PDA

View Full Version : help mem mới với

nguyendung123
07-07-10, 07:11 PM
em mơi tập tọe làm MU offline nên lên diễn đàn tải mấy server về chạy thử và gặp vấn đề thế này

Trước Hết Xin Thank Nhiều Nhiều Cho Các Pro đã share
1. e tải về toàn trojan ko à ... em dung kis mà toàn vào cái file join_server gì đấy
2. e không thể nào kiếm đươc client vì link chết sạch chả dc cái nào :(
3. toàn link die ko die toàn bộ thì cũng mất 1,2 link

nên mạn phép lập 1 thread xin 1 bản MU hoản chỉnh cũ cũng được có cả link server,pack,client . dc thế thì thank mọi người nhiều .
vì chưa cài được cái server nào cả kể cả bản anh cuonglee vì vậy mong các pro giúp đỡ
:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:| :|:|:|:|:|:|:|

liem5124
07-07-10, 07:30 PM
Server cậu cần là ss4 ss5??? , mình toàn lấy ở club thôi
@ của huntersun link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( SS4 )
@ của cuocdoisp link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( SS5 )

zmrttz01
07-07-10, 09:28 PM
=)) cái SS5 link client chết từ đời thủa năm nào rồi còn đưa cho người mới tập làm

vuhiep88
07-07-10, 11:44 PM
em mơi tập tọe làm MU offline nên lên diễn đàn tải mấy server về chạy thử và gặp vấn đề thế này

Trước Hết Xin Thank Nhiều Nhiều Cho Các Pro đã share
1. e tải về toàn trojan ko à ... em dung kis mà toàn vào cái file join_server gì đấy
2. e không thể nào kiếm đươc client vì link chết sạch chả dc cái nào :(
3. toàn link die ko die toàn bộ thì cũng mất 1,2 link

nên mạn phép lập 1 thread xin 1 bản MU hoản chỉnh cũ cũng được có cả link server,pack,client . dc thế thì thank mọi người nhiều .
vì chưa cài được cái server nào cả kể cả bản anh cuonglee vì vậy mong các pro giúp đỡ
:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:| :|:|:|:|:|:|:|

KIS va KAV nó tưởng là virus thôi chứ thực chất không phải vậy đâu
vì trong đấy có tiếng Hàn mà toàn là ó à với ó è thì làm sao mà nó không báo thê =))

MrAaa
08-07-10, 12:28 AM
ko phải tiếng Hàn, mà do cái đó bị Protect, Antivirus cứ thấy thằng nào bị Protect là nó chém tất, (chém nhầm còn hơn bỏ sót) vì 100% Virus đều đc Protect hết.