PDA

View Full Version : Mr.Quy Share ForestWeb By Lamphuong_zero. Bản mới.

Mr.Quy
16-06-10, 10:23 AM
Share web MU-online.vn. ForestWeb skin web home rip by Mr.Quy :D

Không làm MU trong thời gian này nữa.
Tạm thời những cái cũ bỏ đi :)) Mà bỏ thì tiếc :D
Share cho anh em không có để mà sài.

Mấy hôm nữa làm skin khác rồi share sau

Vì server bị hư main nên phải mang đi bảo hành.
Nó không kết nối đc với server nên chữ. Thập Đại Cao Thủ. Bị tụt. Chứ bình thường nó rất đẹp :))

Cả web shop định share cho anh em dùng. Nhưng mà không backup dữ liệu. Mang đi bảo hành. không có ở đây
Mấy hôm nữa máy bảo hành xong. share sau
Demo Hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén :
Mr.QuyMọi chi tiết xin vui lòng reply tại đây :>

Lưu ý : web mình dùng ít chức năng. Nên bỏ hết mấy cái tầm phào đi
Bạn nào cần đầy đủ thì vào /quanly/FW_MeNu.php
edit lại

Ma Cà Rồng
16-06-10, 10:27 AM
Tem :))
Thằng anh lại nghịch dại =))

Mr.Quy
16-06-10, 10:31 AM
hố hố link vừa up đã die,chắc lại up lên mediafire quả này

Bác bị nhầm à. Có mà bạn bác. Hoặc IP nhà bác bị Server em band thì có :))

Mr.Hau
16-06-10, 10:42 AM
Bác bị nhầm à. Có mà bạn bác. Hoặc IP nhà bác bị Server em band thì có :))

Há há,làm gì mà tự nhiên nó band,hôm qua mới PM lamphuong giá 4 lít,hôm nay bác quý đã share rồi,lấy về vọc xem thế nào...Bác quý là hay cắt bớt file lắm đấy :-??

Mr.Quy
16-06-10, 10:43 AM
Há há,làm gì mà tự nhiên nó band,hôm qua mới PM lamphuong giá 4 lít,hôm nay bác quý đã share rồi,lấy về vọc xem thế nào...Bác quý là hay cắt bớt file lắm đấy :-??

Ừ mấy thằng ngu nó hay bị band ip lắm ;))
Tùy :))
Thích thì dùng ko thì thôi :))
Còn có vẻ vớ vẩn thì nhờ các pro web trên CLB này kiểm tra :))

Nhảm vl =))

LHB_LOVE
16-06-10, 10:45 AM
wow toàn hàng xịn nhỉ ^_^ ! bó tay thật :D

Mr.Quy
16-06-10, 10:49 AM
hố hố link vừa up đã die,chắc lại up lên mediafire quả này
Ủng hộ Mr.Quy cho cái link galaxy này :-|
Xin lỗi bạn, Hệ thống Download FreeUser đang bảo dưỡng đường truyền, mời bạn trở lại sau!
Hệ thống FreeUser sẽ trở lại vào 20/06/2010

VIP download bình thường

Đệ nghị del gấp :))

CutyOnljne
16-06-10, 01:49 PM
Hay thế đang cần tìm wed :D 30 charrrrrr

trkgncmg
16-06-10, 02:16 PM
thấy câu cuối dek thanks dek đc , ác vl bác ơi

SnowBlood™
16-06-10, 02:25 PM
Đã nói ko share mà vẫn share :-t

Mr.Quy
16-06-10, 02:58 PM

Sẽ còn nhiều cái ở CLB này. Ngày xưa thương mại và bây giờ dần dần sẽ hết ... =))
úi zời. Nói đùa đó :D

Ko share để làm gì. Nặng máy. Vào clb 2 tháng mà nặng ổ cứng quá ;))

red.ljon
16-06-10, 05:29 PM
Mr.Quy Share ForestWeb By Lamphuong_zero. Bản mới. :D
Hôm nay lại chán quá. Lại share :D;)):))=))
:)) =))
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sử dụng mod rewrite. .htaccess Seo link dễ nhìn :D
Công nghệ ajax giảm lag =)) =))
Xin mãi đéo cho. Bố thằng zero kiết lị :-|
Xin để dùng mà nó không cho <:-P Share luôn cho cả nhà cùng dùng :-|

Download Link mediafire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnyymvvwywtg)

Download Link FPT : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> home.rar)

DKM ! VKL !!!
Có nhầm ko đấy :-w
download cả 2 link đều là của Mu Công Nguyên mà nói là sacto :-j
...Cái rewrite link con ngồi viết đấy ông nội ^:)^

Mr.Hau
16-06-10, 05:59 PM
DKM ! VKL !!!

chưa biết thực hư ra sao,tối về cài rồi xem thế nào,hàng ngon thì tốt quá:)>-
Hàng lởm không thanks kaka:-|

Mr.Quy
16-06-10, 06:13 PM
DKM ! VKL !!!

Mày thích tao gọi là Mu Công Nguyên thì mày lên CLB mà share :))
Còn tao share thì tao cứ nói là Mu Sắc Tố đấy :))
Format tiếp bây giờ nói nhiều quá
Forum chia sẻ. thì mình vào chia sẻ :">
Vậy thôi mà lằng nhằng :)>-

zmrttz01
16-06-10, 07:09 PM
Cho em hỏi sao em cài install rồi mà vào web bảng xếp hạng không có và đăng kí thất bại vậy ai chỉ dùm em với

Mr.Quy
16-06-10, 07:15 PM
Cho em hỏi sao em cài install rồi mà vào web bảng xếp hạng không có và đăng kí thất bại vậy ai chỉ dùm em với

Code home không kết nối đc với code server
xem ở code home file config.php
chỉnh cho đúng đường dẫn

Nylan
16-06-10, 07:18 PM
Mr.Quy đổ bộ qua MU rồi à ...bạn củ :P .

Mr.Quy
16-06-10, 07:19 PM
Mr.Quy đổ bộ qua MU rồi à ...bạn củ :P .

Bạn nào.... [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

zmrttz01
16-06-10, 07:29 PM
em chỉnh đúng hết rồi mà không hiểu sao vẫn không chạy , nếu được thì PM em Y!M sky.genki để em hỏi cho dễ

red.ljon
16-06-10, 09:15 PM
chưa biết thực hư ra sao,tối về cài rồi xem thế nào,hàng ngon thì tốt quá:)>-
Hàng lởm không thanks kaka:-|
Về giải nén xem thì biết... mấy cái link download clien vẫn còn đấy ;)) và cái ảnh Firewall cũng vẫn y nguyên :D

Mày thích tao gọi là Mu Công Nguyên thì mày lên CLB mà share :))
Còn tao share thì tao cứ nói là Mu Sắc Tố đấy :))
Format tiếp bây giờ nói nhiều quá
Forum chia sẻ. thì mình vào chia sẻ :">
Vậy thôi mà lằng nhằng :)>-

ah' ah' .. thì ra cái mu-sacto là của mày ah` =))
thế thì chả quan trọng nữa :))
có công hack thì cứ đặt title của mày chả sao ;)) cứ tưởng cái mu-sacto đấy của ai mà mày nhầm chứ :-|
..............<:-P

