PDA

View Full Version : Share con ngựa màu xanh xanh cho con zai

[S]ocola[S]an
22-06-10, 04:43 PM
Lần trước doiphieubac đã pót lên cho con gái bây h mình post lên cho con zai cho đủ bộ;))
Hình minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn
Copy đoạn này vào ÄÐÖ÷½ÇÂíÇ°.txt(no font) 男主角马前.txt(có font) ở cột AN nhé

ma_lanma_hh_rs.spr ma_lanma_hh_rw.spr ma_lanma_hh_rr.spr ma_lanma_hh_ra02.spr ma_lanma_hh_ra01.spr ma_lanma_hh_rm.spr ma_lanma_hh_rb.spr ma_lanma_hh_rd.spr ma_lanma_hh_rs.spr ma_lanma_hh_rs.spr

ÄÐÖ÷½ÇÂíÖÐ.txt(no font) 男主角马中.txt(có font)

ma_lanma_hb_rs.spr ma_lanma_hb_rw.spr ma_lanma_hb_rr.spr ma_lanma_hb_ra02.spr ma_lanma_hb_ra01.spr ma_lanma_hb_rm.spr ma_lanma_hb_rb.spr ma_lanma_hb_rd.spr ma_lanma_hb_rs.spr ma_lanma_hb_rs.spr

ÄÐÖ÷½ÇÂíºó.txt(no font) 男主角马后.txt(có font)

ma_lanma_ht_rs.spr ma_lanma_ht_rw.spr ma_lanma_ht_rr.spr ma_lanma_ht_ra02.spr ma_lanma_ht_ra01.spr ma_lanma_ht_rm.spr ma_lanma_ht_rb.spr ma_lanma_ht_rd.spr ma_lanma_ht_rs.spr ma_lanma_ht_rs

Cuối cùng cho mình xin cái thanks:D

Reupload lại link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Čħīċķėň
22-06-10, 05:00 PM
bỏ cái chữ kí dài dòng đó dùng cái load lâu thấy mồ + tiếc tiền mạng :(

[S]ocola[S]an
22-06-10, 05:15 PM
Đã fix 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:))

zonjkut3
22-06-10, 05:21 PM
ghi lại cái cột chép vào AN cho anh đi :((

doiphieubat
22-06-10, 09:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zonjkut3
23-06-10, 09:58 AM
ai làm dùm cái horse + horseres cho con này với

kinkina2009
23-06-10, 04:26 PM
trời ơi thì xem id 1 cột con ngựa là máy thì thếm bên horseres trừ 1 và cột 2 thì coi bên npcres nó id máy rồi mình chọn thêm 1 id mới thế thôi

Mr.Rezo™
23-06-10, 11:28 PM
Box JX nhiều pro quá ;;) mình xuống cấp rồi :(

thaihoa91
24-06-10, 12:00 AM
Box JX nhiều pro quá ;;) mình xuống cấp rồi :(

Pro hay ko thì ko thật sự wan trọng lắm ! Quan trọng là có chịu bỏ thời gian ra ngâm nó hay ko thui !

chickenbout199
24-06-10, 11:14 AM
con ngựa nào có con ngựa riêng không vậy mấy bác :( :( :(

[S]ocola[S]an
24-06-10, 12:24 PM
con ngựa nào có con ngựa riêng không vậy mấy bác :( :( :(

Bạn nói gỳ hiểu chết liền :|:|:|:)):)):))

Minh Phụng
24-06-10, 12:27 PM
ý ổng là con ngựa này là con ngựa mới add thêm hay là sửa lại từ con ngựa #

[S]ocola[S]an
24-06-10, 12:31 PM
Muốn mới hay đè lên con khác thỳ tùy:))

bitbobo01
24-06-10, 09:54 PM
có cách nào tạo 1 con ngựa cho riêng mình ko ai bik chỉ chi tiết dùm tui

bitbobo01
24-06-10, 09:55 PM
à là có thể cải tiến con ngựa theo kiểu của mình ấy thí dụ tui muốn con ngựa du huy trông đẹp mắt hơn thì phải sữa lại làm sao dùng công cụ nào và hướng dẫn chi tiết dùm tui cái nha

[S]ocola[S]an
24-06-10, 10:01 PM
à là có thể cải tiến con ngựa theo kiểu của mình ấy thí dụ tui muốn con ngựa du huy trông đẹp mắt hơn thì phải sữa lại làm sao dùng công cụ nào và hướng dẫn chi tiết dùm tui cái nha

