PDA

View Full Version : Cần

syrain
29-06-10, 05:14 PM
Cần Hướng dẫn làm Mu ss4 offline đầy đủ link down và hướng dẫn hết
Tại em thấy có mấy cái hướng dẫn gì mà link thì Die tùm lum.Chỉ mới có xong SQL, mạng ảo..rồi không chỉ tiếp,làm xong hết thì không chỉ cách để vào Mu,Vào Cái Main thì Disconnet.Ai Rành giúp em từ đầu đến cuối đừng bỏ chi tiết nào dùm.Tại em cài mấy chục lần rs máy cũng mấy chục nên ai làm đầy đủ +link down Xịn dùm
THX đã ghé qua\:D/

hateroc22
29-06-10, 05:55 PM
Disconnect xem lại IP :D server+main

syrain
29-06-10, 07:51 PM
Disconnect xem lại IP :D server+main
kiếm dùm mình cách làm lại mu off ss3 or ss4 đc không,mình tìm hoài nhưng không thấy
Lúc trước tìm trên google đã làm SQL,IP ảo... rồi mình vào hết cái foler mở mấy cái file .exe lên vào main khi bấm vào cái sv thì disconnet .Giờ mình restart lại máy rồi bạn kím dùm mình bài nào để down Server+SQL+Main.,.. trong forum dùm,THX nhiều

syrain
29-06-10, 08:08 PM
Up up up up up up
giúp đỡ em với mấy anh

Minh Phụng
29-06-10, 08:11 PM
kiếm dùm mình cách làm lại mu off ss3 or ss4 đc không,mình tìm hoài nhưng không thấy
Lúc trước tìm trên google đã làm SQL,IP ảo... rồi mình vào hết cái foler mở mấy cái file .exe lên vào main khi bấm vào cái sv thì disconnet .Giờ mình restart lại máy rồi bạn kím dùm mình bài nào để down Server+SQL+Main.,.. trong forum dùm,THX nhiều

các server giờ chạy file serverstartup,bạn chạy các file .exe trong các folder thì hỏi làm sao mà chạy main ko disconnect,rồi main chưa hex hay crack gì thì làm sao mà vào được

syrain
29-06-10, 08:16 PM
các server giờ chạy file serverstartup,bạn chạy các file .exe trong các folder thì hỏi làm sao mà chạy main ko disconnect,rồi main chưa hex hay crack gì thì làm sao mà vào được
Sao giờ mình định vào down mu sv mà vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì cái nào cũng Object Not Found không vậy.Bạn kiếm dùm mình cái Mu server nào trong forum dùm chứ mình restart lại máy hết rồi,chả còn gì nữa

Minh Phụng
29-06-10, 08:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server SS4 như ý bạn nhé............................

syrain
29-06-10, 08:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server SS4 như ý bạn nhé............................
Mình Tick hết 11 cái rồi chọn Download this folder thì nó kêu Upgrade to mediapro là sao???cần tài khoản hả

syrain
29-06-10, 10:35 PM
cái FFSJ.exe này sử dụng làm sao vậy,mình không rành về mấy cái này lắm

syrain
29-06-10, 11:23 PM
Up up up,down xong cái đó rồi làm gì nữa vậy
FFSJ.exe dùng để làm gì,chỉ dùm với

heoconlun
29-06-10, 11:50 PM
Up up up,down xong cái đó rồi làm gì nữa vậy
FFSJ.exe dùng để làm gì,chỉ dùm với
Thật ra ko cần dùng cái soft FFSJ.exe đâu :D
Bạn vào đây [ Click ] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) down HJSplit 2.4 về .
Soft này dùng để nối các file có đuôi .001 .002 ...vv

zmrttz01
30-06-10, 03:49 PM
vào các box mà tìm thiếu gì

syrain
30-06-10, 03:57 PM
cái này sửa làm sao vậy,giúp mình với
SUploader by IcaruS has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

syrain
30-06-10, 04:21 PM
up up up giúp đỡ dùm...........

syrain
30-06-10, 04:48 PM
up up up up giúp một cái dùm đê