PDA

View Full Version : [Share]Server 31/05 CQ

Minh Phụng
04-06-10, 01:48 PM
Hồi hổm anh david backup DB nên giờ up cái này cho mấy người nè:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khỏi thanks,chán,đang cày dekaronVN thì bảo trì

thientruongdx
04-06-10, 01:53 PM
Hồi hổm anh david backup DB nên giờ up cái này cho mấy người nè:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khỏi thanks,chán,đang cày dekaronVN thì bảo trì

Lập nhân vật như nào thế 30 charrrrrrrrrrr

Minh Phụng
04-06-10, 01:58 PM
ấn vào nút "Tạo" ấy
30 charrrrrrrrrrrr

thientruongdx
04-06-10, 02:03 PM
ấn vào nút "Tạo" ấy
30 charrrrrrrrrrrr

Ý tui hỏi là tạo nhân vật trong game Deraken như nào ý

Minh Phụng
04-06-10, 02:05 PM
èo èo ấn vào nút New ở phía dưới bên phải màn hình,chọn class sau đó đánh tên NV phía dưới chân hình NV đó OK

thientruongdx
04-06-10, 02:07 PM
èo èo ấn vào nút New ở phía dưới bên phải màn hình,chọn class sau đó đánh tên NV phía dưới chân hình NV đó OK

Chả thấy nút New đâu luôn. Login vào ok chọn sever ok nhưng đến chỗ chọn chanel thì nhấn vô chả đc

654654654
04-06-10, 02:34 PM
Phung ơi sao ko thấy thằng Transporter zi :S

tuanoyencat
04-06-10, 07:36 PM
Em làm hướng dẫn của anh phụng Vào dc game rồi Nhưng mỗi tội sao Toàn là Font china vậy.Chỉ có cái tên NPC là tiếng việt .Vậy muốn Việt hóa tên nv cũng như lời thoại NPC thì làm sao hae mấy anh. tên chủ đề là đưong link file ảnh ấy. các anh xem rồi chỉ em với

Minh Phụng
05-06-10, 07:52 AM
hix,server TQ,hiện tại mới VH được tới đấy,đòi hỏi cao quá bạn ơi

Minh Phụng
05-06-10, 08:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
con transporter vẫn ở đó mà

samaka
05-06-10, 09:26 PM
Server có gì mới ko vậy, mắc công train lại từ đầu lắm.

KOUSHU
11-06-10, 05:31 PM
các bạn xem lỗi này là lỗi gì tớ đã làm đ1ung cách HD của phung và tớ đang dùng sv cq 31/5
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TỚ THẤY TỚ ĐÃ LÀM ĐÚNG TRNOG CLIP

kelalung
11-06-10, 05:56 PM
xem cái này rồi cài đc ah

KOUSHU
11-06-10, 06:49 PM
TỚ CẢM ƠN BẠN RẤT NHIÊu tớ đã vào dc game rồi nhưng khổ cái chọn gương mặt B thì khi tạo nv xong thì nó lại trở thành gương mặt mặc định à >"<

tongcocls
17-06-10, 12:25 AM
TỚ CẢM ƠN BẠN RẤT NHIÊu tớ đã vào dc game rồi nhưng khổ cái chọn gương mặt B thì khi tạo nv xong thì nó lại trở thành gương mặt mặc định à >"<

Mình đoán cái lỗi của ông này là khi cài appseve ko đaựt là localhótt nên nó ko nhận