PDA

View Full Version : [Share] Server Thục Sơn v2.07

thientruongdx
07-06-10, 11:25 AM
Mới kiềm đc cái này share cho bà kon xem thử. Cũng chả bít nó có gì mới
Server+patch nén hết trong file .rar
Link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PS: Link có thể die lúc nào ko bit (mình ko chịu trách nhiêmk)
Hình demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pic Demo website online new

cuilui
07-06-10, 01:20 PM
bên Tàu nó vẫn để dưới cái tên 蜀门私服206服务端(server 206)
không biết có gì mới không :-<

|Rick|
07-06-10, 01:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà cũng xóa =]] bó chym 8-}

thientruongdx
07-06-10, 01:33 PM
bên Tàu nó vẫn để dưới cái tên 蜀门私服206服务端(server 206)
không biết có gì mới không :-<

Chính xác nhưng chẳng bít có gì mới ko. Chưa test

thientruongdx
07-06-10, 01:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà cũng xóa =]] bó chym 8-}

Có liên quan gì ko
Thích spam hả

nhactre8x
07-06-10, 05:07 PM
chờ anh em test trước xem có map mới ko mới đem về cài :Dchứ máy hết bộ nhớ rùi:-<

nhactre8x
07-06-10, 05:09 PM
Link

Hình demo
ủa sao nhẹ thế nhỉ có 40mb àb-(

thientruongdx
07-06-10, 05:10 PM
ủa sao nhẹ thế nhỉ có 40mb àb-(

Chỉ có Server thui. Cái này ko phải là Server tích hợp cài sẵn

TALovexm
08-06-10, 07:15 AM
%-( nói tới bản 207 phát bác kiếm và nó đã xuất hiện trên clb ngay.... ghê quá ....

nhactre8x
08-06-10, 07:21 AM
TALovexm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
biết cách config ip wan ko chỉ mình với hay change hết ip trong server thành ip wan thì bên ngoài connect đc ko? hay chỉ đổi ip wan trong client.:-??

TALovexm
08-06-10, 08:09 AM
biết cách config ip wan ko chỉ mình với hay change hết ip trong server thành ip wan thì bên ngoài connect đc ko? hay chỉ đổi ip wan trong client.:-??

toàn bộ server và client đề phải là ip wan chứ ...

nhactre8x
08-06-10, 08:05 PM
toàn bộ server và client đề phải là ip wan chứ ...
có cần mở port giống Muonline ko nhỉ~o)

TALovexm
08-06-10, 09:42 PM
Bất kỳ game nào muốn cho online thông qua modem phải mở port hết ^^, cái đó là cơ bản của 1 game online ^^, nếu có delicated server thì mở port = firewall

nhactre8x
08-06-10, 10:28 PM
Bất kỳ game nào muốn cho online thông qua modem phải mở port hết ^^, cái đó là cơ bản của 1 game online ^^, nếu có delicated server thì mở port = firewall

mình ko hiểu delicated server là gì nên bạn có thể hướng dẫn mình mở những port nào ko hay là những port có trong server như là 8886,9006,8888,9002,9101 :-??

thientruongdx
12-06-10, 09:54 AM
Update hình ảnh test Server :D

cuilui
12-06-10, 04:43 PM
Update hình ảnh test Server :D

đâu đâu :waiting4::waiting4::waiting4:
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhactre8x
12-06-10, 05:13 PM
đâu đâu :waiting4::waiting4::waiting4:
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
trang 1 đó 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr^:)^

cuilui
12-06-10, 06:15 PM
tưởng hình thế nào chứ :-<
server 207 mình thử rồi tuy nhiên chỉ dùng client 206 nên cũng không thấy gì đặc biệt <:-P
chưa thử với client 207 :-??

thientruongdx
12-06-10, 09:34 PM
Update Pic web new 30 charrrrrrrrrrr:D

nhactre8x
13-06-10, 01:47 PM
ông trường share web đi toàn khoe ko ah :D<:-P

cuilui
13-06-10, 04:34 PM
ông trường share web đi toàn khoe ko ah :D<:-P

web thì có gì đâu 8-}
bên tàu thiếu gì :-w

TALovexm
13-06-10, 05:17 PM
web này chỉ là html thui :-s lấy dc skin về mà nhúng code vào

nhactre8x
14-06-10, 10:37 PM
thế ah,xì pammmmmmmmmmmmm:D,híc ko biết bao nhiêu bài thì tên nik đổi màu nhỉ<:-P

cuilui
15-06-10, 01:53 AM
khoảng 500 bài <:-P
30 charrrrrrrrrrrrrr

hoaminh86
15-06-10, 01:58 AM
đang tính cài thục sơn ma cái máy bị gì cài lunix mãi không được . tức weeeeeeeeeeeeeeeeeeee mai lôi vps ra nghịch thục sơn<:-P

hoaminh86
15-06-10, 02:01 AM
ah bác cuilui pm : nguyenminhtuan_vn_2005 tui hỏi cái này tý được kô ?~o)

nhactre8x
15-06-10, 05:34 PM
khoảng 500 bài <:-P
30 charrrrrrrrrrrrrr
vậy à,mình thiếu nhiều quá,mong được giúp đỡ nhiều về phần xì pam:-":Laluot_143:

koshino123
25-09-10, 07:24 PM
Link

Hình demo

Pic Demo website online new

bạn cài được chưa có việt hóa không bạn share cho mọi người cũng chơi với :D shop cash của bản 206 thiếu nhiều quá