck chi đến chuyện PM kêu phá TTK hoài =))

Čħīċķėň
21-07-10, 01:20 PM
Đủ rùi King hèn gì virus vào đầy máy =)) =)) =))

kinkina2009
21-07-10, 03:46 PM
Đủ rùi King hèn gì virus vào đầy máy =)) =)) =))

:-" cần hem xin cho 1 ổ :-"