PDA

View Full Version : ai cho em hỏi

hoandao113
04-07-10, 04:34 PM
khi chạy sv thì cần bao lâu để vào chơi =)) hay là chơi dc liền khi vừa chay sv :-??
hay chờ load cái gì nữa mới vào chơi dc:-w

phien-nhatrang
04-07-10, 09:10 PM
nghe đồn chạy server xấp xỉ bằng thời gian 1 lần quan hệ của 1 thằng bất lưc.

luckymen
06-07-10, 12:20 AM
khi chạy sv thì cần bao lâu để vào chơi =)) hay là chơi dc liền khi vừa chay sv :-??
hay chờ load cái gì nữa mới vào chơi dc:-w

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phien-nhatrang
06-07-10, 01:49 PM
sao lại phải thay cái zebra vì cái zep nào cũng như nhau cả thôi,cùng lắm là tạo 1 cái acc khác tương ứng với cái server,rồi login lại nó tao nhân vật xong rồi bị dis ra do cái fly và gateway nó pause ,run cho nó thế là vô lại đc thôi

doanttu
06-07-10, 11:06 PM
Của mình đăng nhập được bằng 2 tài khoản có sẵn ( lmy..) nhưng xuất hiện nhân vật một nát là quay trở lại màn hình đăng nhập . Tài khoản mới tạo sau khi stop sever cho chạy lại cũng bị lỗi tương tự ( cả 8 thẻ của sever vẫn chạy bình thường ). CẢ nhà chỉ mình với. Vào phpadmin chỉnh money nhưng ko thành công ( mặc dù đã out ) , làm mình mua nguyên liệu = gold bán cho npc mật tịch để move sang phượng hoàng thành, tính move qua VT nhưng nhầm mấy lần hết luôn cả tiền(~~)
Nhân đây bạn nào có bản việt hóa share cho mình với, vào đó thấy toàn chữ tàu không ah, cop đè lên client của vng mà ko có tiếng việt. cám ơn cả nhà