PDA

View Full Version : Cần giúp hướng dẫn làm Client cho Server SCFMT 10.03.96

lamvh
03-07-10, 12:55 PM
Em đã thử nhiều bản client 1.07 rồi nhưng sau khi sửa main gồm IP , Serial và version bằng phần mềm MainEditor rồi nhưng vẫn không kết nối được . Em chỉ nhin thấy Server click vào nó báo sai version gi đó yêu cầu update va patch lại . Em vừa mới tập làm MU offline nên còn nhiều điều còn chưa biết . Mong các Pro chỉ dẫn làm hoặc cho mình xin bản Patch của sever này . Mình download bản Server trong trang này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cám ơn mấy Pro nhiều :D

hateroc22
03-07-10, 01:38 PM
up main+SCF_commons lên đây :D
or đào DCF_commons
version là 1.07.01
main là 22:46
;))
Seri 2 cái giống nhau :D

buitan00001
03-07-10, 04:00 PM
giống mình quá à, version main thì ổn nhưng vào game gõ xong tài khoản, pass ấn enter thì Kết nối máy chủ đã bị ngắt
Hic

hateroc22
03-07-10, 05:19 PM
giống mình quá à, version main thì ổn nhưng vào game gõ xong tài khoản, pass ấn enter thì Kết nối máy chủ đã bị ngắt
Hiccái đó cậu config sai xem lại đi ;)).

Mr.Quy
03-07-10, 05:33 PM
thứ nhất
bạn down Client ở đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ứ 2. để cho chắc ăn.
Download tiếp bản Patch của anh đẹp trai Nguyễn Mạnh Hà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi thế là bạn đã có 1 client ss5 tuyệt vời của Mu Hà Nội mới 2010 :))
:D
Nhưng mà ông điên này patch main mất. Antihack của ông tốt phết :D
thôi đành chịu vậy :D
Dùng patch khác
Download tại đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ở đây bạn down về có hướng dẫn ở trong nhé

Do mình thấy hiện tại các bạn đa số đều cài Server SeaSon5 nên mình mạn phép post Main 1.07h Kor New item + Glow mình tìm đc trên mạng và mình add thêm 1 Antihack do mình tự add Soft và 1 Antihack Free của MuGuard cho nó , ko sử dụng GameGuard . Chúc các bạn vui

Main này CheckSum Item.bmd(Hỗ trợ new item và Wing mini) phù hợp cho Server BrCF & SCF Server . Mình đã Pack sẵn cho các bạn khi tải về các bạn chỉ việt sửa Ip , Seri, Version mình có ghi kèm theo . Sau khi sửa xong các bạn chỉ việc Pack Dll lại là xong :-??
của bài viết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lamvh
03-07-10, 07:09 PM
Anh Mr.Quy , Link download die rồi anh ơi. Anh up lên dùm em 1 cái nha anh .Thanks Mr.Quy

Cái Main của em đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thông tin trong file Server MU\data\lang\kor\commonloc.cfg
[ConnectServerInfo]
IP=192.168.1.200
PORT=55557

[GameServerInfo]

ClientExeVersion=1.06.30
ClientExeSerial=Mfsteamforeverrr

LootingTime=60

Thông tin file SCFData\SCF_Common.ini
Version]

ClientExeVersion=1.00.37
ClientExeSerial=Mfsteamforeverrr

SCFSeason5e2Enabled=0

[Common]

SCFLogOutType=1
SCFMaxNormalLevel=400
SCFMaxMasterLevel=400
SCFElfSoldierMaxLevel=150
SCFAllianceRequireMembers=1
SCFUseSNOCheckCode=0
SCFIsFixMaxGage=0
SCFShowMaxGageReachedInfo=0
SCFTradeMixEnabled=1

Mấy huynh giúp mình Hex cai main này với .
Mấy huynh thông cảm em không biết up file lên ở chỗ nào .Thanks all

Mr.Quy
04-07-10, 12:49 PM
@lamvh :đã chưa lại link down rồi nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>à cậu lượm main ở đâu về vậy ?
của MFS :-?
main down về báo virus :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnmbuiqumazj)
xong rồi nhé, add cả antihack cho cậu nữa ;)

cậu chỉnh 2 cái này của cậu

ClientExeVersion=1.06.30
ClientExeSerial=MfsteamforeverrrThành

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=mrquytamky
Ip dùng main đó là 192.168.1.200 ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>