Mr.Quy
16-06-10, 09:19 PM
Về giải nén xem thì biết... mấy cái link download clien vẫn còn đấy ;)) và cái ảnh Firewall cũng vẫn y nguyên :D

ah' ah' .. thì ra cái mu-sacto là của mày ah` =))
thế thì chả quan trọng nữa :))
có công hack thì cứ đặt title của mày chả sao ;)) cứ tưởng cái mu-sacto đấy của ai mà mày nhầm chứ :-|
..............<:-P

Mày ăn cơm mà ngu lắm con ạ
Thế mày muốn biết mu-sacto.com của ai chứ gì
nói luôn khỏi lăn tăn.
mu-sacto.com by lamphuong_zero
Cái thằng mà mày ( mua , xin , nó cho ) cái code đấy :-?
ngu ;))
Mấy cái đấy tao ko thích sửa. Tao cứ để lại để cho mày vào nói chuyện cho vui ấy mà :))

probin
16-06-10, 09:20 PM
(:| quay về mà chăm cái Cbg đê
Qua đây hóng hớt nhiều quá đấy

Mr.Quy
16-06-10, 09:27 PM
(:| quay về mà chăm cái Cbg đê
Qua đây hóng hớt nhiều quá đấy

ồ probin ( 1 Pro tên bin. Nên người ta gọi là PROBIN )
Vậy PRO BIN cũng quan tâm đến CBG à.
Đính chính lại 1 câu là. Giờ em đi kiếm tiền. Nuôi cái mạng cùi của em.
CBG em mở ra để ... Xả xì trét. Chém gió. CBG không mang lại tiền cho em. Chán em lại đóng CBG. Buồn em lại mở ra =))
Vui lên em đi chém gió. Bác là " PROBIN " gọi là RôBinHút cho nó oai xờ tai. Bác proooo :-t

Còn em hóng hớt thì cũng kệ con mẹ PROBIN
chả liên quan gì đến em =)) nhạt =))

mựa uống bia về lảm nhảm vl =))
:D;)):))=))

red.ljon
16-06-10, 09:30 PM
Mày ăn cơm mà ngu lắm con ạ
Thế mày muốn biết mu-sacto.com của ai chứ gì
nói luôn khỏi lăn tăn.
mu-sacto.com by lamphuong_zero
Cái thằng mà mày ( mua , xin , nó cho ) cái code đấy :-?
ngu ;))
Mấy cái đấy tao ko thích sửa. Tao cứ để lại để cho mày vào nói chuyện cho vui ấy mà :))

Mày ngu mà con la làng. dkm, nếu tao biết thằng lamphuong_zero đó thì cần đéo ji` mà cứ tưởng cái mu-sacto là của mày <= chứng tỏ mày ngu vkl =))
còn code này từ đâu tao có thì chả quan trọng... nhưng tao chưa từng biết dùng tiền tào lao để mua đồ chơi thứ này :-j

it.cracker
16-06-10, 09:30 PM
Chú Quý chắc biết Linh Sư Huynh chứ nhỉ ?

trkgncmg
16-06-10, 09:32 PM
nói tóm gọn là thế này , người ta share down về thích thì xài ko thích thì thôi , lăng tăng làm gì cho mệt:))

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
16-06-10, 09:58 PM
nói tóm gọn là thế này , người ta share down về thích thì xài ko thích thì thôi , lăng tăng làm gì cho mệt:))
Đùng đó cải nhau làm gì không biết nữa

Mr.Quy
16-06-10, 10:16 PM
thằng red.ljon kia?
thích rớt mạng ko ?
Đêm đêm rớt mạng là mai mới có à nha :))
cãi với tao . tao ko rảnh cãi đâu :">

@Linh Sư Huynh là cái Bình Thủy Tuynh gì :-t :D;)):))=))

Nylan
16-06-10, 10:19 PM
code nài liệu có shell ...siết gì hok taz....bác là chuyên lắm nhá .. củng thank đã share

Nylan - FCVN - cuongclub

Mr.Quy
16-06-10, 10:23 PM
code nài liệu có shell ...siết gì hok taz....bác là chuyên lắm nhá .. củng thank đã share

Nylan - FCVN - cuongclub

Cường cờ lúp.
Câu lạc bộ Cường. Trong câu lạc bộ này chắc cũng phải hơn chục thằng tên Cường :))

shell hay ko kiểm tra thì biết.
Ai rảnh đi nhét shell vào rồi mất uy tín [-X

it.cracker
16-06-10, 10:24 PM
fernando ...............................

Mr.Quy
16-06-10, 10:29 PM
fernando ...............................

fernando thì sao
Nghe giống cầu thủ bóng đá...
phét nan đô tô rét thế :|
có việc gì với nó.
Không đc đá ở world cúp nên về việt nam chơi chắc ^:)^

nhactre8x
16-06-10, 10:32 PM
fernando thì sao
Nghe giống cầu thủ bóng đá...
phét nan đô tô rét thế :|
có việc gì với nó.
Không đc đá ở world cúp nên về việt nam chơi chắc ^:)^
bà quý này là bà tám:Laluot_130:

heoconlun
17-06-10, 02:46 PM
dek đỡ dc =.= đã bảo ko share lại đem đi share bó tay

Olala
17-06-10, 03:34 PM
web này không đặt trên máy chủ được hả các bác ơi. hay chỉ đặt được trên host thế

SnowBlood™
17-06-10, 03:37 PM
web này không đặt trên máy chủ được hả các bác ơi. hay chỉ đặt được trên host thế

Chạy ở đâu mà chả được
30charrrrrrrr

xom1b
17-06-10, 03:53 PM
Dạo này Ri Lít nhiều hàng ngon nhỉ :))
ai Ri Lít nốt cái source SCFMT SS5 thì gặp đâu thanks đó ;)) :>

Mr.Quy
17-06-10, 06:00 PM
Ai bảo không đc share ?
Vớ vỉn. quá vớ vỉn [-X

code mình lấy mình share. có ai cho mình đâu :-?
vớ vỉn vớ vỉn.
Còn thằng phát pro :-t
nó bảo mình share cho nó ;))
giờ a share cho em rồi đó em :">

ghvn1991
18-06-10, 12:26 AM
Vẫn là bản cũ. Bản mới có thể connect sql thông qua port sql ở server ko cần cài web server :). Bản này vẫn còn 1 số bug cơ bản =))

Mr.Quy
18-06-10, 12:31 AM
Vẫn là bản cũ. Bản mới có thể connect sql thông qua port sql ở server ko cần cài web server :). Bản này vẫn còn 1 số bug cơ bản =))

Miệng thì lúc nào cũng bảo là bản cũ và 1 số bug
Nhưng thật ra thì......... =)) =))
Hài

Thì tất nhiên web của đại ca. Đại ca share cho người khác dùng. còn Bugs thì nó còn bugs thôi
Em có biết đâu
Em chỉ là share cho ai ko có tiền mua bác. dùng thôi có gì mà cười :-"

xom1b
18-06-10, 01:26 AM
Miệng thì lúc nào cũng bảo là bản cũ và 1 số bug
Nhưng thật ra thì......... =)) =))
Hài

Thì tất nhiên web của đại ca. Đại ca share cho người khác dùng. còn Bugs thì nó còn bugs thôi
Em có biết đâu
Em chỉ là share cho ai ko có tiền mua bác. dùng thôi có gì mà cười :-"

