PDA

View Full Version : Trang Index Của MuZenVn.Com ^_^ ! Hàng Hot Nha !

LHB_LOVE
24-06-10, 05:04 PM
Cái này LHB down ở 1 trang nước ngoài về chỉnh sửa Edit lại ! web làm từ Flash rất đẹp ! bỏ ko ít công phu để edit đâu nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đáng lẽ là ko share đâu nhưng không làm Mu nữa nên share luôn cho bà con

Ai muốn chỉnh sửa gì thì sài Sothink SWF Quicker mà chỉnh !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai copy bài này xin ghi gõ nguồn binhduongvn.net

thientruongdx
24-06-10, 05:16 PM
Cái index này rất đẹp. Mà LHB_LOVE ko làm Mu nữa thì có thể send cho mình bản web Mu.binhduong đang dùng đc ko.

LHB_LOVE
24-06-10, 06:01 PM
^_^ ! ko share web đc chỉ share index thôi nha bạn ! vì web đó của người khác nhờ test dùm ko cho share ! :)

thientruongdx
24-06-10, 06:56 PM
^_^ ! ko share web đc chỉ share index thôi nha bạn ! vì web đó của người khác nhờ test dùm ko cho share ! :)

Cái web đó của BCS đúng ko nhưng cái skin thi đẹp thật

nhactre8x
24-06-10, 09:58 PM
kaka đẹp vãi thank nhiều :)..................

thientruongdx
25-06-10, 04:37 PM
Cái index này mình cài trên local ko load đc. Thế là thế nào

MinBrack1
25-06-10, 04:39 PM
1. Máy chưa cài Adobe Flash Player
2. Sai đường dẫn.

thientruongdx
25-06-10, 04:41 PM
Load trang Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì load đc nhưng cài trên local thì ko load đc. Nó báo ""Get Adobe Flash player
You need Flash Player 8 and allow javascript to see the content of this site.. ""

MinBrack1
25-06-10, 04:43 PM

thientruongdx
25-06-10, 04:45 PM
Đang dùng Win 7 Utm. Không thích dùng Win khác

MinBrack1
25-06-10, 04:48 PM
Chắc windows nó bảo mật về javascript roài :|

thientruongdx
25-06-10, 04:56 PM
Sax tiết. Thế ko dùng đc à :((

MinBrack1
25-06-10, 05:47 PM
Thôi bác dùng index của em cũng được . Cũng đẹp mà.

thientruongdx
25-06-10, 07:06 PM
Thôi bác dùng index của em cũng được . Cũng đẹp mà.

Đâu cho cái link xem nào. Đang tính mở 1 server Online nghịch thử :))

MinBrack1
25-06-10, 07:28 PM

hoangtutinhyeu
26-06-10, 12:00 AM
Load trang Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F) thì load đc nhưng cài trên local thì ko load đc. Nó báo ""Get Adobe Flash player
You need Flash Player 8 and allow javascript to see the content of this site.. "";)
bạn thử cài Flash Player 10 xem nhé!

LHB_LOVE
26-06-10, 03:20 AM
bạn có bỏ vào localhost hay chỉ là bấm thẳng vào file index.htm ?

hunganhlove
26-06-10, 09:42 AM
load chậm quá
------------------

LHB_LOVE
26-06-10, 04:07 PM
load chậm quá
------------------
Load chậm à ^_^ bạn thử vào demo của mình xem load ko tới 5s là xong :-@

thientruongdx
26-06-10, 04:25 PM
;)
bạn thử cài Flash Player 10 xem nhé!

Đã cài Flash Player ver mới nhất vẫn ko load đc

thientruongdx
26-06-10, 04:26 PM
bạn có bỏ vào localhost hay chỉ là bấm thẳng vào file index.htm ?

Bỏ vào localhost chứ. Chạy thẳng file index thì load ok

LHB_LOVE
26-06-10, 04:30 PM
cách đơn giản là bạn down toàn bộ về rồi thử up lên 1 host nào xem nó work tốt ko :)

mylove09
26-06-10, 05:07 PM
mở code index.htm thấy có index.swf mà ko thấy index.swf đâu cả. Mình cũng bị giống thientruong

Chiritokaji
26-06-10, 05:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2Findex_files%2Findex.swf)
Coppy vào IDM mà Download về máy :D
Rip cái index này đơn giản mà :| có vài cái js chứ ji đâu :D

LHB_LOVE
26-06-10, 09:46 PM
sặc share đủ bộ rồi hok sài đi rip chi mệt vậy ???

LHB_LOVE
28-06-10, 09:38 AM
đúng là chán thật 30 lược down mà chỉ có 4 người biết bấm nút thanks thôi
lần sau có hàng độc cũng hết muốn share x-(

ngulang
30-06-10, 12:13 AM
share kiểu đem về rip thấy mộ nụi luôn chứ thanhk gì nổi bác coi bác share kiểu gì mà IE nó load thiếu 1 cái ko thể nào load tới index.swf được. xem lại đi rồi hả nói . ko share thì thôi đừng chơi trò này mệt vãi

heoconlun
30-06-10, 12:18 AM
đúng là chán thật 30 lược down mà chỉ có 4 người biết bấm nút thanks thôi
lần sau có hàng độc cũng hết muốn share x-(
Thanks rồi đó chịu chưa >:D<
" Thế Là Người Việt Nam "

LHB_LOVE
30-06-10, 03:49 AM
share kiểu đem về rip thấy mộ nụi luôn chứ thanhk gì nổi bác coi bác share kiểu gì mà IE nó load thiếu 1 cái ko thể nào load tới index.swf được. xem lại đi rồi hả nói . ko share thì thôi đừng chơi trò này mệt vãi
bạn xem lại đi ngay cả trên trang tui đang sài ie cũng ko load đc ! chỉ load tốt trên FF thôi ! ko phải là tôi share ko hết >:/

ngulang
30-06-10, 04:03 PM
thế các file swfobject.js swffit.js index.swf ở thư mục index_files ở đâu ra bạn tự download cái link bạn share đi rồi thấy hoàn toàn ko có các thư mục này thì hỏi thế nào mà nó load cái index.swf đó được chứ load = niềm tin àh mình gà ko thể nào rip hết được các file để hổ trợ nó chạy ngon được . chứ ko có ý gì khác . mong các bạn thông cảm . đúng là quá vip và mê cái index này :d

LHB_LOVE
30-06-10, 07:19 PM
ok đã share rồi thì cũng ko dấu nguồn làm gì !
ai thích tự rip thì vào đây :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huandz1102
02-07-10, 12:55 AM
index đẹp, web đẹp....
thế mà k share, tiếc thật