PDA

View Full Version : Ai cần cài Font China mà kô có đĩa vào đây !!!

q12nvh
01-06-10, 12:49 PM
Mới copy của bạn kia mình đem wa đây cho mấy bạn dễ thấy nha.
Không cố ý lấy của ng khác, mà chỉ là chia sẻ cho các bạn newbie như mình - Thanks hihi<):)
Cài font China <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever Ohishu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch client Ohishu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update 2.0 fix lổi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch client Full thaihoa91 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 Server đều như nhau chỉ khác nhau load dạng NO FONT và có FONT :

+ No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---Nguồn zonjkut3 (50% ) + thaihoa91 (50%) ^^

+ Có Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zonjkut3
01-06-10, 01:53 PM
copy ko ghi nguồn hử,tội này là phạt nặng ;)) hehe
Đùa chút thoy,này tui đưa link cài đc sever chưa

[S]ocola[S]an
01-06-10, 02:14 PM
Post sai chỗ rồi cha ơi sao ko post vào kho lưu trữ ấy:(

q12nvh
01-06-10, 03:42 PM
Post sai chỗ rồi cha ơi sao ko post vào kho lưu trữ ấy:(

hỳ đả bảo gà mà(:|
Lần sau wa kia pót*-:)

q12nvh
01-06-10, 03:43 PM
copy ko ghi nguồn hử,tội này là phạt nặng ;)) hehe
Đùa chút thoy,này tui đưa link cài đc sever chưa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
02-06-10, 08:46 PM
thanks cho bạn 1 phát vì có tinh thần share !!!!!!!!!!

huyken99
06-06-10, 07:14 PM
Ko hướng dẫn cài font vậy bạn:-??

[S]ocola[S]an
06-06-10, 09:07 PM
Ko hướng dẫn cài font vậy bạn:-??
Dễ mà
Vào control panel>>Regional and Laguage option>>Language tick vào dấu Install files for
East Asian Languages
Qua thanh Advanced chọn font china(RPC)
Ok rồi chọn đường dẫn đến folder font đó(Vd của mình D:\Font Xp)