Ôi zoi` thế mới là ng` Việt Nam chứ ;))
như eddy ý. cái server GS .66 kêu fix PK by dragonwall nhưng hôm hay qua rgz thấy 1 bài từ rất lâu chỉ cách fix by FeN$x =))
đừng bảo FeN$x nó học dragonwall của vn nhé ;)). (Đến pro còn ăn cắp bản quyền rồi lạm nhận là của mình ;)) )
có nhiều cái nói là 1 chuyện nhưng sự thật nó lại là 1 chuyện khác ;)) :>

Mr.Quy
18-06-10, 01:30 AM
Ôi zoi` thế mới là ng` Việt Nam chứ ;))
như eddy ý. cái server GS .66 kêu fix PK by dragonwall nhưng hôm hay qua rgz thấy 1 bài từ rất lâu chỉ cách fix by FeN$x =))
đừng bảo FeN$x nó học dragonwall của vn nhé ;)). (Đến pro còn ăn cắp bản quyền rồi lạm nhận là của mình ;)) )
có nhiều cái nói là 1 chuyện nhưng sự thật nó lại là 1 chuyện khác ;)) :>

Đúng rồi. tất cả chỉ là ngụy biện
Chỉ trốn tránh 1 việc gì đó....
mà người ta kiếm ra tiền :)>-

trkgncmg
18-06-10, 01:56 AM
@xom1b + mr.quy : em thích mấy ngươì thẳng thắn như 2 bác =))

xom1b
18-06-10, 03:04 AM
@xom1b + mr.quy : em thích mấy ngươì thẳng thắn như 2 bác =))

Vậy hả :X
Trc' giờ ở cái clb này tui chỉ nể mấy ng` như cuonglee hay tomatoes vì còn sáng tạo cho riêng mình chứ mấy sp dev by vn hầu hết toàn leech rồi tự nhận là "của tao đấy roài đek thèm ghi credit hay gì gì có liên quan". Nói cho cùng đến hôm nay tôi phải nói thẳng ra 1 số cái mà mọi người chưa biết:

Chắc bạn biết EDMT qua bài rep trc' rồi. Nhưng có đôi điều phải nói như sau(chắc 1 số ng` chưa biết):
+ ENCTeam (cái này ai cũng biết về sv của nó): SV tuy ngon nhưng code toàn leech (nghe nói nó có nhiều source). Ừ thì kệ mẹ nó, chứ đây EDMT có bạn là Diel (tay này có nhiều source ENCT và Eddy là bạn Diel thì biết là ntn rồi đúng k). Đợt lâu r` 1 ng` bên kntc vứt tui cái source cũ của ENC và nói tôi mới biết nhưng vẫn bán tín bán nghi, mãi sau này mới biết

+ MuServer 1.00.18 by Net4Viet: Cái này ai tham gia lâu r` may ra dùng và biết. Nhưng mà cái source server đó trong tut của DSTeam, vậy mà lại made by Net4Viet (shared source). Đáng nhẽ phải gọi là Copy & Paste by Net4Viet. Nếu ai từng lập trình web hay bất cứ 1 cái gì cũng biết source có thể giống nhau do học tập chứ comment trong source thì nó có tác dụng gì mà bưng nguyên vào nhỉ :)) (tiếng nc' ngoài và non english) => copy & paste.

Tôi tuy gà và cũng chẳng muốn gây clone gì nhưng mà đó là sự thật. Mà sự thật bao giờ cũng phũ phàng. Nói xong banned luôn cũng đc :)) =)). Sự thật đôi khi phải có thời gian hoặc tự nhiên vì 1 lí do nào đó nó lộ ra thì bạn mới hiểu

hoaminh86
18-06-10, 03:16 AM
Vậy hả :X
Trc' giờ ở cái clb này tui chỉ nể mấy ng` như cuonglee hay tomatoes vì còn sáng tạo cho riêng mình chứ mấy sp dev by vn hầu hết toàn leech rồi tự nhận là "của tao đấy roài đek thèm ghi credit hay gì gì có liên quan". Nói cho cùng đến hôm nay tôi phải nói thẳng ra 1 số cái mà mọi người chưa biết:

Chắc bạn biết EDMT qua bài rep trc' rồi. Nhưng có đôi điều phải nói như sau(chắc 1 số ng` chưa biết):
+ ENCTeam (cái này ai cũng biết về sv của nó): SV tuy ngon nhưng code toàn leech (nghe nói nó có nhiều source). Ừ thì kệ mẹ nó, chứ đây EDMT có bạn là Diel (tay này có nhiều source ENCT và Eddy là bạn Diel thì biết là ntn rồi đúng k). Đợt lâu r` 1 ng` bên kntt vứt tui cái source cũ của ENC và nói tôi mới biết nhưng vẫn bán tín bán nghi, mãi sau này mới biết

+ MuServer 1.00.18 by Net4Viet: Cái này ai tham gia lâu r` may ra dùng và biết. Nhưng mà cái source server đó trong tut của DSTeam, vậy mà lại made by Net4Viet (shared source). Đáng nhẽ phải gọi là Copy & Paste by Net4Viet. Nếu ai từng lập trình web hay bất cứ 1 cái gì cũng biết source có thể giống nhau do học tập chứ comment trong source thì nó có tác dụng gì mà bưng nguyên vào nhỉ :)) (tiếng nc' ngoài và non english) => copy & paste.

Tôi tuy gà và cũng chẳng muốn gây clone gì nhưng mà đó là sự thật. Mà sự thật bao giờ cũng phũ phàng. Nói xong banned luôn cũng đc :)) =)). Sự thật đôi khi phải có thời gian hoặc tự nhiên vì 1 lí do nào đó nó lộ ra thì bạn mới hiểu
Tuyệt vời *-:)
em đồng ý với bác lai và bác quý .
lâu nay đi làm . kô vào 4rum
hom nay vào em thật nể hai bác .
Bác quý ơi . bác ở đâu vậy . nếu sài gòn em mời bác đi cafe .
còn bác lai khi nào ghé tp . báo tui nha

xom1b
18-06-10, 03:28 AM
Tuyệt vời *-:)
em đồng ý với bác lai và bác quý .
lâu nay đi làm . kô vào 4rum
hom nay vào em thật nể hai bác .
Bác quý ơi . bác ở đâu vậy . nếu sài gòn em mời bác đi cafe .
còn bác lai khi nào ghé tp . báo tui nha

OK ;))
Viết ra sự thật rồi mai các pro bắt đầu vào chém cũng nên :D
Còn rất rất nhiều sự thật, mỗi người nói ra 1 chút thì thành 1 đống sh!t ngay ;))

ghvn1991
18-06-10, 04:36 AM
Nói sao cũng được miễn sao mình tự cảm thấy hài lòng với mình là được. Nói là leech thì cũng chỉ đúng với một số người thôi nhé. Còn tôi thì chỉ leech một số hàm từ php.net :)

Mr.Quy
18-06-10, 05:24 AM
@minhhoa86 : em ở quảng nam - tam kỳ.
chưa vào SG bao giờ
Hn đi như đi chợ.
Bác có vào quảng nam hoặc đà nẵng thì ghé em. :))

Nói sao cũng được miễn sao mình tự cảm thấy hài lòng với mình là được. Nói là leech thì cũng chỉ đúng với một số người thôi nhé. Còn tôi thì chỉ leech một số hàm từ php.net :)

ý em so sò ry sò ry so so ry :">

em có nói rỳ nỡ mồm thì a bỏ qua :>:)>-
để anh còn phất triển quét nữa chớ :> :)>-
Anh lamphuong_zero luôn nà nhất mà :>:)>-

Cái web mà bác nói ấy.

