PDA

View Full Version : Hỏi về các phần update ~~

Ngây Thơ
26-05-10, 11:10 AM
Hiện tại mình thấy bạn Phụng mỗi ngày đều có update nhưng mà.. :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Như thế này: các gói updates đó là updates kiểu như thế nào? Có phải là bây giờ download client và server về rồi, mình tải phần update 20 to 25, sau đó tải típ phần update ngày 26 không? Hay là phải tìm lại các phần update ở các ngày trước nữa rồi updates từ từ lên?

Thứ hai là các phần update này đã việt hóa chưa? Vì thấy update một góc mà việt hóa một nơi, nhìn vào thấy khó hiểu :D

Thứ ba là mong bạn Phụng khi update ấy, thì bạn copy nguyên file current và ghi chú là ở phần update này có thêm cái gì, sửa cái gì, bớt cái gì,...

Cám ơn!

zake100
26-05-10, 11:31 AM
khi việt hoá hoặc update thì dung lượng file current cũng tăng lên nhanh chóng, lúc nào xong cũng làm vậy thì công upload vậy mệt lắm bạn à trong khi file current đó không phải tất cả các file đều đựoc update. Việc chỉ up file update sẽ đỡ mất thời gian khi bạn down và cả ngừoi up nữa

Ngây Thơ
26-05-10, 01:37 PM
Như vậy... ?!?
Mình phải download bản gốc là ngày 5/12 sau đó tìm các bản update mà update từ từ lên??

Thiết nghỉ cứ 1 tuần hoặc 2 tuần thì nén lại một phát làm một bộ full file current cho gọn :-?

Kiểu như phần KAV update offline ấy :-?

Minh Phụng
27-05-10, 07:46 AM
àh không không cần,bản 20/5 update 25/5 của mình là đã update hết,chỉ cần paste các bản update mới của mình (26/5 và 27/5) nữa là đã đầy đủ rồi đấy

Ngây Thơ
28-05-10, 08:09 AM
Ừ, mình cũng nghỉ là download file current của 20to25, sau đó tải thêm cái update 26, và 27 rồi paste đè :D

Mong bạn Phụng cứ mỗi 1 tuần hoặc 2 tuần là upload lên host MF một link current full :">

Cám ơn!

Minh Phụng
28-05-10, 08:27 AM
cái Tk media sắp full òi,ai có TK media pro cho mượn cái,up cho nó nhanh,1 lần up cái server full hết cả 5'