PDA

View Full Version : Chung sức làm antihack.dll !!!

pochiken
18-05-10, 05:13 PM
Các bạn chỉ cần send phần mềm hack hay offset cho tớ rồi tớ sẽ add vào Antihack.dll
Phần hook antihack.dll vào main và làm lauch sẽ có bài viết của chipoken chịu trách nhiệm. ( Hoàn toàn Free )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lưu ý: chipoken khác, pochiken là tớ khác nhé :D

SnowBlood™
20-05-10, 06:44 PM
Có anti đc cái ene cheat ko nhỉ =))

heroes1412
21-05-10, 06:10 PM
Hiện tại mình đã sưu tầm và tự add được 329 soft hack các loại và phiên bản khác nhau. Và có 1 file check Class, check Title: Nghĩa là, nếu soft bật lên mà có chữ "Engine, proxy, task, manager, Speed, hack, agility, Money, Cheat" thì nó sẽ tự kill main. Nếu đổi tên main.exe thành khác thì main sẽ ko run đc :). Nếu bạn thích thì pm mình share

trkgncmg
21-05-10, 06:40 PM
Hiện tại mình đã sưu tầm và tự add được 329 soft hack các loại và phiên bản khác nhau. Và có 1 file check Class, check Title: Nghĩa là, nếu soft bật lên mà có chữ "Engine, proxy, task, manager, Speed, hack, agility, Money, Cheat" thì nó sẽ tự kill main. Nếu đổi tên main.exe thành khác thì main sẽ ko run đc :). Nếu bạn thích thì pm mình share

bạn có thể share cho mình cái fie dll đó ko ?

boykute1
22-05-10, 08:51 PM
bạn có thể share source code đó ko

pochiken
22-05-10, 10:11 PM

uhm cảm ơn bạn đã đóng góp cho toppic mình. hiện antihack của mình cũng khá nhiều soft. bạn cho mình yahoo nhé, có gì tiện trao đổi :)
yahoo mình: mr.kuti_92

thaicuong65
24-05-10, 11:22 PM
Share đi bạn ơi :D

tungcz
01-06-10, 04:33 PM
Sang bên Ragezone có pro nào đó của VN share dll antihack cũng tương đối đó, quan trong nhất là dll này kill được thằng HideToolz. Từ nay những người sử dụng HideToolz sẽ khó mà hack được nữa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huandz1102
01-06-10, 08:34 PM
Sang bên Ragezone có pro nào đó của VN share dll antihack cũng tương đối đó, quan trong nhất là dll này kill được thằng HideToolz. Từ nay những người sử dụng HideToolz sẽ khó mà hack được nữa.

đại ka làm giúp e có được k
e gà làm k đc :((

huandz1102
02-06-10, 12:58 AM

cái này thiếu soft MoonLightEngine
muốn thêm nó vào antihack thì làm như nào vậy

pochiken
02-06-10, 11:10 AM
thì bạn lấy ofset buil dll của tomato đó :)
Có dll Anti đc hide tool rồi nhưng lại có cách xài hide tool mới vẫn hack như thường, thế mới khỗ chứ :(

huandz1102
02-06-10, 12:05 PM
thì bạn lấy ofset buil dll của tomato đó :)
Có dll Anti đc hide tool rồi nhưng lại có cách xài hide tool mới vẫn hack như thường, thế mới khỗ chứ :(

hix bạn pm Y!m giúp mình với được không
cái này mình gà quá

pochiken
02-06-10, 04:08 PM
hix bạn pm Y!m giúp mình với được không
cái này mình gà quá

hì đang thi tốt nghiệp ;))
2 ngày nữa nhé pm yahoo: mr.kuti_92

huandz1102
02-06-10, 06:00 PM
hì đang thi tốt nghiệp ;))
2 ngày nữa nhé pm yahoo: mr.kuti_92

po ơi làm xong thì up lên đây cho mình nhé :D

heoconlun
30-06-10, 12:30 AM
Có killbox.exe trong cái antihack.dll chưa chủ topic ?