PDA

View Full Version : [ Help ] Phát Hiện Hack - Kill Mu

cuocdoisp
04-07-10, 10:48 PM
MessageBoxA(FindWindowA(0,"MU"), "Block Vinh Vien .\n\n Neu Ban Su Dung HACK.", "Mu GameGuard System", MB_OK | MB_ICONSTOP);
ExitProcess(0);
Với đoạn mã này thì nó chỉ hiện lên thông báo : phát hiện , sau đó nếu kô kick vào OK thì MU vẫn sử dụng được ( tất nhiên khi đó cửa sổ MU sẽ kô dùng được mà chỉ để im đấy ) . Nhưng ý của mình ở đây là khi phát hiện cái , lập tức KILL luôn cái MU đang chạy , kô để nó đứng im như thế nữa . Bạn nào biết giúp mình nhé

phoxuaxua
05-07-10, 12:51 AM
muốn kill ngay thì bỏ message đi thôi

Mr.Quy
05-07-10, 07:35 AM
:)) có thế mà cũng hỏi :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác pxx có cái nào mà.... ngăn HideToolz ko cho nó hoạt động ko =((
Anti thì ngon;)) :D mà cứ bật HideToolz lên thì nó =((

Như ông NMH. vào hack Mu của ông thì...
Bật Hack, bật HideToolz. Hide chương trình hack
Bắt đầu hack........ bay luôn MU :D

cuocdoisp
05-07-10, 08:38 AM
mình đã bỏ rồi , nhưng kô ăn thua . Vì hiện tại đang bị dính hack bằng cách này mà . Bỏ hay kô thì vẫn hack đc :)) .Kể ra có cách nào mà phát hiện hack --> reset lại máy tính thì tốt quá :)

Mr.Quy
05-07-10, 08:40 AM
mình đã bỏ rồi , nhưng kô ăn thua . Vì hiện tại đang bị dính hack bằng cách này mà . Bỏ hay kô thì vẫn hack đc :)) .Kể ra có cách nào mà phát hiện hack --> reset lại máy tính thì tốt quá :)

Hâm :|
anti của tớ
nó phát hiện hack và kill luôn main.exe
chứ đâu cần thông báo đâu :">

=((
tí pm y!m làm hộ cho cái nè :">

mylove09
05-07-10, 09:00 AM
Thử cách kill main đồng thời call 1 soft nào đó tại client alert cho người chơi là có hack hoặc sự cố nào đó

cuocdoisp
05-07-10, 09:23 AM
vẫn chưa tìm được cách khắc phục tốt nhất :( .

phoxuaxua
05-07-10, 06:04 PM
đã exitprocess rồi, nghĩa là out game ngay khi phát hiện hack, thì làm sao mà hack được nữa. Trừ khi dll đó không thể dectect được hack, hoặc 1 ct nào đó chuyên dùng để kill dll
-các source public hiện giờ đều potay với HideToolz chạy trên winXP. Tuy có cái MuStart của Admin musaigon (Sunlove) public anti HideToolz nhưng vẫn có cách để qua mặt thằng này. Cho nên để anti tương đối chỉ còn cách bỏ tiền ra mua ICM của bongma_2x hoặc ai giỏi thì tự code được cho dll, Main.exe anti injection, antidebug thì mới mong chống được

xom1b
05-07-10, 06:55 PM
nghe nói Endi đang code UCP - Anti Cheat chả biết ok ko nữa
Endi mà xong thì chắc là good đây ;))

Olala
05-07-10, 07:44 PM
Tặng các bạn Main 1.7k add antihack kill title
các loại
ProcessExplorer.exe
HideToolz.exe
kill bay hết hãy hex ip seri tại main nhé tôi không biết chuyển IP + seri ra dll nên dành để ở main mà thôi
các bạn teset thử phát xem đúng không nhé Ok men
nếu được nhớ thank phát nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sửa/Xóa nội dung Trả Lời Với Trích Dẫn Multi-Quote This Message Phúc Đáp Nhanh Thanks

Hellboycp33
05-07-10, 07:44 PM
Vẫn đang đợi nè :|
Nhưng chả biết anti cheat đc bao nhiêu %. Giờ toàn pro mà ^^!

phoxuaxua
05-07-10, 09:25 PM
nghe nói Endi đang code UCP - Anti Cheat chả biết ok ko nữa
Endi mà xong thì chắc là good đây ;))

Mình load client của 1 mu dùng UCP của Endi, về chạy thử kết quả nó phá hỏng file hệ thống của win7, nhiều ct exe không chạy được nữa, phải restore lại win

Mr.Quy
05-07-10, 09:59 PM
Tặng các bạn Main 1.7k add antihack kill title
các loại
ProcessExplorer.exe
HideToolz.exe
kill bay hết hãy hex ip seri tại main nhé tôi không biết chuyển IP + seri ra dll nên dành để ở main mà thôi
các bạn teset thử phát xem đúng không nhé Ok men
nếu được nhớ thank phát nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnmlallq4z3n)

ủa ?
sao cứ vào là nó hiện bảng CMD lên là như nào nhỉ
dùng quả này con abc.exe nó làm sợ hết hồn
hic

Frank
05-07-10, 10:16 PM
@cuocdoisp: tạo thread sleep 1 khoảng thời gian xong exitprocess.

Hellboycp33
05-07-10, 10:25 PM
Anh tùng ơi ra Y!M em nhờ chút đc không ?

Mr.Quy
06-07-10, 06:31 AM
MessageBoxA(FindWindowA(0,"MU"), "Block Vinh Vien .\n\n Neu Ban Su Dung HACK.", "Mu GameGuard System", MB_OK | MB_ICONSTOP);
ExitProcess(0);Với đoạn mã này thì nó chỉ hiện lên thông báo : phát hiện , sau đó nếu kô kick vào OK thì MU vẫn sử dụng được ( tất nhiên khi đó cửa sổ MU sẽ kô dùng được mà chỉ để im đấy ) . Nhưng ý của mình ở đây là khi phát hiện cái , lập tức KILL luôn cái MU đang chạy , kô để nó đứng im như thế nữa . Bạn nào biết giúp mình nhé

Thử thay đoạn đó = đoạn

MessageBoxA(FindWindowA(0,"MU"),"Block Vinh Vien. Neu Ban Su Dung HACK","Mu GameGuard System",NULL);
ExitProcess(0);
này xem sao :D

{
MessageBoxA(0,"Your game is blocked, some 3rd tools has been detected in your machine.",MsgPerfix,0);
ExitProcess(0);
}