PDA

View Full Version : [Share MSv83] Đã test Hot

mrtun20
26-06-10, 06:38 PM
Client :D server thỳ mai các bạn cứ down client về trc' đi
Link dưới là client:
part 1 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PASSWORD:maple-downs

server này HD thỳ như v075 nhá =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link localhost chép zô client này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

_________Thank trc' đi :D____________

đây bản chơi nghjch thử thôi đấy sau khj fjx thỳ huynh cambeme up =.='' . mọi lỗi j` em chju

hoặc ai bjk cách cài thỳ HD anh em trong 4room nhá , em bùn ngủ quá ( em SN 95) oáp thức đêm post link cho các đại ka mệt thật

Chắc sau bản này là bản cuối cùng, em cũng k ở lại 4 rom nữa pipo ank em :((
vì em post mà chưa fix lỗi nên huynh cambeme nói k bao h cho em bản nào nữa nên hết các bản về sau:((

113viyeu113
26-06-10, 07:16 PM
share sevver v83 hả vui rồi có sevver mới test

mrtun20
26-06-10, 09:05 PM
hình ảnh test :D ảnh 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh 6:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có vài sự cố nên sr mọi ng` chắc ngày mai sư huynh cambeme mới up đc sv cho mọi ng` :X

_____The end_________

Thank cho cái cho có hứng =))

kaitokid
26-06-10, 09:09 PM
vui rồi vậy là có v83 dùng rồi nóng ruột quá đi

|Rick|
26-06-10, 09:33 PM
lvl 200 máu 50/50 :)) hài vãi hồn

Chú chạy cheat engine làm gì vậy :))

Fake 100%

mrtun20
26-06-10, 09:49 PM
úi xời đó là do map đầu nhìn cho ảo đẹp mà chứ có thật đâu mà phàn nàn :))

bridigane
26-06-10, 10:14 PM
cho e hỏi cái là bản off hay on vậy :D :)>- 30 charrrrrrrr

khoa1309
26-06-10, 10:14 PM
lvl 200 máu 50/50 :)) hài vãi hồn

Chú chạy cheat engine làm gì vậy :))

Fake 100%

không phải fake mà class đó là lúc mới vào sẽ phải đi theo 1 câu chuyện. Đại loại là 1 hiệp sĩ đi cứu 1 đứa bé bị lạc trong rừng cháy, trên đường đi cứu mình sẽ đc học dần dần các skill cơ bản của class này (class này combo sướng nhém) sau khi cứu xong đứa bé hiệp sĩ ở lại để đánh nhau với vua bóng tối ( nhớ k chính xác lâu rồi mà ) nh bị thua và bị đóng thành băng bao nhiêu năm sau đó thì hiệp sĩ đc 1 cô bé ở ngôi làng tuyết đánh thức trở lại :))

113viyeu113
26-06-10, 10:21 PM
up nào nóng ruốt quá chăc 1toi6 1nay thưc đêm

|Rick|
26-06-10, 10:22 PM
ừ tui không chơi trò này nên không bít 8-} nhưng có fake hay không đợi up server thì bít

cambeme
26-06-10, 10:26 PM
e hèm, hiện tại sever còn khá nhiều lỗi mặc dù đã vào chơi dc..... mà lỗi đáng quan tâm nhất là....qua cửa ko dc (ngay khúc đầu mới chết =.=), nên hiện đang tìm cách fix, quý bà con vui lòng chờ fix vậy, bản v83 phải nói là trên cả tuyệt với, rất nhiều cái mới so với bản v75, vì mới nên có nhiều lỗi, mong bà con thông cảm =.= thằng tun nóa nghiền wá post trước vài tấm ảnh rùi hihi

huntersun
26-06-10, 10:33 PM
Bản 83 này còn bug nhiều lắm, nên phải đợi khoảng thời gian nữa rồi mình chơi :">.
Giờ đang chơi con OdinMS v75 :">

mrtun20
26-06-10, 10:39 PM
có client ùi đó còn chờ đợi chi nữa mà ko down lẹ đi :X

mrtun20
27-06-10, 12:18 AM
chơi đêm ghê thế mấy ank zai em vừa post tầm 12h đã down ùi nhank kink khủng

cambeme
27-06-10, 12:39 AM
Yêu cầu bà con đừng down link mrtun20 vì đó là sever chưa fix, chỉ vào được game không chơi được job mới đâu. Mình sẽ tự post nếu fix xong, những gì mrtun20 post mình không chịu trách nhiệm!

113viyeu113
27-06-10, 03:04 AM
cambeme (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn fix xong bạn chi mình cách chỉnh IP trong server này luôn tai minh2 không thấy file wold.properties mà chi thấy file world.keystore mà mình không biết cách xem nó như thế nào . thuong mình thấy cái file .properties để chỉnh nhưng có 1 số sevver mình dơn về hem có muốn chơi cung với bạn nên bó tay xin giúp giùm luôn

|Rick|
27-06-10, 03:43 AM
Lỗi thì xài v80 đi :| v80 cũng có Aran mà ^^

113viyeu113
27-06-10, 08:35 AM
Lỗi thì xài v80 đi :| v80 cũng có Aran mà ^^
bạn share cái share cái sevver v80 cho mình tét thử với

anhphu
27-06-10, 10:01 AM
sao client v83 của mrtun20 sao giống client của tui mới pót wa' dậy :-w !!! Nếu có lấy thì thank 1 cái !!!x-(

hahabkvd
27-06-10, 11:14 AM
ẹc nhưng link này down lâu lém a e nào có lòng thì up lên mediafire hộ e với :((

cambeme
27-06-10, 01:52 PM
;) link client chính thức ko phải link của anhphu đâu, nhưng mình dùng pass của bạn giải nén client mình được, nên nghĩ client của bạn cũng y chang client mình có :D hiện ragezone đang có vấn đề nên các anh em trong team fix đã thất lạc =.= (biết mỗi yahoo thằng leader, chán thật), mong bà con chịu khó đợi chừng nào ragezone.com hoạt động lại mình sẽ fix và đại trà ngay cho bà con (thằng mrtun20 hối hả post trước mà chưa fix, mình ko đồng ý)

113viyeu113
27-06-10, 04:36 PM
chỉ mình cách chỉnh ip trong sevver ko có file world.properties

|Rick|
27-06-10, 10:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :| nó đây này :)
wz đây :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

cambeme
27-06-10, 10:27 PM
Tình hình là chiều nay mưa =.= sét đánh vào dây diện, rồi cháy main, mai đem máy đi sửa >.< chán ông trời wá

113viyeu113
27-06-10, 11:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fv83.rar) :| nó đây này :)
wz đây :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F1mgttymwytn) :)
cái này có gì khác với mstun pót thế

|Rick|
28-06-10, 02:23 AM
Không khác ^^!
Hiện có 3 loại src chuẩn là Project Zero, Wonka và odin