PDA

View Full Version : Bàn luận về sprconvert

JackSparrow
03-06-10, 09:28 AM
Tui thấy chưa ai nói tới cái này, mà nói tới cũng chẳng ai quan tâm vì ko biết sử dụng (mặc giù nó sử dụng được). Mình nghiên cứu nó thì thấy như sau. trong thư mục sprconvert có file ttt.txt mở nó ra thì thấy mấy file cần convert ( mình nghĩ vậy ) rồi có mấy dòng dưới hình như là toa độ hay độ to nhỏ của ảnh ( phải chính xác). Rồi các bạn thử bàn luận xem

[S]ocola[S]an
03-06-10, 10:00 AM
Chẳng có gì để bàn luận hết:))

Minh1213
03-06-10, 11:05 AM
Bạn up dzum` mình cái tool đó lên MF dc kô, làm biếng tải source quá :)

Čħīċķėň
03-06-10, 11:56 AM
Bạn up dzum` mình cái tool đó lên MF dc kô, làm biếng tải source quá :)

đây đây mại dzo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zonjkut3
03-06-10, 12:46 PM
đây đây mại dzo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác chicken lên yahoo nhờ chút
liver_pooi đúng ko
Hoặc ko thì bác post lại cái bài tool add item va skill đi
Đã thanks ^:)^

thaihoa91
03-06-10, 01:12 PM
Để tui phụ ngâm :D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

DNTmaster
03-06-10, 04:43 PM
Xem rồi cái tools đó complie file SPR ra 1 dạng file lập trình hình ảnh khác nữa xài đc cũng ko bik dg mà chỉnh giống như mấy file đồ họa trong C++ ấy :D

JackSparrow
04-06-10, 01:39 PM
Mình xem thì thấy trong source có 1 tools nửa là sprcheck cái đó ko biết làm gì. Mình nghĩa là quan trọng hơn sprconvert nhưng cái đó bị lỗi i như cái gameserver.với lại cái source còn thiếu coreserver , coreclient với engine nữa chứ mấy cái quan trọng thế mà ai chới ai del mất hết

a3pick
05-06-10, 03:46 PM
tớ đang nghiên cứu cái source.mới biên dịch đc cái S3Robot thôi..chả hiểu dùng để làm gì..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DNTmaster
05-06-10, 05:15 PM
tớ đang nghiên cứu cái source.mới biên dịch đc cái S3Robot thôi..chả hiểu dùng để làm gì..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tools nhìn lạ mắt quá send tui test xài thử dc ko ? :d

a3pick
05-06-10, 08:06 PM
Tools nhìn lạ mắt quá send tui test xài thử dc ko ? :d

thực ra thì nó là 1 tool trong source compiler lại thôi :D chưa test..để tối test rồi gửi cho ae xài lun :D

JackSparrow
06-06-10, 09:58 AM
Thế ông có thể share cái đó dc ko

a3pick
06-06-10, 08:53 PM
tin vui cho ae...pick đã compiler đc thêm cái thư viện DLL cho server :D hứa hẹn 1 thời kì đổi mới cho VLTK :D

Minh1213
06-06-10, 09:12 PM
coi bộ khả quan đó, cố lên bạn !

a3pick
06-06-10, 09:13 PM
coi bộ khả quan đó, cố lên bạn !
thanks bro :D dạo này đọc C++ điên lên mất..cái source này lỗi + thiếu file nhiều quá :D phải ngồi viết lại 1 ít :D...đến nản :D

Mr.Rezo™
06-06-10, 09:34 PM
review =))

a3pick
06-06-10, 09:42 PM
review =))

what's review?:-|...............

Mr.Rezo™
06-06-10, 09:46 PM
u like show and like famous =)) very swagga ;)

Minh1213
06-06-10, 09:50 PM
Đề nghị tất cả giữ bình tĩnh,đừng manh động, đừng manh động... ;))

a3pick
06-06-10, 09:54 PM
u like show and like famous =)) very swagga ;)
Do you know what i need? i need a partner need a man with a head,not a man with a mouth like you..if anyone want to dev with me.come here
;)

Minh1213
06-06-10, 10:06 PM
oh, thành lập team đi :D........

Mr.Rezo™
06-06-10, 10:30 PM
pm Y!H cho xin ít dll đi a3pick :">

a3pick
06-06-10, 10:53 PM
đêm nay sẽ test cái thành quả 3 ngày đêm conpile :D nếu ngon lành share ae xài :D vì sự pt của Dev VN :D

sangpronhat
06-06-10, 11:08 PM
tin vui cho ae...pick đã compiler đc thêm cái thư viện DLL cho server :D hứa hẹn 1 thời kì đổi mới cho VLTK :D

Chà có khã quan đây sau tụi nó hum cho luk cái CoreClient ra
Cái CL mới chế được nhìu cái ý''<:-P<:-P

Čħīċķėň
06-06-10, 11:13 PM

:-|:-| chà chà ... chạy đâu sang đây :-o:-o

a3pick
06-06-10, 11:22 PM

tình hình là không thấy cái Core Client nào trong source...:D để chạy với test thử đã :D

sangpronhat
06-06-10, 11:28 PM
nẾu không cÓa phải build thou ^^ ! n3u' source không lỗi
ông thử complie 5 link sem ^^ ! Tui thý có cái Core Server thì phải ?
^^ Core sv mà build lại thêm hàm vô tăng skill và item chắc có nhẽ ngon ^^ !

thaihoa91
06-06-10, 11:30 PM
Tui đang học C++, mới nhập môn thôi, nên bít sơ sơ, ko pro như mấy ông :( Mới xong phần mảng 1 chiều và 2 chiều, học dc 1 phần của con trỏ rùi :(

sangpronhat
06-06-10, 11:33 PM
Hyhy ^^ ! Ko Cóa Diệt gì khó chỉ sợ lòng không bền >''<

a3pick
06-06-10, 11:41 PM
Hyhy ^^ ! Ko Cóa Diệt gì khó chỉ sợ lòng không bền >''<
đúng ..chuẩn k cần chỉnh :D

Tui đang học C++, mới nhập môn thôi, nên bít sơ sơ, ko pro như mấy ông :( Mới xong phần mảng 1 chiều và 2 chiều, học dc 1 phần của con trỏ rùi :(
từ từ nó sẽ nhừ mà :D

nẾu không cÓa phải build thou ^^ ! n3u' source không lỗi
ông thử complie 5 link sem ^^ ! Tui thý có cái Core Server thì phải ?
^^ Core sv mà build lại thêm hàm vô tăng skill và item chắc có nhẽ ngon ^^ !
tôi compile xong cái core sv rồi :D đang nghiên cứu cái Gameserver :D mệt vãi linh hồn :D