PDA

View Full Version : HLT Group Dev giới thiệu 1 vài hình ảnh mới

HLT Group Dev
14-05-10, 08:43 PM
HLT Group Dev xin giới thiệu về 1 số hình ảnh mới (chưa hề có trong bất cứ JX Private Online nào) dc chọn lọc sẽ đưa vào Server Mướp Online trong thời gian tới !

**Cây cờ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**3 NPC mới :

**Hình ảnh loại NPC event :

**2 danh hiệu mới :

Bản quyền thuộc về HLT Group Dev

Čħīċķėň
14-05-10, 10:43 PM

chưa bung server ra mà
chắc đây là đòn tinh thần đây :-ss

thaihoa91
15-05-10, 07:19 AM

chưa bung server ra mà
chắc đây là đòn tinh thần đây :-ss

Cái này anh vô tình nghĩ ra 1 ý tưởng ;)) ai ngờ thành công, mà ra những hình ảnh đó ngoài sức tưởng tượng của anh, hèn chi VNG giấu kín dữ :))

Mà đúng thật ! Chưa hề có trong JX Private Online nào mà :D

Čħīċķėň
15-05-10, 09:03 AM
Sặc, đéo có gì mới cả. 4 cái hình dưới tui biết nó nằm trong cái pak update mới của thằng Vina gâu, thậm chì tui còn thay cây thông noel = cây đa có các tua màu xám rất đẹp.
Còn mấy cái aura thằng bạn tui errorxviii có show ra rất lâu rồi thì phải:))

Bản quyền thuộc về HLT Group Dev$-) Có fix bug ngựa với vòng sáng item ko:-ss

lỗi mà đại ka nói chắc hok ai fix nỗi đâu trừ phi là người viết game, bởi vì VNG bỏ tiền ra mua chứ đâu bít fix :-t em đoán thế.

cho dù có fix thì thì cũng là giả cầy 8->

Minh Phụng
15-05-10, 09:25 AM
hồi đó thậm chỉ bỏ pak của KT vào VL thì nó có các aura trên intro lun nhưng ko bit cách thay các aura đó thôi

thaihoa91
15-05-10, 12:04 PM
Sặc, đéo có gì mới cả. 4 cái hình dưới tui biết nó nằm trong cái pak update mới của thằng Vina gâu, thậm chì tui còn thay cây thông noel = cây đa có các tua màu xám rất đẹp.
Còn mấy cái aura thằng bạn tui errorxviii có show ra rất lâu rồi thì phải:))

Bản quyền thuộc về HLT Group Dev$-) Có fix bug ngựa với vòng sáng item ko:-ss

HLT Group Dev
15-05-10, 01:49 PM
Mình nghĩ các bạn nên chú ý cách nói truyện chút ít, chúng ta đều là những người có văn hóa phải không nhỉ. Cái Team muốn gửi đến các bạn trong chùm ảnh này không phải việc có làm được hay không, vì đối với Team nó chỉ là một trong những truyện rất nhỏ mà thôi, cái chính Team muốn cho các bạn hiểu sự tinh tế trong cách lựa chọn hình ảnh. Những hình ảnh được lựa chọn không màu mè, nhưng tươi sáng, trông mới lạ nhưng không xa rời Võ Lâm Truyền Kỳ.

Minh Phụng
15-05-10, 01:52 PM
Ồh :|

HLT = Hãm l** Thế =)) =))
HLT = Hòa Long Tùng (ko bit tên DNT ^^!)

__[SoCk]__
15-05-10, 01:53 PM
Đơn giản em chỉ là mem, lâu lâu mới ghé forum nên cũng không dám lớn tiếng. Em chỉ thấy Mr.Rezo nói chuyện cứ như là 1 người thiếu văn hóa vậy. Có lẽ anh này giỏi về JX quá nên không còn thời gian học văn hóa

thaihoa91
15-05-10, 02:13 PM
@Rezo : Rezo có bít tại sao mà hầu như Rezo ko dc ai ưa ko ???

