PDA

View Full Version : cho em hỏi về mấy lỗi này

onlinedht
15-07-10, 07:09 PM
các bác giúp em sửa những lỗi này với ạ:
1: Thỉnh thoảng khi RS xong nhân vật hoặc tạo nhân vật mới chỗ ô lever bị lỗi thay vào đó là chữ master( nên ko biết lever bao nhiêu)
2: em muốn thay cấp độ nhân vật khi vào các map( ví dụ của em vào stadium là 100 em muốn cho nó 200 mới vào được)
3: Em muốn nhân vật mới tạo đã dùng được trưởng của em lever cao quá mới dùng được)
4: Cánh cấp 3 nhân vật tự đeo được em muốn tắt đi để chỉ có admin mới đeo được
mong các bác chỉ em cách sửa lỗi và vào file nào sửa với ạ

Mong các bác giúp đỡ

MrAaa
15-07-10, 07:32 PM
các bác giúp em sửa những lỗi này với ạ:
1: Thỉnh thoảng khi RS xong nhân vật hoặc tạo nhân vật mới chỗ ô lever bị lỗi thay vào đó là chữ master( nên ko biết lever bao nhiêu)
2: em muốn thay cấp độ nhân vật khi vào các map( ví dụ của em vào stadium là 100 em muốn cho nó 200 mới vào được)
3: Em muốn nhân vật mới tạo đã dùng được trưởng của em lever cao quá mới dùng được)
4: Cánh cấp 3 nhân vật tự đeo được em muốn tắt đi để chỉ có admin mới đeo được
mong các bác chỉ em cách sửa lỗi và vào file nào sửa với ạ

Mong các bác giúp đỡ

1. Nhân vật Master nó như thế, 100% Master là như thế, không phải thỉnh thoảng. Muốn biết level thì gõ /level

2. Sửa ở MoveReq.txt trên Server và Movereq.bmd ở Client.

3. Nếu là Trưởng thì không sửa được, còn nếu là chưởng thì làm giống như bước 2, nhưng đây là file Skill. Tuy nhiên, không phải chưởng nào cũng sửa được.

4. Không có thuốc, giải pháp nông dân là đừng cho cách cấp 3 drop ra nữa là được.