Bản mới có thể connect sql thông qua port sql ở server ko cần cài web serverEm xem qua rồi. tốt phết nhỉ :>:)>-
Phát triển nữa đi bác :>:)>-

Em yêu bác :>:)>-
Em thích bác :>:)>-
Và mỗi ngày ... ( em hót bác nghe ) :>:)>-
=))=))=))8-}8-}8-}=))=))=))

xom1b
18-06-10, 06:13 AM
ý em so sò ry sò ry so so ry :">

em có nói rỳ nỡ mồm thì a bỏ qua :>:)>-
để anh còn phất triển quét nữa chớ :> :)>-
Anh lamphuong_zero luôn nà nhất mà :>:)>-

Cái web mà bác nói ấy.

Bản mới có thể connect sql thông qua port sql ở server ko cần cài web serverEm xem qua rồi. tốt phết nhỉ :>:)>-
Phát triển nữa đi bác :>:)>-

Em yêu bác :>:)>-
Em thích bác :>:)>-
Và mỗi ngày ... ( em hót bác nghe ) :>:)>-
=))=))=))8-}8-}8-}=))=))=))

Mợ ơi là mợ ^:)^
.............

Mu0nline
18-06-10, 10:15 AM
hahahaha bác quý hài vô đối =))
nói chuyện toàn kháy đểu hài quá đy...! =))
vote cho bác 1 phiếu ( em thýk tính bác ) =))

cuocdoisp
18-06-10, 10:51 AM
"lời nói phải đi đôi với hành động"
Mr.Quy là một con người xứng đáng với câu nói đó . Tuy cách ăn nói có đôi chút khó nghe , nhưng anh ấy vẫn xứng đáng một ngôi sao sáng vì cộng đồng trong cái thế giới Muserve "sặc mùi tiền" . Nói chuyện rất khó nghe nên rất ít người thích , nhưng số lần cảm ơn thì rất nhiều , đó là những cái Click THANKS thực sự , những cái cảm ơn thể hiện sự khâm phục của mọi người dành cho Mr.Quy , những cái THANKS không vì quen biết , không vì nể nang - THANKS theo đúng nghĩa của nó

.
TB: Cảm ơn con người vì cộng đồng. Cuộc sống thực là chiến đấu , tranh cướp , lợi dụng ...là sự mệt mỏi vì "đồng tiền bát gạo" . Cuocdoisp và có lẽ những bạn khác sẽ cảm thấy giảm đi một chút ưu phiền của cuộc sống thực khi biết đến những Topic của Mr.Quy . Cuocdoisp xin gửi đến bạn sự kính trọng , lời chúc sức khỏe và thành đạt trong cuộc sống . Một lần nữa cảm ơn bạn vì tất cả .

Mr.Quy
18-06-10, 11:08 AM
"lời nói phải đi đôi với hành động"
Mr.Quy là một con người xứng đáng với câu nói đó . Tuy cách ăn nói có đôi chút khó nghe , nhưng anh ấy vẫn xứng đáng một ngôi sao sáng vì cộng đồng trong cái thế giới Muserve "sặc mùi tiền" . Nói chuyện rất khó nghe nên rất ít người thích , nhưng số lần cảm ơn thì rất nhiều , đó là những cái Click THANKS thực sự , những cái cảm ơn thể hiện sự khâm phục của mọi người dành cho Mr.Quy , những cái THANKS không vì quen biết , không vì nể nang - THANKS theo đúng nghĩa của nó

.
TB: Cảm ơn con người vì cộng đồng. Cuộc sống thực là chiến đấu , tranh cướp , lợi dụng ...là sự mệt mỏi vì "đồng tiền bát gạo" . Cuocdoisp và có lẽ những bạn khác sẽ cảm thấy giảm đi một chút ưu phiền của cuộc sống thực khi biết đến những Topic của Mr.Quy . Cuocdoisp xin gửi đến bạn sự kính trọng , lời chúc sức khỏe và thành đạt trong cuộc sống . Một lần nữa cảm ơn bạn vì tất cả .

Văn hay 10 điểm <:-P
:>:)>-:>:)>-:>:)>-:>:)>-

Chiritokaji
18-06-10, 12:57 PM
Amen.......................................^:)^

SnowBlood™
18-06-10, 01:11 PM
Amen.......................................^:)^

Amen gì :-?>:P .Bác định spam chăng:-t

trkgncmg
18-06-10, 01:35 PM
đề nghị bác quý đỗi nick thành Mrs.Quy :S:S:S

red.ljon
18-06-10, 02:05 PM
đề nghị bác quý đỗi nick thành Mrs.Quy :S:S:S

Chuẩn ko cần chỉnh :-| cứ thế mà phát huy ;))

lequangvu
18-06-10, 02:25 PM
Các bác ơi giúp tui với nè, load về cài đặt chuẩn như hướng dẫn mà TOP không hiển thị và Đăng Ký toàn báo không được là sao. Giúp em với cảm ơn nhiều8-}

nhactre8x
18-06-10, 03:29 PM
Bản mới có thể connect sql thông qua port sql ở server ko cần cài web server
vậy hacker có thể lợi dụng mò vào sql drop database ko nhỉ?<:-P

thientruongdx
22-06-10, 08:07 PM
Cái Mod Seo hoạt động như thế nào. Click vào link toàn ra asp thì sao

mutaynguyen.tk
23-06-10, 10:03 AM
bác quý ơi cho hỏi sao instar web shop ko được vậy:((

hungqnub1989
23-06-10, 11:01 AM
cái wweb này vào phần quản lý admin ở đâu vậy bạn nhỉ ? mình tìm mãi hok cóa đc bạn nào chỉ giùm với? y!h hungub_1989

Mr.Quy
23-06-10, 11:31 AM
127.0.0.1/code-server-cua-ban/cpanel/administrator.php

bác quý ơi cho hỏi sao instar web shop ko được vậy:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cài ở đây

mutaynguyen.tk
23-06-10, 11:33 AM
bác quý giúp với lỗi gì đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>}

Mr.Quy
23-06-10, 11:38 AM
nhìn không hiểu à ?
Chạy php_gd2.dll thất bại
làm ơn bật php_gd2.dll trong php.ini

:|
edit file php.ini tìm php_gd2.dll enable nó bằng cách
;extension=php_gd2.dll
sửa thành
extension=php_gd2.dll
bỏ dấu " ; "

xong rồi restart lại apache là oke

mutaynguyen.tk
23-06-10, 12:46 PM
nó vẫn bị lỗi

bkvietanh
23-06-10, 01:06 PM
ở admin có chức năng webshop và thuê đồ sao web cpanel không có nhể :-??

thientruongdx
23-06-10, 01:36 PM
Cái ok nhưng click vào link cứ ra aspx là thế nào. hướng dẫn dùm

dongahchu
23-06-10, 03:52 PM
:-s... ai cài đc cho cái demo với.
em cài theo hướng dẫn mà ko đc .

code web trên hosting khác . server thì đặt tại server , nhưng vào web thì thiếu banner + download.swf ... nói chung là cả cái bannner :(

ai giúp em với .
YM : designer.love90

†ShiNiChi†
23-06-10, 04:00 PM
Cái web này, thằng Quý lấy của ai, anh biết mà :-j

mutaynguyen.tk
23-06-10, 08:34 PM
nó vẫn bị lỗi

ai giúp mình với 30 charrrrrrrrrrrrrr

viethungpc
23-06-10, 11:17 PM
ai giúp mình với 30 charrrrrrrrrrrrrr

Theo như mình nghĩ mình dùng WebServer Xampp 1.7.1 là hết lỗi đấy

Hellboycp33
24-06-10, 02:30 AM

config lại file .htaccess thử xem bạn ;)