Vậy Rezo thử kiểm nghiệm câu này coi đúng ko nha !

Mình muốn người ta trọng mình thì mình đừng nên khinh miệt người khác ! Hãy nhìn lại mình ra sao rồi hãy nói người ta !

Có câu: Mình mời người ta 1 trượng, người ta kính mình 1 thước

kinkina2009
15-05-10, 03:11 PM
Mình nghĩ các bạn nên chú ý cách nóitruyện chút ít, chúng ta đều là những người có văn hóa phải không nhỉ. Cái Team muốn gửi đến các bạn trong chùm ảnh này không phải việc có làm được hay không, vì đối với Team nó chỉ là một trong những truyện rất nhỏ mà thôi, cái chính Team muốn cho các bạn hiểu sự tinh tế trong cách lựa chọn hình ảnh. Những hình ảnh được lựa chọn không màu mè, nhưng tươi sáng, trông mới lạ nhưng không xa rời Võ Lâm Truyền Kỳ.

;)) ai đây.
chắc 1 nick nhiều người dùng =))

Čħīċķėň
15-05-10, 03:38 PM
HLT = Hòa Long Tùng (ko bit tên DNT ^^!)

tui đoán là Tèo ^^:">..........................

kinkina2009
15-05-10, 04:57 PM
DNT = Doanh Nghiệp Trẻ or Doanh nghiệp Tư . Anh í nói thế ;)

HLT Group Dev
15-05-10, 06:09 PM
Chào mọi người, nick đại diện cho Team dùng để nêu lên những ý kiến, những thông tin từ phía Team, cũng như giúp đỡ các bạn trong qua trình phát triển sever trong giới hạn của Team. Team hoàn toàn chịu trách nhiệm những thông tin đưa ra bởi nick đại diện. Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến cho bài đấu tiên của Team. Thân nhiều.

Mr.Rezo™
15-05-10, 07:13 PM
DNT = Dương Ngọc Tú :) tên thật của DNT

@Thái Hòa : có đụng chạm gì đến tiền ăn sáng của cậu không thế ?

thaihoa91
15-05-10, 08:11 PM
DNT = Dương Ngọc Tú :) tên thật của DNT

@Thái Hòa : có đụng chạm gì đến tiền ăn sáng của cậu không thế ?

Ko đụng chạm đến tiền ăn sáng, nhưng đây là team lập ra 3 người nên những lời Rezo nói, đụng chạm đến team của tui !

Mong Rezo làm sao xứng đáng với việc những người đã vote cho Rezo trở lại 4rum clbgamesvn

Mình ko đụng chạm người ta, ắt người ta ko có việc gì phải đụng chạm mình

Mr.Rezo™
15-05-10, 10:12 PM
Tôi nói chung chung =; không nhắm đến cậu là được ... OK ?

còn DNT là kẻ thù muôn kiếp =; dù có đi đâu cũng ko tránh đ.c đâu =;

thaihoa91
15-05-10, 10:16 PM
Ý tui ko phải là Rezo nhắm vào tui ! Vì tui là 1 thành viên của team, nên miễn có liên quan đến team là có liên quan đến tui ! OK ???

giangleloi
16-05-10, 07:36 AM
Coi kiểu đó làm gì! Có tut view file spr mà trời

sangpronhat
16-05-10, 08:47 PM
Anh em đừng tranh cãi nữa coi chừng có war bây giờ :D
Ông giang lâu wa hông gặp khỏe hum mừ ông bảo tut gì nhĩ

thaihoa91
16-05-10, 09:21 PM
Anh em đừng tranh cãi nữa coi chừng có war bây giờ :D
Ông giang lâu wa hông gặp khỏe hum mừ ông bảo tut gì nhĩ

Ông cũng vậy ! Lâu wá cũng ko vào 4rum ;))

sangpronhat
16-05-10, 09:39 PM
Tui đang hoạt động trong box Chiến Quốc mà ^^ ! Cũng thường hay thăm box nỳ ^^ ! Chúc nhóm mý ông lèm việc ngày một tốt đẹp nghen