PDA

View Full Version : Gunbound Season 2 - 100% chạy nè .................

anhtrunglt
30-06-10, 07:39 AM
Lần trước sau khi làm xong bản GBS2 full xe và full avatar rồi, định up lên, nhung acc anhtrungtdy của mình bị hack, tự ái nên đã xóa sạch, xong có một số ae gửi mail nhờ mình làm cho bản GBS2 nên mình không từ chối được, thang thang trên mạng và săn cho ae bản GBS2 của bad boy - mình đã cài và chỉnh sửa lại sao cho ae dễ cài nhất .
Link down và hướng dẫn nằm chung với nhau. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>****tuvanmoitruong/blog/ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>****tuvanmoitruong/blog/gunbound-season2-badboy) đây để lấy link down nha các bạn.

SnowBlood™
30-06-10, 07:44 AM
Ai có kinh nghiệm cài GB online ko chỉ với ;))

SnowBlood™
30-06-10, 08:05 AM
Cài ko đc :(
................................

LHB_LOVE
01-07-10, 02:29 PM
cài ko đc thì vào chơi luôn server gunbound season 2 nè :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server mới chơi miễn phí ! ^_^ !

heoconlun
01-07-10, 02:48 PM
=))
Thằng Tuấn lúc này mê chim bỏ bạn rồi à :-j

anhtrunglt
03-07-10, 09:53 AM
ai có thắc mắc gì cứ hỏi,... server này tui đã test rất kỹ.
chưa có thời gian làm bản tự cài đặt, nếu không chạy được, hãy post hình lỗi lê, tui sẽ chỉ cho

LHB_LOVE
03-07-10, 10:53 AM
ai có thắc mắc gì cứ hỏi,... server này tui đã test rất kỹ.
chưa có thời gian làm bản tự cài đặt, nếu không chạy được, hãy post hình lỗi lê, tui sẽ chỉ cho
anhtrung có biết cách update rank trong game ko ?
vì vào game thì toàn hiện gà ko à ! mặc dù đã lên cấp cao hơn :-@
nếu biết chỉ dùm cái nha tks !

raymundo
03-07-10, 04:58 PM
Bác Trung có server full xe với item 2 thì up lên đi bác :x

kenjinzen
04-07-10, 01:18 PM
đầu tiên là lỗi 380 << fix file host thì nó chuyển qua lỗi 324 < cái này thì chịu :( toàn tiếng brazil

sjnhkjd
04-07-10, 05:18 PM
ai giúp em fix lỗi 324 không .

FlyFF
06-07-10, 07:10 PM
Lần trước sau khi làm xong bản GBS2 full xe và full avatar rồi, định up lên, nhung acc anhtrungtdy của mình bị hack, tự ái nên đã xóa sạch, xong có một số ae gửi mail nhờ mình làm cho bản GBS2 nên mình không từ chối được, thang thang trên mạng và săn cho ae bản GBS2 của bad boy - mình đã cài và chỉnh sửa lại sao cho ae dễ cài nhất .
Link down và hướng dẫn nằm chung với nhau. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>****tuvanmoitruong/blog/ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ****tuvanmoitruong%2Fblog%2Fgunbound-season2-badboy) đây để lấy link down nha các bạn.

Bạn hướng dẫn làm sv full xe và avatar 2 không bị lỗi được ko ?

teen9xpro
26-07-10, 11:44 PM
sao em cài xong thì tới bước gameguard nó ko chạy :((

Atemu Yugi
18-08-10, 04:45 PM
banned user
........................