Ưu tiên thứ 1: File .spr
Ưu tiên thứ 2: NPCRes
Ưu tiên thứ 3: Item

bitbobo01
24-06-10, 10:11 PM
Ưu tiên thứ 1: File .spr
Ưu tiên thứ 2: NPCRes
Ưu tiên thứ 3: Item
ông nói ông hỉu tui chả hỉu :(

[S]ocola[S]an
24-06-10, 10:16 PM

mrduc121
06-07-10, 09:21 PM
ai có võ lâm nào hay hay hôk mà free ý Nhoé Cho Tôi Pm Nhé Pm Yahoo :Duc.Alone

mooryong
16-07-10, 05:15 PM
cho tớ xin spr con này đi thanks

[S]ocola[S]an
16-07-10, 05:18 PM
Mất tiêu cái link rùi bạn :)):)):))

phamngochai2
21-07-10, 08:41 AM
zậy bạn ko có cái spr của nó thì làm sao mà ra dc hình ảnh con đó khi đeo vào chứ. Mình làm theo huong dan của bạn goy lôi con đó ra đc mà mỗi tội.... không có hình ảnh cho con ngựa + đeo vào thì ra ngựa không khí mất tiu. nản!!!!:((

superjunior
21-07-10, 04:22 PM
Lần trước doiphieubac đã pót lên cho con gái bây h mình post lên cho con zai cho đủ bộ;))
Hình minh họa
Hướng dẫn
Copy đoạn này vào ÄÐÖ÷½ÇÂíÇ°.txt(no font) 男主角马前.txt(có font) ở cột AN nhé

ma_lanma_hh_rs.spr ma_lanma_hh_rw.spr ma_lanma_hh_rr.spr ma_lanma_hh_ra02.spr ma_lanma_hh_ra01.spr ma_lanma_hh_rm.spr ma_lanma_hh_rb.spr ma_lanma_hh_rd.spr ma_lanma_hh_rs.spr ma_lanma_hh_rs.spr

ÄÐÖ÷½ÇÂíÖÐ.txt(no font) 男主角马中.txt(có font)

ma_lanma_hb_rs.spr ma_lanma_hb_rw.spr ma_lanma_hb_rr.spr ma_lanma_hb_ra02.spr ma_lanma_hb_ra01.spr ma_lanma_hb_rm.spr ma_lanma_hb_rb.spr ma_lanma_hb_rd.spr ma_lanma_hb_rs.spr ma_lanma_hb_rs.spr

ÄÐÖ÷½ÇÂíºó.txt(no font) 男主角马后.txt(có font)

ma_lanma_ht_rs.spr ma_lanma_ht_rw.spr ma_lanma_ht_rr.spr ma_lanma_ht_ra02.spr ma_lanma_ht_ra01.spr ma_lanma_ht_rm.spr ma_lanma_ht_rb.spr ma_lanma_ht_rd.spr ma_lanma_ht_rs.spr ma_lanma_ht_rs

Cuối cùng cho mình xin cái thanks:D

tìm mãi ko thấy spr con ngựa xanh pác ơi giúp em với em thích con này wa' :-/

[S]ocola[S]an
21-07-10, 04:42 PM
Tý up lên cho ..........................................

superjunior
22-07-10, 01:01 PM
Tý up lên cho ..........................................

cho xin spr con ngựa xanh đi anh trai đợi từ qua đến h ko thây anh up :)>-

superjunior
22-07-10, 04:30 PM
không biết có làm sai spr không lúc đứng yên thì con ngựa xanh và vàng cứ lắc lắc qua lại
mấy pro có thấy con ngựa lắc ko

tungpro102
22-07-10, 04:32 PM
không biết có làm sai spr không lúc đứng yên thì con ngựa xanh và vàng cứ lắc lắc qua lại
mấy pro có thấy con ngựa lắc ko
Ngựa kiếm thế con nào cũng lắc lư bạn à :D :D :D

phamngochai2
23-07-10, 07:16 AM
ủa, sao không thấy bác nào up lên cho em hết zậy?,

judasy
14-08-10, 04:31 PM
lần trước doiphieubac đã pót lên cho con gái bây h mình post lên cho con zai cho đủ bộ;))
hình minh họa
hướng dẫn
copy đoạn này vào äðö÷½çâíç°.txt(no font) 男主角马前.txt(có font) ở cột an nhé

äðö÷½çâíöð.txt(no font) 男主角马中.txt(có font)

äðö÷½çâíºó.txt(no font) 男主角马后.txt(có font)

cuối cùng cho mình xin cái thanks:d

reupload lại link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php%2f1963626)

cho mình xin cái house và houseres
và xin cái ip để add vào script để nhận tuàn loccj

thank bạn rât nhiều =((