PDA

View Full Version : Online Server TLBB của Rockman

vuthanhlam
05-06-10, 06:45 PM
Mình đã tìm hiểu cách để có thể online cho server TLBB của Rockman. Mình đã chia sẽ trên diễn đàn này. Và một kết quả, tất cả những bài share được xem là spam và được Hữu Duyên xóa với lí do là mình đã Spam, tất cả những bài trả lời trong một số topic đều bị xóa và mình còn được cảnh cáo là đã spam. Bài gửi trong diễn đàn, hướng dẫn Online TLBB cũng bị xóa. Đề tài này cũng gọi là spam sao?

noobody
05-06-10, 06:59 PM
vấn đề là có người kô muốn những điều cậu share đến được tới các thành viên trong clb vì 1 lý do tối cao nào đó.xin chia buồn.:)

huuduyen_05
05-06-10, 06:59 PM
Chỉ post 1 bài thôi. Post nhiều bài giống nhau trong cùng một thời gian thì không gọi là spam chứ là gì bạn ?!? :D

Khi xoá mình cũng đâu xoá hết, vẫn chừa lại 1 bài :) chỉ cảnh cáo lần đầu vì mình nghỉ bạn chưa hiểu luật diễn đàn.

vuthanhlam
05-06-10, 08:13 PM
Mình nghĩ, Rockman cùng một số bạn đã rất cố gắng để tạo ra TLBB offline. Một số bạn khác lại muốn share online để cùng nhau chia sẽ niềm vui khi chơi TLBB với những thứ được mở free.
Mình cũng rất cám ơn Duyên đã chia sẽ rất nhiều kinh nghiệm để làm TLBB offline, đồng thời share rất nhiều source đã được việt hóa.
Những gì mình làm cũng để tất cả có được 1 cộng đồng Online vui thôi. Những gì mình tìm ra được cũng nhận được từ rất nhiều sự trợ giúp từ guitarsolo, Đoàn Công Liêm...
Mình mong rằng sau này trong những file LoginServer.txt không chỉ có 1 server Private mà là nhiều trong đó gồm: Tình Kiếm, Boomboom, ...

vuthanhlam
06-06-10, 01:07 PM
Bạn nào đã online được thì mình cũng mong share ip trong diễn đàn để các bạn khác có thể vào chơi cho vui.

vuthanhlam
07-06-10, 01:42 PM
Mình xin giới thiệu những server mình đã biết:
Thiên Long Boom Boom (khi đăng kí thì pm admin để tạo nick)
Link trang chủ: thienlongboomboom.myvnc.com

Thiên Long Tình Kiếm (khi đăng kí thì pm với Hữu Duyên để tạo nick)

P0900
10-06-10, 07:34 AM
Mình cũng thấy nhiều bài hướng dẫn đưa lên online lâu rồi nhưng hình như chưa có ai làm dc. guitasolo pót 1 bai co hướng mới để anh em thử là tốt đấy chứ dù dc hay ko chắc chắn mọi người cũng thank nhưng ko biết sao lại bi xóa. huuduyen đã hướng dẫn rất tận tình cách cài tlbb ofline và rất nhiều thủ thuật xoay quanh cái sever và hầu như mọi người đều làm dc thế mà cái vấn đề online mãi vẫn là hỏi đợi trả lời và kết quả chung là ko online dc, và những ai pm yahoo riêng theo yêu cầu của 1 vài người thì chắc là hiểu tại sao? va nếu nghỉ thì mọi người cũng hiểu mình ko tiện nói:D. mình lại thích cái câu "vì sự phát triễn của sever private viet nam sau này" của 1 vài người đã tuyên bố trên diễn đàn 1 sự đóng góp vô cùng to lớn:D

huuduyen_05
10-06-10, 08:40 AM
Tình Kiếm đóng cửa rồi (do bị ddos quá :|) Hiện đang rãnh, bạn nào cần online server thì pm thông tin rõ ràng "tui là mem clb, cần bạn giúp online server Tlbb" mình sẽ reply giúp đỡ.

Thanks.

yuhari
21-07-10, 09:38 AM
anh hữu duyên ơi , hiện tại em có chơi tlbb ofline , mà ko thấy chỗ nhận vàng + tk nguyenhuy 1 - 3 sáng giờ e đăng nhập ko dc , anh có thể cho em 1 tk dc ko