Mr.Quy
24-06-10, 05:24 AM
Cái web này, thằng Quý lấy của ai, anh biết mà :-j

Anh biết cũng kệ anh
Nhạt :-J

Nguyên văn bởi thientruongdx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này sửa html ở trong index.php thôi mà
pó tay

mutaynguyen.tk
24-06-10, 08:02 AM
bác quý giúp với lỗi gì đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>}

quý xấu trai ơi giúp mình :D 30charrrrrrrrrrrrr

Mr.Quy
24-06-10, 09:41 AM

download xampp xampp-win32-1.7.1-installer.exe
tại link trên

SnowBlood™
24-06-10, 09:44 AM
quý xấu trai ơi giúp mình :D 30charrrrrrrrrrrrr

Delete tất cả những gì liên quan đến WEBSERVER rồi install lại cái xampp :|

mutaynguyen.tk
24-06-10, 11:47 AM
thank 2 bác :D em cài được rồi nhưng toàn gặp lỗi nay:(

Fatal error: Call to a member function fetchRow() on a non-object in C:\xampp\htdocs\must\includes\forestweb.php on line 36
với lại em đăng ký vào trang quản lý thì đăng nhập được còn vào trang chủ đăng nhập toàn báo tài khoản không tồn tại

ngulang
24-06-10, 12:07 PM

với lại em đăng ký vào trang quản lý thì đăng nhập được còn vào trang chủ đăng nhập toàn báo tài khoản không tồn tại

lỗi này là kỷ sảo điện ảnh đó bạn , nếu bạn là người rành về data SQL chắc chắn sẻ làm được , vì web này ko thích hợp với data MuOnline cũa bạn đó :D,

mutaynguyen.tk
24-06-10, 04:40 PM
lỗi này là kỷ sảo điện ảnh đó bạn , nếu bạn là người rành về data SQL chắc chắn sẻ làm được , vì web này ko thích hợp với data MuOnline cũa bạn đó :D,

vậy dùng data nào thì tương thích bạn sher mình đi

Hellboycp33
24-06-10, 07:16 PM

Download file này về chép đè vào !

mutaynguyen.tk
24-06-10, 08:05 PM
thank bác:D bác coi thư sao đến chỗ install web shop nó không chạy vậy:(

Hellboycp33
24-06-10, 08:10 PM
đâu có install webshop ?
install song web là nó tự install song webshop rồi mà :|

SnowBlood™
24-06-10, 08:15 PM
đâu có install webshop ?
install song web là nó tự install song webshop rồi mà :|

Nó hiện vậy ccho vui thôi.Chứ install có đc đâu =))

trkgncmg
24-06-10, 09:58 PM
bác nào chỉ em change code class trong cái web này với , làm class 3 ko đc do không hợp code với server

mutaynguyen.tk
24-06-10, 10:01 PM
cái trang quản lý admin vào như thế nào vậy:(

trkgncmg
24-06-10, 10:05 PM
cái trang quản lý admin vào như thế nào vậy:(
web/server/cpanel/administator.php

Mr.Quy
24-06-10, 11:27 PM
thank bác:D bác coi thư sao đến chỗ install web shop nó không chạy vậy:(

Chú ý đọc từng bài reply ở từng trang trong topic này nhé
vẫn đề của bác hỏi đã trả lời hết rồi mà

xom1b
25-06-10, 04:40 AM
Nó hiện vậy ccho vui thôi.Chứ install có đc đâu =))

ĐÚng là để cho vui :)), cái này hồi lâu r` cài bản cũ cứ ấn lấy ấn để, k đc r` tưởng bị lỗi nữa chứ :)) =))
code các class trong file config gì gì đó ở phần server hay sao ý (not sure)

trkgncmg
25-06-10, 11:42 AM
Mình hỏi xong ko thấy ai trả lời tự mò ra roài , thanks bồ

buitan00001
25-06-10, 11:50 AM
Anh Mr.Quy chỉ em change code class trong cái web này với , làm class 3 ko đc do không hợp code với server :D

Mr.Quy
25-06-10, 01:24 PM
Anh Mr.Quy chỉ em change code class trong cái web này với , làm class 3 ko đc do không hợp code với server :DTự sửa chứ éo ai biết nó ở đâu mà hộ với không.

Class thường thì là 18 ở website
còn không hợp thì chắc là 19 ở db server
đi tìm mà sửa lại đi.

Hellboycp33
25-06-10, 04:21 PM
mừ không biết cái webshop nó có hoạt động đâu!
Cả đổi từ VND -> cash nữa chứ :|

dongahchu
25-06-10, 04:31 PM
Fatal error: Call to a member function fetchRow() on a non-object in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 38

host 1 nơi , server 1 nơi ... lúc vào wweb quản lí nhân vật thì bị như thế /...
giúp mình với

MinBrack1
25-06-10, 04:32 PM
Fatal error: Call to a member function fetchRow() on a non-object in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 38

host 1 nơi , server 1 nơi ... lúc vào wweb quản lí nhân vật thì bị như thế /...
giúp mình với

Lỗi này do thiếu query hoặc line đó thừa, hok cần thiết

dongahchu
25-06-10, 04:41 PM
đã fix đc :)

quản lí wweb thế nào nhỉ ...

/server/cpanel/administrator.php
>>>>>>> Can Not Access
không đc :(

dongahchu
25-06-10, 04:46 PM
update thêm ...
login ở trang chủ thì không được .

Tài khoản ko tồn tại .

mặc dù mới báo đăng kí thành công .

MinBrack1
25-06-10, 04:47 PM
Bạn chỉnh ở file config nhé ( chỉnh lại ở chỗ ip thành 127.0.0.1), mình chưa download web này về nên cũng hok rõ.

viethungpc
25-06-10, 09:54 PM
đã fix đc :)

quản lí wweb thế nào nhỉ ...

>>>>>>> Can Not Access
không đc :(
bạn fix cái lối đấy làm sao đấy dạy mình với

SnowBlood™
25-06-10, 10:03 PM

Config lại ip trong cái config.php trong thư mục server

Hellboycp33
26-06-10, 12:27 AM
Có ai sài được webshop chưa vậy ?

xom1b
26-06-10, 12:51 AM

vào bằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới đc, không thì sửa lại 1 chút code thì all IP mới vào đc
:D

heoconlun
26-06-10, 01:13 AM
Có ai sài được webshop chưa vậy ?
Sài web shop của Bao Cao Su ý :D

dongahchu
26-06-10, 02:44 PM
làm sao để quản lí admincp đc vậy ... vào admincp thấy 1 màu trắng ... :((

onlinedht
26-06-10, 05:35 PM
các bác ơi cho em hỏi. Sao em ko vào được phần quản trị web vậy ai chỉ em với
Can Not Access

Hellboycp33
27-06-10, 01:22 PM
Quản lý admin chỉ có thể là ip 127.0.0.1 ( mặc định)
mà 127.0.0.1 là IP của localhost -> bạn cài ở máy nào thì chỉ máy đó vào đc !
Còn việc đổi IP thì cũng như vậy !

