PDA

View Full Version : 1 vài hình ảnh cho dự án mới (Combo 6 nhỏ)

thaihoa91
03-07-10, 09:57 PM
Đây là 1 vài hình ảnh về dự án mà tui sắp làm, chưa bít những hình ảnh sau có đem vào JX dc hay ko, nhưng tui sẽ cố gắng !

Mọi người xem wa các hình dưới đây rùi cho cái nhận xét xem hiệu ứng ở các hình dưới đây có nên đưa vào JX ko ???

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Phát
03-07-10, 10:00 PM
hình cũg được !! mà đây là game gì vậy hòa

thaihoa91
03-07-10, 10:02 PM
Do tiếng TQ nên tui cũng ko bít tên game gì, chỉ bít nó dc KingSoft fát hành :D

notfile
03-07-10, 10:03 PM
được đấy hòa à ^^
giờ đánh đế chế cho zui =))
P/s Sr spam hòa biết đánh đế chế không :D

thaihoa91
03-07-10, 10:04 PM
Tui hem có chơi đế chế :D Ko bít sao đang rất có niềm fấn khích làm JX tột độ :D

notfile
03-07-10, 10:06 PM
Tui hem có chơi đế chế :D Ko bít sao đang rất có niềm fấn khích làm JX tột độ :D

cái hình ảnh kia có 1 phần giống với võ lâm 2 quá !!!
không biết có phải là biến thể của JX 2 không nhỉ ^^!

Mr.Phát
03-07-10, 10:10 PM
ờkm nhìn vừa giống VL2 vừa giống Phong Thần :|
ở đây này chắc ko ai có đam mê JX giống pác HÒa

SjTempo9x
03-07-10, 10:18 PM
game kiếm hiệp tình duyên cũng của kingsoft có bác share server rùi mà :D

sangpronhat
03-07-10, 10:22 PM
Gàm nỳ lúc trước tui và Kakalot làm Online gùi cOá sv luk :)) Sv này skill hơi bị đỉnh đOá chỉ tiết là không c1o tool Unpack client :)) hÙi đoá Online cũng nhìu nhìu người chơi ^^ ! Script game nỳ cũng dơn thou >''< tiếc là ko dưa zô Jx dc

sangpronhat
03-07-10, 10:23 PM
VN đặt tên nó là Tiên Lữ Kỳ Duyên :-w:-w

thaihoa91
03-07-10, 10:25 PM

Tui cũng thấy cái hình ống máu rất wen, có vẻ đã có Server nhưng vẫn mún thử :D Ông Sang nói đúng rùi đó :D

Ngoài Tiên Lữ Kỳ Duyên, tui có down thêm 1 số game online đang trong wá trình beta của KingSoft, mong là sẽ có cái hay :D

@ntpdnp_2021 : Hình như nó gần ăn vào máu thịt tui rùi :D

sasuce10
03-07-10, 10:38 PM
không biết là cái gì nữa cho hỏi là gì vậy ;))

sangpronhat
03-07-10, 10:41 PM
Hjx Sexy gÚm thật Lady Gaga - Alejandro

benop001
03-07-10, 10:48 PM
Oh My Good Game china đồ họa lúc nào cũng GOOOOD

Čħīċķėň
03-07-10, 10:51 PM
Đúng là tụi nước ngoài ................................

quydu1989
04-07-10, 12:22 AM
có lên thái hòa jx combo6 nhin sướng quá=))

[S]ocola[S]an
04-07-10, 06:37 AM
Hjx Sexy gÚm thật Lady Gaga - Alejandro

Nước người ta có nghệ thuật sexy
Nước mình có nghệ thuật "Lộ Hàng":))

Big..Zero
04-07-10, 05:44 PM
Có thì làm chiếc cho vui nhờ! Mà Ông thái hòa làm ăn kiểu gì anh em kêu ghê thế

kakalot123456
04-07-10, 06:02 PM
Gàm nỳ lúc trước tui và Kakalot làm Online gùi cOá sv luk :)) Sv này skill hơi bị đỉnh đOá chỉ tiết là không c1o tool Unpack client :)) hÙi đoá Online cũng nhìu nhìu người chơi ^^ ! Script game nỳ cũng dơn thou >''< tiếc là ko dưa zô Jx dc

bữa hỏi thử hexpor thì nói các forum china sắp share tool unpack :| hứa share rồi tịt ngòi luôn server này được cái run rất nhẹ

sangpronhat
04-07-10, 09:58 PM
:)) ngậm luk gồi làm gì mà show ><"

Sir.THÀNH™
06-07-10, 05:36 PM
RẤT HOAN NGHÊNH THÁI HÒA DEV JX Đã lâu mà chưa chán. Hy vọng hòa sẽ viết đơn xin việc gửi cho VINAGAME để DEV cho VNG :D :D

Minh Phụng
06-07-10, 05:40 PM
Tiên lữ kỳ duyên:| nếu có bỏ thì bỏ con phượng hoàng dô con đó phi như sấm,rồi bỏ thêm skill nữa :))

thaihoa91
06-07-10, 07:55 PM
Tiên lữ kỳ duyên:| nếu có bỏ thì bỏ con phượng hoàng dô con đó phi như sấm,rồi bỏ thêm skill nữa :))

Chuẩn bị có hình skills khủng :))

[S]ocola[S]an
06-07-10, 07:58 PM
Hình này xem xog mà nước dãi chảy cả lít:)):)):))