PDA

View Full Version : Sever TO private !

elnino
01-06-10, 01:33 PM
Mình đang có 1 vài sever private của nước ngoài 100% English .. có 1 số sever đã update phiên bản giống của netgame thậm chí còn đẹp hơn miễn phí hoàn toàn . đường truyền 1 số sever cũng rất good chi từ 100 > 250 ms .
Bạn nào có hứng thú để lại yahoo mình sẽ share . tiện tay thanks cho mình nhé \:D/

TALovexm
01-06-10, 01:56 PM
hizzzz share link để chơi hay j đây :zz

cuilui
01-06-10, 02:33 PM
không có ý kiến gì <):)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

nhactre8x
01-06-10, 06:47 PM
Mình đang có 1 vài sever private của nước ngoài 100% English .. có 1 số sever đã update phiên bản giống của netgame thậm chí còn đẹp hơn miễn phí hoàn toàn . đường truyền 1 số sever cũng rất good chi từ 100 > 250 ms .
Bạn nào có hứng thú để lại yahoo mình sẽ share . tiện tay thanks cho mình nhé \:D/

ko biết ở đâu chui ra cái thằng chém gió %-(8-}

elnino
05-06-10, 02:22 PM
chém gió gì tại dạo này hơi bận mà cái sever đang chơi nó lại off . hiện tại đã tìm đc sever khác ver 2.0.3 nếu kô thì đừng spam .. mọi người vào test nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. Pm char BachNgoc mình mới tìm sever này nhưng cũng có khá nhiều Vn rôi` :X

mikadohp00
05-06-10, 03:17 PM
chém gió gì tại dạo này hơi bận mà cái sever đang chơi nó lại off . hiện tại đã tìm đc sever khác ver 2.0.3 nếu kô thì đừng spam .. mọi người vào test nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. Pm char BachNgoc mình mới tìm sever này nhưng cũng có khá nhiều Vn rôi` :X

hóa ra thằng cha BachNgoc,hóm vl thế,share thì share đại như ta kìa,Zinzinhp nè,train nhanh lên rồi còn pk,full set dex cs 10 solo chưa sợ thằng monk full str vit nào <:-P

elnino
05-06-10, 04:00 PM
ông có giai nén được cái patch của nó không nhà tui mở tiểm net nên ko giải nén được .. :( đã chuyển pacth sang link việt nam ai giải nén đc join sang file khác hộ nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. Thanks

mikadohp00
07-06-10, 07:31 AM
không cần phải xài laucher vẫn vào đc mà,xài cái .bat ấy là vào đc mà

OneForMe
17-06-10, 07:11 PM
server này thấy gửi bưu kiện ko send dc vàng nhỉ :|
đánh quái thì lên lv lẹ quá thành ra lượm dc tí gold rồi lại fai qua bãi mới >"<

nhactre8x
17-06-10, 07:40 PM
sao ko chơi 1 private của VN kìa chơi nước ngoài làm gì cho mệt.

noobody
17-06-10, 08:13 PM
pri của nước ngoài ổn định hơn và đa phần là free all forever.chơi của việt nam hay có tình trạng donate rồi đóng cửa.các bạn cứ liệt kê thử mà coi.