PDA

View Full Version : web au mới vào down thôi

khatmau90
14-07-10, 06:32 PM
mình thấy các trò khác có bọ web rất hoành tráng tại sao audition lại không có nên mình quyết định làm 1 website cho audition offline
web audition 3.25 mới do mình tự viết code nhưng lấy giao diện cũ phong cách hoàn toàn mới mọi người down về dùng thử và cho ý kiến thêm bớt như thế nào để mình tiếp tục phát triển mình định phát triển web này theo mô hình MVC nhưng tài liệu học MVC trên mạng quá ít lên đành làm theo phong cách cổ điển vậy
Hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hướng dẫn install cơ sở dữ liệu web
bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on%2Finstall%2Findex.php)
để tiến hành install web ở đó cũng có Db để bạn nào không thích sử dụng web để install thì có thể dùng sqlyog để install

mong các bạn cho ý kiến để mình có thể hoàn thiện website
thêm bớt gì mong các bạn đóng góp thêm vo topic này mình sẽ thường xuyên theo dõi topic
quên mất đây là link down
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fy55ojmzndemz2gm)

huntersun
14-07-10, 06:33 PM
Cho luôn cái link download luôn đi bạn :D

SnowBlood™
14-07-10, 06:38 PM
Edit và Design là 2 từ hoàn toàn khác nhau đó bạn =))

khatmau90
14-07-10, 06:48 PM
thiết kế web không chỉ 1 người mà phải là 1 nhóm bạn à 1 người viết code 1 người làm về photoshop ....
do trình độ photoshop của mình hơi kém lên mình chỉ viết code bằng php và edit web lại bằng css thôi !! vì mình thấy các web trên diễn đàn đều làm rất lộn xộn không khoa học lắm còn !! code mình viết lại hoàn toàn!!
bạn cứ dùng là biết nó khác các web khác ở điểm nào !!!

SnowBlood™
14-07-10, 06:55 PM
thiết kế web không chỉ 1 người mà phải là 1 nhóm bạn à 1 người viết code 1 người làm về photoshop ....
do trình độ photoshop của mình hơi kém lên mình chỉ viết code bằng php và edit web lại bằng css thôi !! vì mình thấy các web trên diễn đàn đều làm rất lộn xộn không khoa học lắm còn !! code mình viết lại hoàn toàn!!
bạn cứ dùng là biết nó khác các web khác ở điểm nào !!!

Bạn định nghĩa ntn là Design :-B

khatmau90
14-07-10, 11:47 PM
mọi người cho ý kiến giúp mình với