PDA

View Full Version : [Help] mumaker.

dkljon02
14-07-10, 03:30 PM
ai chĩ giúp e tại sao khi cài mumaker xong, khỡi động lên thì nó bị như thế này là sao ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em giấu cái don't send wa 1 bên thì vẫn xài dc mumaker nhưng nó lại k có hình ãnh.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khi e tạo wing cho DL va MG thì lúc vào khung chọn nhân vật vẫn còn, khi log game thì k thấy wing đâu.

cho e hõi 1 cái nữa. làm sao đễ có point trong web shop vậy ạh??
e có cài web, muốn mua đồ mà k biết làm thế nào hết.

dkljon02
14-07-10, 06:12 PM
ai giúp em với :(:( ~:>~:>~:>

MrAaa
14-07-10, 06:42 PM
Muốn hỏi người ta thì kiếm cái hình nào dễ nhìn 1 tý đi. Làm cái BG gớm quá.

dkljon02
14-07-10, 06:57 PM
Muốn hỏi người ta thì kiếm cái hình nào dễ nhìn 1 tý đi. Làm cái BG gớm quá.
sr bạn nhé, bạn k chĩ thì thôi, mình k thích ăn nói kiễu đó, mình mới tập cài Mu còn gà, k biết nên mình hõi, bạn có giúp được mìh k mà lại phê bình, BG làm sao thì đó là quyền cũa mình

MrAaa
14-07-10, 09:17 PM
Vẫn còn cố tình không hiểu sao?

Muốn người ta giúp thì câu hỏi và rõ ràng, và người ta phải hiểu được vấn đề của bạn.

Nhìn vào cách trình bày của bạn rối cả mắt, ai còn muốn xem nữa.

VUi thì giúp thôi, chứ có phải trách nhiệm đâu mà người ta căng mắt ra đọc câu hỏi của cậu.

Xem lại cái Config Version DB đi.

heoluoitt
14-07-10, 09:55 PM
Công nhận nhìn rối thiệt, up dùm chủ topic phát ^ ^! Chúc bạn sớm có cao nhân giúp đỡ

Mr.Hau
15-07-10, 02:17 AM
Xem hình đúng là khó biết lỗi,hiện don't send thì bạn xem lại cái dotnet nhé,không thì xem lỗi dont send báo gì mà khắc phục