PDA

View Full Version : Ai từng cài sever Server Phoenix Dynasty giúp dùm

ngocthang26
15-05-10, 07:14 PM
Mở cái sever test lên thì bị thế này vào game thì dis ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bật hết tất cả y hệt như chỉ của thecongcntt nhưng mở sever test thì bị báo như vậy

ngocthang26
15-05-10, 11:36 PM
ai đã từng cài thành công vào giúp dùm cái với

thanhhp031
16-05-10, 09:48 PM
cứ ấn ok thôi cái đấy ko sao tôi cung bị như thế nhưng vào chơi game vẫn bt . chôi game này nó khiẻu gì ấy ............. nếu co tiếng anh thì tốt chứ chơi tiếng trugn khó hiểu lắm .

ngocthang26
16-05-10, 10:29 PM
không đc vào game là dis ra à cái phần tạo user cho sever tạo file FWTJ bị lỗi cậu giúp tạo cái đó được hk

thuanthienkiem
21-05-10, 02:37 PM
cái game này ko có mang chơi đc ko nhỉ,thấy ghi online la phải có mang ah

ngocthang26
23-05-10, 09:24 AM
Vốn là game online nhưng mình tự tạo sever để chơi luôn

whoami88
24-05-10, 02:26 PM
ai cài rồi hướng dẫn đi nào...........................

thuanthienkiem
24-05-10, 02:52 PM
Vốn là game online nhưng mình tự tạo sever để chơi luôn

ai chả biết tự tạo server để chơi nhưng mà ko có mạng gì hết offline 100% có chơi đc cái game này ko.

zake100
24-05-10, 03:16 PM
game offline là game hoàn toàn không cần mạng các bạn cứ chơi vô tư mà không cần online

thuanthienkiem
24-05-10, 03:20 PM
game offline là game hoàn toàn không cần mạng các bạn cứ chơi vô tư mà không cần online

kaka m cài rồi bạn ah,cài xong xui đến cái đăng nhập để vô thì ko dc nó đòi phải có mạng hay sao ý,mà bạn đã cài game này chưa nhỉ chưa cài mà spam thì tội wa(~~)(~~)m chỉ lấy acc này poss cho đỡ mất mặt thui có khi m còn pro hơn bạn ý chứ kaka

ngocthang26
25-05-10, 04:21 PM
phần kja mình cài hok đựoc còn tới dăng nhập vẫn bị như bạn post mở mạg thì chơi với TQ

phien-nhatrang
28-05-10, 03:09 PM
Mở cái sever test lên thì bị thế này vào game thì dis ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bật hết tất cả y hệt như chỉ của thecongcntt nhưng mở sever test thì bị báo như vậy

bạn wa đây đi nếu triệu chứng của bạn giống vậy thì thuốc ở đây nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>