ghvn1991
27-06-10, 05:25 PM
Thêm ip để truy cập Administrator trong file ip_alow.txt bên trong thư mục cpanel/Administrator

thientruongdx
27-06-10, 10:50 PM
Cái web này mình cài trên localhost sao load chậm kinh khủng

cuocdoisp
28-06-10, 08:10 AM
1. Mới mẻ về mặt giao diện trong cpanel : 9/10 điểm
2. Chức năng hơi khó sử dụng so với phiên bản trước
3. Không có link liên kết đến webshop : sự kiện , event , tổng hợp . Mặc dù administrator vẫn tạo đồ , nhưng website chẳng biết vào đâu để mua ^______^
4. Các chức năng y như phiên bản trước
5. Cpanel thiếu các mục chỉnh sửa : news, download , Server

ghvn1991
28-06-10, 08:35 AM
1. Mới mẻ về mặt giao diện trong cpanel : 9/10 điểm
2. Chức năng hơi khó sử dụng so với phiên bản trước
3. Không có link liên kết đến webshop : sự kiện , event , tổng hợp . Mặc dù administrator vẫn tạo đồ , nhưng website chẳng biết vào đâu để mua ^______^
4. Các chức năng y như phiên bản trước
5. Cpanel thiếu các mục chỉnh sửa : news, download , Server

Bạn ko nên nói là thiếu mà hãy nói là bạn chưa biết nó nằm ở đâu thui :D. VÍ dụ các mục chỉnh sửa news, download,...->trên Host

cuocdoisp
28-06-10, 08:50 AM
Bạn ko nên nói là thiếu mà hãy nói là bạn chưa biết nó nằm ở đâu thui :D. VÍ dụ các mục chỉnh sửa news, download,...->trên Host

Nếu bạn biết thì chỉ cho mọi người , vì mình thấy khá nhiều bạn thắc mắc về cái webshop , khi click vào thì chẳng có gì

Mr.Quy
28-06-10, 10:56 AM
Bạn lưu ý là mình nói với web chủ topic share , kô phải nói web thương mại của bạn nhé . Tất nhiên là mọi thứ đều có thể sửa được - vấn đề chỉ là kô phải ai cũng biết thôi . ;)):-@
Nếu bạn biết thì chỉ cho mọi người , vì mình thấy khá nhiều bạn thắc mắc về cái webshop , khi click vào thì chẳng có gì

Ngu cũng hiểu ra tại sao cái " chữ install webshop có. mà click lại ko đc "

Đơn giản chỉ vì. Làm gì có cái folder webshop nào trên đó.
Nói 1 cách nào đó, gọi là... ghi chơi cho vui.
Giả sử tôi thay chữ install webshop = chữ. Click vào đây là bị virus.
Đảm bảo đéo có ai ý kiến =))

heoconlun
28-06-10, 11:32 AM

=)) Tốt nhất sài web này với webshop của BCS là ok ;))

membering
28-06-10, 11:34 AM
ậy nhờ có Mr.Quy share cài này mà mình có máy cái Image Item để xài àh ;))

heoconlun
28-06-10, 11:37 AM
ậy nhờ có Mr.Quy share cài này mà mình có máy cái Image Item để xài àh ;))
Thật ra vô Image Item mà membering cần của Mumarket ý trong mấy cái web hồi đó share cũng có cả đống item ấy :D

Hellboycp33
29-06-10, 08:38 PM
Chưa sài đc webshop là do chưa bật đó thôi ^^!
ở trong file config_cacchucnangkhac.php

///////////////////////////////////////////SHOP/////////////////////////////////////////////
$muweb['sieuthi'] = 1; //Sieu thi 1 Bat/0 Tat. //
////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

membering
29-06-10, 08:39 PM
Thật ra vô Image Item mà membering cần của Mumarket ý trong mấy cái web hồi đó share cũng có cả đống item ấy :D
ùhm nhưng mà cái này có lượng Item đầy đủ hơn :D nhưng nói chung nó cũng đã lệch đi so với ý định ban đầu là sử dụng Image convert từ .MMK vì Items_Data.txt của mình là export từ MuMaker ra mà ^^!

ngulang
29-06-10, 09:02 PM
Chưa sài đc webshop là do chưa bật đó thôi ^^!
ở trong file config_cacchucnangkhac.php
ông này rảnh ai chả biết , mà làm gì co link web shop , có nhưng phải link nó ra nhưng chỉ bán mấy cái đồ lặc vặt tóm lại ko = cũa bcs , còn cái Webshop có hình bên ngoài kìa , giống cũa mu-hoangkim nhưng bên hoang kim nó mua được bên đây chỉ là html coi chứ ko sài được :D có thể pro nào làm được thì ko biết con mình thì pó tay :D:-??

Hellboycp33
29-06-10, 11:43 PM
Web của mình đã sửa lại webshop
có thể quản lý, rao đồ lên trong admincp
nếu bạn cần mình sẽ share cho
demo: dragon.vn
đắng ký 1 cái acc rồi đăng nhập vào. khi tới trang quản lý thì nháy vào cái hình webshop dưới chỗ chọn nhân vật nhé

heoconlun
30-06-10, 12:04 AM
cái shop có sẳn trong web thật ra có thể add tất cả đồ vào chỉ có điều các bạn không bik add thui :D
Chỉ cần copy cái code ở mumarket ra rồi add vào shop là nó ra món đồ thôi

trkgncmg
30-06-10, 01:15 AM

hay hay >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Mr.Hau
30-06-10, 05:12 PM
Web của mình đã sửa lại webshop
có thể quản lý, rao đồ lên trong admincp
nếu bạn cần mình sẽ share cho
demo: dragon.vn
đắng ký 1 cái acc rồi đăng nhập vào. khi tới trang quản lý thì nháy vào cái hình webshop dưới chỗ chọn nhân vật nhé

Hay,share đi rồi mình làm skin mới cho nó luôn >:D<

Hellboycp33
01-07-10, 05:13 PM
Mún em share trước thì bảo bác quý delete mấy con shell di rồi em share ^^!

tjseohs
01-07-10, 07:41 PM
giúp mình với , ko vào dc localhost/hosting

Mr.Quy
02-07-10, 12:54 AM
giúp mình với , ko vào dc localhost/hosting

tại sao không vào đc =))
Cài localhost chưa mà vào =))
nếu cài rồi thì folder name = hosting ko có :D
còn có mà ko vào đc thì xem lại file config.php ở đó
trong đó có =((
chỉnh url + path :-&
url = localhost
path = namne folder server ;))

Mr.Quy
02-07-10, 12:58 AM
Mún em share trước thì bảo bác quý delete mấy con shell di rồi em share ^^!

