PDA

View Full Version : [help] server thuận thiên kiếm

thuanthienkiem
25-05-10, 03:03 PM
cái bác giúp em cái này với:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và cái này nữa làm xong xui rồi vô game chơi thì ntn:

ntjna
25-05-10, 05:17 PM
bạn vào các db vừa tạo, mục user ấy, xóa các user có cùng tên mà giude hướng dẫn có sẵn trong đó đi
Sorry ko thể nói được tên của các db hay user vì lâu quá rồi ko cài:(

cá mập xám
27-05-10, 01:24 AM
offline nếu disable cái card mạng hoặc rút dây, thì phải làm 1 cái card mạng ảo (loopback adapter) lúc đó có IP nó mới connect đc :| còn hiện tại đang ở trạng thái ko có địa chỉ thì kết nối bằng nồi cơm ah o_O

ngocthang26
27-05-10, 07:55 AM
lí do có thể chưa cài mạng ảo nên vẫn là bỉu tượng ofline

phien-nhatrang
28-05-10, 03:01 PM
bạn tạo login trước att sau là ko bị lỗi phần sql
còn vền phần cái chổ đăng nhập thì bạn vô client config lại ip 192.168.0.100,vì ip trong client ko khớp với ip card mạng ảo nên ko vô đc.

thuanthienkiem
28-05-10, 03:13 PM
kaka nhờ phien-nhatrang giờ mới cài đc thank

bboynam99
01-06-10, 10:05 PM
thuanthienkiem cho hỏi link hướng dẫn server thunthienkiem được không?

ngocthang26
02-06-10, 09:08 AM
Down server về giải nén ra đã có phần hướng dẫn hoặc mún thì down tại link này

bboynam99
02-06-10, 11:26 PM
Để mình test cái đã...
cám ơn nhé!
PS: ủa,nó là phoenix dynasty hả trời

shinw4y
19-10-10, 04:18 PM
sv thuanthienkiem ah` cho mình đầy đủ link sv + Client + HD + Tôl đc ko.

thik game này nhất. thankssss