PDA

View Full Version : Patcher Audition cực đẹp có hiệu ứng flash lấp lánh đây !!!

hieu trung
07-07-10, 04:19 PM
Hình ảnh minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn có thể vào đây để Down (hj` quảng cáo Forum ấy mà)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhớ Thanks khi thấy đẹp nha pà kon ^^

LHB_LOVE
08-07-10, 07:31 AM
gữi link down kiểu này cũng bó tay ! :-?? ko đăng link down trực tiếp phải qua site khác nữa

phuc9999
08-07-10, 07:54 AM
Để sem , nhìn nhình cũng đẹp đấy tks chú trc'

|Rick|
08-07-10, 07:56 AM

Thì quảng cáo đó mà =))

123456812
08-07-10, 09:22 AM
thx bạn nhìu nha..................

hieu trung
08-07-10, 04:30 PM
Thì quảng cáo đó mà =))
Hj` Thông cảm đê, ai cũng zậy mà !!! :)

nhocquay4mat
08-07-10, 04:31 PM
Rồi, lại lập Topic riêng. Chẳng phải mình đã lập Topic chia sẻ Patcher để tất cả thành viên đều có thể chia sẻ qua đó sao^:)^. Lại nói về vấn đề cũ, không phải trước đó mình đã tạo Topic có tên là Topic add nhạc theo yêu cầu cho các bản Update sao?

hieu trung
08-07-10, 05:28 PM
Mình viết topic riêng là để quảng cáo forum của mình thôi, giả lại bạn đâu có "ưa" j` mình đâu mà kêu mình qua topic của bạn post bài chứ đúng ko. Nói "túm" lại mình chỉ muốn quảng cáo forum thôi chứ ko muốn cạnh tranh j` cả, ai nghĩ sao cũng được. Mệt quá !!!

nhocquay4mat
08-07-10, 05:36 PM
Có nói gì đâu, làm gì mà lớn tiếng thế, mình chẳng ghét ai cả! Nói cho bạn nghe nè : Có nhiều cách để quảng cáo Forum, nếu post nhiều bài lên đây để quảng cáo Forum -> Bị coi là Spam đấy

hieu trung
08-07-10, 05:49 PM
Có nói gì đâu, làm gì mà lớn tiếng thế, mình chẳng ghét ai cả! Nói cho bạn nghe nè : Có nhiều cách để quảng cáo Forum, nếu post nhiều bài lên đây để quảng cáo Forum -> Bị coi là Spam đấy

Bạn nói sao nghe vô lý quá !!! Spam là post bài "nhảm nhí" lên forum, còn bài viết của mình nhảm nhí lắm sao ?!

|Rick|
08-07-10, 05:52 PM
=)) Cãi nữa giành nhau làm gì tại sao 2 người không lập 1 team mà làm =)) có tài mà không có óc cũng như không à ;))

huntersun
08-07-10, 06:40 PM
Bạn nói sao nghe vô lý quá !!! Spam là post bài "nhảm nhí" lên forum, còn bài viết của mình nhảm nhí lắm sao ?!
Bạn nhocquay4mat cũng vì forum cả thôi, tổng hợp lại 1 chỗ cho dễ kiếm, chứ mình post nhiều cũng chật... :">.

Mr.Phát
12-07-10, 11:32 AM
tks for share
mod close topic kẻo war ;))