;)) nói vớ vẩn là dễ bị tò tí te lắm nha ^:)^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php)

xem lại bảo mật của server mình đi đã ^:)^

Thật ra thì không biết cái dragon.vn của cậu đâu
tại hôm nọ anh Trường tự dưng hỏi vớ vẩn. bảo tớ chọc ngoáy server đấy. Tớ bảo là ko có rồi
Vậy nên đừng suy luận vớ vẩn ;))

Hôm nay nghe cậu nói vậy. thử attack lên thôi ;))
có rỳ bỏ qua ;))

Mr.Hau
02-07-10, 01:12 AM
;)) nói vớ vẩn là dễ bị tò tí te lắm nha ^:)^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php)

xem lại bảo mật của server mình đi đã ^:)^

Thật ra thì không biết cái dragon.vn của cậu đâu
tại hôm nọ anh Trường tự dưng hỏi vớ vẩn. bảo tớ chọc ngoáy server đấy. Tớ bảo là ko có rồi
Vậy nên đừng suy luận vớ vẩn ;))

Hôm nay nghe cậu nói vậy. thử attack lên thôi ;))
có rỳ bỏ qua ;))

Mr.Quy was here X_X

Tôi lậy ông này ^:)^ đểt ông ý còn share tôi cái suorce nữa chứ,làm ko đc mà cứ phá

hunganhlove
02-07-10, 03:55 PM
Bác Quy cho e hỏi, em tạo 1 nhân vật bằng Mumaker làm nhiệm vụ class 3 thành công, mặc nguyên bộ đồ "quỷ vương" + cánh class 3, sau khi ra web risét vào thì...ko mặc đồ vào đc mặc dù vẫn là class 3.

Mr.Quy
02-07-10, 04:09 PM
Bác Quy cho e hỏi, em tạo 1 nhân vật bằng Mumaker làm nhiệm vụ class 3 thành công, mặc nguyên bộ đồ "quỷ vương" + cánh class 3, sau khi ra web risét vào thì...ko mặc đồ vào đc mặc dù vẫn là class 3.

reset thường = mất đồ
reset vip = không mất đồ

muốn reset vip phải nạp VND

hoặc muốn tùy chỉnh reset thường không mất đồ thì vào
code server/config/config_reset.php

bulubala
03-07-10, 03:03 AM
Tình Hình Web Này Bug masterskill rs xong thi masterskill ko hoạt động đc mong anh Quy chỉ giáo

tjseohs
03-07-10, 06:11 AM
tại sao không vào đc =))
Cài localhost chưa mà vào =))
nếu cài rồi thì folder name = hosting ko có :D
còn có mà ko vào đc thì xem lại file config.php ở đó
trong đó có =((
chỉnh url + path :-&
url = localhost
path = namne folder server ;))
mình đang xài bản TamKy cũ , khi cài bản này vào thi ko vào dc trang chủ :(

hunganhlove
03-07-10, 11:17 AM
reset thường = mất đồ
reset vip = không mất đồ

muốn reset vip phải nạp VND

hoặc muốn tùy chỉnh reset thường không mất đồ thì vào
code server/config/config_reset.php
Bác hiểu nhầm ý của em rùi, em chỉnh lại riset ko mất đồ rồi, nhưng khi riset xong, ko mặc đồ vào đc, và ko đeo cánh cấp 3 vào đc luôn, SkillTree ko sài đc luôn.

bulubala
03-07-10, 01:07 PM
Bác hiểu nhầm ý của em rùi, em chỉnh lại riset ko mất đồ rồi, nhưng khi riset xong, ko mặc đồ vào đc, và ko đeo cánh cấp 3 vào đc luôn, SkillTree ko sài đc luôn.

bạn rs xong thì lv 1 làm sao đeo cánh đc hay bạn để lv 300 nếu lv 300 thì mình sr còn lv 1 thì bạn nên xem lại
Còn đồ thì coi str +agi coi đủ sài đồ chưa

Hellboycp33
03-07-10, 01:51 PM
@: Mr quý :
Thực ra em cũng gà mà thôi ! SV em đâu có gì đâu ^^! chỉ là chạy vớ vẩn ý mà
Em cũng hơi bất cẩn vì không scan file ^^!
Nhìn đi nhìn lại toàn anh em không >"< !

hunganhlove
03-07-10, 02:57 PM
bạn rs xong thì lv 1 làm sao đeo cánh đc hay bạn để lv 300 nếu lv 300 thì mình sr còn lv 1 thì bạn nên xem lại
Còn đồ thì coi str +agi coi đủ sài đồ chưa
ông ơi biết thì hãy nói, cánh class 3 lv1 là đeo đc rồi, đồ thì ko lẽ tui ngu đến mức ko biết + điểm để mặc vớ vẫn.

bulubala
03-07-10, 05:33 PM
Hình như tui thấy web này nó đi kèm DB luôn thì phải tại DB gốc chay binh thường trên mumaker master skill + trực tiếp dc nhiều điểm

nhưng khi cài đặt web thì reg 1 acc trên web vào game +skill master mỗi lần dc 1 điểm thoát ra vào lại mơi thấy

Còn rs xong là ko + dc luôn mà còn mất điểm nữa ;))

Hellboycp33
03-07-10, 05:38 PM
cái bản web này, Skill Tree là cộng theo lần RS.
VD bạn có 15 lần RS thì có 15 skill tree !

bulubala
03-07-10, 05:43 PM
thi đó có điểm rồi + ko dc mới chết bạn cho mình nick yahoo nhé để hỏi them 1 it vấn đề dc chứ bạn ;))

nhactre8x
06-07-10, 09:58 AM
bản mới mình chưa sài nhưng mình đang sài bản cũ có lỗi dupe reset
ví dụ mình đủ level reset rồi vào web reset.nhưng vào bằng 2 máy rồi cùng click reset 1 lúc là reset đc.như thế sẽ đc 2 lần reset.ai có phát hiện ra lỗi này ko và cách fix như thế nào :(

Hellboycp33
06-07-10, 10:14 AM
Cách fix là cho giới hạn rs đó pa
vd là sau 60s mới cho RS tiếp

nhactre8x
06-07-10, 10:48 AM
Cách fix là cho giới hạn rs đó pa
vd là sau 60s mới cho RS tiếp
tui cho luôn hẳn 120s mà vẫn rs đc.vì đó là rs cùng lúc chứ ko phải là rs liên tục:-@

Olala
06-07-10, 10:57 AM
bà con cho hỏi sao cái web này đặt trên host link về server bằng cổng khác ngoài cổng 80 lại không được nhỉ

SnowBlood™
06-07-10, 11:19 AM
b"à con cho hỏi sao cái web này đặt trên host link về server bằng cổng khác ngoài cổng 80 lại không được nhỉ

Tìm dòng

$port_check_online = 80; // Port check online (Default 80)
để xóa nó đi và config check online = 0 là đc ;))

khatmau90
08-07-10, 07:22 AM
hjxhjx mình cài chơi off thôi nó bị ntnay là sao

Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

đánh đúng user pass rồi
mình dùng mssql 2005

onlinedht
14-07-10, 01:55 PM
cho em hỏi muốn làm cho RS thường mất đồ thì sửa ở đâu ạ

onlinedht
14-07-10, 09:38 PM
em muốn sửa số tiền để đăng ký tài khoản vip và số tiền tối đa được nạp ở chỗ nào vậy ạ

nhactre8x
14-07-10, 11:10 PM
hjxhjx mình cài chơi off thôi nó bị ntnay là sao

Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

đánh đúng user pass rồi
mình dùng mssql 2005
bạn chưa chạy Odbc.tìm trong server xem có cái Odbc nào rồi chạy là đc.<:-P

khanhdkny
18-07-10, 01:00 PM
Xin mãi đéo cho. Bố thằng zero kiết lị :-|
Xin để dùng mà nó không cho <:-P Share luôn cho cả nhà cùng dùng :-|

chết kụ thằng lâm phương đi! hết cửa làm ăn!

