PDA

View Full Version : [Help] Vấn Đề Về Web - Pro giúp đỡ 1 tay

cuocdoisp
07-07-10, 06:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình muốn sửa cái lick trong mấy cái dòng chữ đó thì sửa sao nhỉ

ví dụ khi kick vào chữ ĐĂNG KÝ nó sẽ dẫn đến : 127.0.0.1/dangky.asp

mình muốn sửa lại là : 127.0.0.1/home/dangky.asp

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều

viper9x
07-07-10, 07:11 PM
Hình như là ở quanly\do_register.php thì phải, chưa dùng nên ko rõ :D

notfile
07-07-10, 07:24 PM
chuột phải vào cái đăng ký -> properties xem đườn dẫn của nó đến file nào rồi mở file đó ra config !!
đường dẫn đến link thường là href đến link !!!
thay lịk là ok mà !!!

cuocdoisp
07-07-10, 09:05 PM
Đâu có dễ ăn thế :)) . khi click vào nó chỉ hiện

127.0.0.1/trangchu/cpanel/index.php?
hoặc

127.0.0.1/trangchu/cpanel/index.php?pageurl=manager#

:D

hainew
07-07-10, 09:31 PM
bạn úp cho mình cái file index ở trong muc host/quanly/index lên đây mình sửa lại cho dễ mà bạn muốn sửa như nào post luôn nhá

Cho mình hỏi cái này ai biết trả lời dùm nhá tại sao mình up tất cả thư mục Hót lên 1 hót khác mà vào nó lại hiện lên như này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
( tại sao nó hiện lên máy chủ bảo trì vậy)
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cuocdoisp
07-07-10, 09:44 PM
mình muốn hỏi chỉnh sửa mấy cái lick liên kết ở các mục như : webshop , quản lý tài khoản , nạp thẻ thì chỉnh sửa ở chỗ nào nhỉ .

hainew
07-07-10, 09:55 PM
cậu n edit cái file menu chức năng lên là thấy
à mà cậu có biết cái web mình bị sao k0 web mình giống của cậu ^^ cậu có yahoo k0

vuhiep88
07-07-10, 11:35 PM
mình muốn hỏi chỉnh sửa mấy cái lick liên kết ở các mục như : webshop , quản lý tài khoản , nạp thẻ thì chỉnh sửa ở chỗ nào nhỉ .

vào quanly sữa file chucnang.php la được

còn cài này
mình muốn sửa lại là : 127.0.0.1/home/dangky.asp
vào quanly file index.php sữa đoạn <a href="../dangky.aspx" class="lnk">Đăng ký</A> là được

xom1b
08-07-10, 05:02 AM
Nó dùng Ajax để chuyển, xem trong mấy file .js với sự kiện onClick ở trang đó ý :D, mà thường thì ở sự kiện onClick, k dùng chỉ biết vậy thôi, các đại ca pờ rồ đừng chém em nhé :-SS

Hellboycp33
08-07-10, 10:20 AM
Pác Lai ơi ra Y!M Em nhờ chút đc ko ạ ^!^

MrAaa
08-07-10, 12:50 PM
Nếu dùng Win Vista hoặc 7 thì xem cái link cũ của nó là gì, cho Win nó Search cái link đó luôn, kiểu gì cũng ra.