PDA

View Full Version : Một số phòng chờ Auditon cực đẹp !!!

hieu trung
08-07-10, 05:52 PM
Hiện nay mình đã làm được 4 phòng chờ khá đẹp mắt và cũng sưu tầm được một phòng chờ do heocon edit. Hôm nay mình sẽ chia sẽ cho các bạn, nếu thấy cái nào đẹp thì down về mà dùng. Mỗi phòng đều có ảnh Demo hết !!!
Phòng chờ số 1:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phòng chờ số 2:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phòng chờ số 3:

Phòng chờ số 4:

Phòng chờ số 5: (Cái này của Heocon)

Tất cả đều có ở đây VuonSaoBang9x.Hot.To (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mong rằng bài viết này sẽ không có người dị nghị nữa [-(
Nhớ Thanks để khích lệ nhe !!! :ech (8):

bi200700
08-07-10, 07:37 PM
bạn ơi hướng dẫn dùm cái . không biết đễ vào đâu ,dù sau cũng thank bạn

nhocquay4mat
12-07-10, 09:36 AM
Down ảnh về, mở = photoshop, dùng công cụ chia ảnh, chia phù hợp rồi thì dán vào!:)

hieu trung
14-07-10, 03:15 PM
bạn ơi hướng dẫn dùm cái . không biết đễ vào đâu ,dù sau cũng thank bạn
Bạn uppack acv nào có chứa phòng chờ, rồi chép mấy cái file mình chia sẽ vào, sau đó pack lại là xong nó nằm ở mục texture/gui/... , bạn cần có tool DDS_Thumbnail để nhìn thấy các file ảnh dds. Chào bạn !!!

btbaotrung90
17-07-10, 12:07 PM
add vào file 030.acv ý, đảm bảo okey