khanhdkny
18-07-10, 01:02 PM
thằng này rẻ rách!ai cũng như mày làm sao clb phát triển được

huntersun
19-07-10, 07:00 PM
Ai biết cách làm cho web hỗ trợ MD5 không?

robocomy2k
19-07-10, 10:58 PM
Đã download gì của ai đương nhiên mình sẽ Thanks. Và đương nhiên chủ thớt cũng vậy >:D<

mutaynguyen.tk
19-07-10, 11:09 PM
liên kết cash với web shop 0.9 như thế nào vậy

mutaynguyen.tk
19-07-10, 11:20 PM
Tìm dòng

$port_check_online = 80; // Port check online (Default 80)
để xóa nó đi và config check online = 0 là đc ;))

cho mình hỏi dùng host free có liên kết được không

Thiếu Gia
22-07-10, 09:01 PM
Không xóa hay thay đổi được thông báo
Bản xếp hạn resest không cập nhận được nó cứ Mrquy vs GM003
Khi đăng ký acc xong vào quản lý ra trang chủ đang nhập thì tk không tồn tại.
Mấy lổi này fix như thế nào bác

huntersun
28-07-10, 06:41 PM
Cho mình hỏi, sao mình vào cpanel của server add shop rồi mà vào home vào cashshop thấy có đồ đã add sẵn rồi.
Chỉnh sửa thế nào vậy mấy bạn.

SnowBlood™
28-07-10, 06:43 PM
Cho mình hỏi, sao mình vào cpanel của server add shop rồi mà vào home vào cashshop thấy có đồ đã add sẵn rồi.
Chỉnh sửa thế nào vậy mấy bạn.

Chạy query nó mới có item shun à :)

.....................................

vylinh
30-07-10, 09:01 AM
config sao? để Reset giữ hả mấy pác? hel me.............

huntersun
30-07-10, 06:47 PM
Chạy query nó mới có item shun à :)

.....................................
Cho tớ xin Query add item đi Snow :">

viethungpc
31-07-10, 06:37 PM
mấy cái web ForestWeb này dupe Zen ầm ầm :(
Cứ online nhân vật rồi gửi tiền vào ngân hàng rồi gửi đến khi nào hết tiền ở nhân vật
rồi chọn lại nhân vật ....

heoconlun
01-08-10, 12:56 PM
mấy cái web ForestWeb này dupe Zen ầm ầm :(
Cứ online nhân vật rồi gửi tiền vào ngân hàng rồi gửi đến khi nào hết tiền ở nhân vật
rồi chọn lại nhân vật ....
Thì tắt cái chức năng ngân hàng đi :-?? Đơn giản như đang giởn :))

viethungpc
02-08-10, 08:03 PM
nói thế thì vl với ông :(
thế chuyển đổi giới tính làm sao

viethungpc
10-08-10, 12:45 AM
chức năng rao đồi chợ trời nữa
có ai biết fix ko giúp mình với
online game vẫn rao đồ được sau đó vào dupe đồ 1 cái rao lên web 1 cái còn trong game cầm ra vị trí khác là được 2 đồ

ducnam
14-08-10, 09:38 AM
Server error!

The server encountered an internal error and was unable to complete your request. Either the server is overloaded or there was an error in a CGI script.

If you think this is a server error, please contact the webmaster.
Error 500
dns5.myvnc.com
08/14/10 21:36:31
Apache/2.2.9 (Win32) DAV/2 mod_ssl/2.2.9 OpenSSL/0.9.8i mod_autoindex_color PHP/5.2.6

Ai biết lổi nào khônng ? Mình để phần serverweb với home ở máy , đăng kí no-ip rồi setup như hướng dẫn , không sai lỗi nào mà lại báo thế này đây .(setup 5 bước ko báo lỗi )

Mr.Quy
20-08-10, 01:21 AM
Server error!

The server encountered an internal error and was unable to complete your request. Either the server is overloaded or there was an error in a CGI script.

If you think this is a server error, please contact the webmaster.
Error 500
dns5.myvnc.com
08/14/10 21:36:31
Apache/2.2.9 (Win32) DAV/2 mod_ssl/2.2.9 OpenSSL/0.9.8i mod_autoindex_color PHP/5.2.6

Ai biết lổi nào khônng ? Mình để phần serverweb với home ở máy , đăng kí no-ip rồi setup như hướng dẫn , không sai lỗi nào mà lại báo thế này đây .(setup 5 bước ko báo lỗi )

Vào enable mod rewrite lên
ở trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ấy
;))
mà cài xampp để nó ngon hơn ;))

atoniblue
27-08-10, 08:02 PM
Mình gặp phải 1 vấn đề khi dùng web này là KO THỂ ĐĂNG NHẬP NGOÀI TRANG CHỦ ĐƯỢC
ai có thể FIX giúp em ko?

mrgacon
30-08-10, 10:30 AM
hướng dẫn qua em cái khó cài toàn hỏng nản

lequangvu
31-08-10, 03:06 PM
Vào enable mod rewrite lên
ở trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ấy
;))
mà cài xampp để nó ngon hơn ;))

Đã làm theo bác Mr.Quy mà không được, mình xài xampp

net80
01-10-10, 07:58 PM
Web này sao reset báo phát hiện đồ dupe và quét hết đồ vậy các bạn? không có cộng điểm trên web nữa? Help me!

TALovexm
01-10-10, 08:10 PM
=:) .................................................. ...........................

devill999
01-10-10, 08:42 PM
clmm Q , tmdcmm , ncbmlcmskưq
cái lồn mẹ mày Quý , tao muốn đụ con mẹ mày , nhìn cái bản mặt loz của mày sao khó ửa quá

Muonl
07-10-10, 11:55 AM
ai giúp em với
sao em đăng kí nó cứ bảo quá trình đăng kí thất bại.............!

Muonl
07-10-10, 12:18 PM
ai giúp em với

Muonl
07-10-10, 12:38 PM
ai giúp em với

Mr.Quy
07-10-10, 02:16 PM
ai giúp em với

bản web mới đã share tại đây

thinhbdsy
16-10-10, 04:42 PM
nhưng mình ko hiểu Mr.Quy dung muserver nào
để kết nối vào web?
mình gà thông cảm

yoken9x
19-10-10, 01:48 AM
Bài này hùi lúc là soucer web khác mà :(... Hic mới cài win mất hết rồi ai reupload lại cái soucer củ với >.< !

timbantot
19-10-10, 07:47 AM
tools giúp tăng tốc web của các bạn!
mediafire.com/?7cokonmeg9k016o

kid2110
09-11-10, 02:06 PM
không hiểu sao web kết nối ok rồi , mà tới phần server thì lúc login admin báo thành công rồi nó báo Access Denied

soihoangtu
09-11-10, 10:30 PM
Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 11

hic em cấu hình đúng mà sao lại dính lỗi k kết nối được sv ? mấy bác cài đc rồi giúp em với

tht208
18-11-10, 09:00 PM
Anh Quy ơi sao em đã bật chức năng S-vip rồi nhưng khi đăng kí thành công nhưng không cho sử dụng chức năng của s-vip như đổi tên đổi giới tính mà chỉ có được rs vip không mất nguyên liệu thôi anh ơi ! Như giới thiệu của web là dùng chức năng s-vip thì được bao trọn gói không mất phí khi đổi tên ,đổi giới tính vvvv.giúp em với

ahshaky123
30-11-10, 12:39 PM
Bạn nào cofing wed Mr>Quy Rồi thì Hướng Dẫn anh em đi:-<