PDA

View Full Version : SHARE bộ skill CLGH chưa hòan chỉnh

quoctuan2712
12-05-10, 09:24 AM
đầu tiên là patch:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fn1nyywtmrjm)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> F42370181%2F4a2842f%2Fpatch.part3.rar.html"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F5a686e6f626d6f63%2Fpatch.part2.rar.glx)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> F42372844%2Fea9df0b%2Fpatch.part4.rar.html)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> F42375652%2Fb0cbfd4%2Fpatch.part5.rar.html)

dow 4 cái về giải nén ra nhé...

đây là 3 file quan trọng tui nén lại...các bạn tự tìm hiểu nha...ai mò 1 tí là ok thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Femmtvkw5gim)

notfile
12-05-10, 09:30 AM
thanks cho cố gắng ^^
30charrrrrrrrrrrrr

Čħīċķėň
12-05-10, 11:24 AM
@Doanthinhatrang : Sao không up vào 1 host thôi với lại hotfile khó down lắm :|

Gặp tui thì tui chỉ down cái cuối thoi :| về tự ngâm :)

quoctuan2712
12-05-10, 11:39 AM
nếu có cái cuối cũng phải có cái patch mới hjen thị skill được....vừa up vừa tét xem hót nào up nhanh thôi....ai rảnh up hộ sang host khác nha...đang hoàn thiện lại bộ skill cho phù hợp với sv gốc cua DNT....lỗi tum lum tè le....đau đầu mấy ngày nay

kinkina2009
12-05-10, 01:42 PM
bộ skill DNT muốn fix rất khó . Mình cũng đang hoàn thiện cho online đảm bảo OK ;)
Có điều bạn phải làm sao có hiệu ứng băng độc choáng ... thì bộ skill mới thực sự có ý nghĩa

quoctuan2712
12-05-10, 06:32 PM
ong kinkinna có thể cùng tui hoàn thiên được không...hiệu ứng băng sát, độc sát....có hết mà...

kinkina2009
12-05-10, 06:33 PM
bạn thử đánh skill ĐM xem bạo vũ lê hoa ....

anthonyluu
12-05-10, 09:37 PM
mún bít hiểu ứng có hay không thì đánh thử skill DM bảo vũ hoặc CB bổng cầm bổng BS đánh ra bang sát cái đó mới gọi là có hiệu ứng đó :D

quoctuan2712
12-05-10, 10:19 PM
sao tui đánh ra băng sát mà....vàng khè người.........

jx_private
12-05-10, 10:48 PM
hi skill CLGH là nhất ruj share cho cả sever lun đi

quoctuan2712
12-05-10, 11:31 PM
thấy chưa..tui chưa làm xong...mà kể cả làm xong tui cũng không share...chưa gì đã có 1 mem phát ngôn ngay 1 câu...share trọn bộ....tui nói rồi...chịu khó nghiên cứu 1 tí là ok thôi

thaihoa91
13-05-10, 07:12 AM
Bù lại bạn phải làm 1 bài hướng dẫn + kiến thức cần làm ra dc !

kinkina2009
13-05-10, 11:15 AM
sao tui đánh ra băng sát mà....vàng khè người.........

bạn dùng Skills CLGH hay DNT thế:-$

quoctuan2712
13-05-10, 02:46 PM
mình sử dụng 2 skil kết hợp mà...râu ông này cắm cằm bà kia...hi` hi`...được...sẽ có 1 bài hướng dẫn theo ý kiến của thái hòa....mà tui mới dow cái sv beta by thaihoa về sao chạy sv dc 1 phút là dis liền à hòa ơi...cái sv đó load nhanh lắm..nguyên bản của alex không có chức năng nên load nhanh lắm...có gi` xem hô. nha...gs không báo lỗi tự động dis luôn...đăng nhập vô game không được cứ báo là đang đăng nhập vô game miết àh....mà cái yahoo của tui thằng chó nào hack mất pas rồi..buồn

kinkina2009
13-05-10, 05:54 PM
bạn có dùng Setting của Thái hòa không . đôi khi skill dùng SV khác mà không có script cũng bị ddiss như tui nè ))

quoctuan2712
13-05-10, 06:41 PM
sao không...ít ra tui cũng làm từ A->Z theo trinh tự mói thứ...mà bây giờ cái CPU điên rồi..chắc do chạy 2 tuần không nghỉ nên vậy...CPU uer luôn > 85%..chắc sắp die

chuoichien
14-05-10, 01:19 AM
del vì chủ thớt , i'm sorry
30 char char

quoctuan2712
14-05-10, 04:24 AM
?????? lần đầu tiên nghe nói muốn chỉnh sửa skill (theo ý của bạn chuoichien hay chuoinuong gì đó) là phải biết C++ ( ngôn ngữ lập trình) xin thưa với bạn...bạn chỉ cần đọc dùm mình mấy bài viết có trong kho lưu trữ + ebook tổng hợp có tên giangleloi2.0 là bạ đã có thể làm được...còn như bạn tui dám cá 1 điều bạn cũng chưa đọc hết cái ebook... nếu tui share tui dám cá lượng dow rất nhiều( nhưng như vậy sẽ không ai chịu nghiên cứu để có thể phát triển) bạn nên biết trong cái box JX này...những ai làm mod + 1 số mem có khả năng làm thành thạo...nguyên nhân vì đâu...vì người ta chị khó mày mò nghiên cứu... tui chỉ muốn có người tiếp tục phát triển JX thôi...bạn không hề biết. rất nhiều mem pm yahoo tui để xin tui share về copy mà xài, còn có mem chưa chịu đọc hết cái phần hướng dẫn cài đặt server đã cứ hỏi tùm lum,...nguyên nhân là vì các bạn không chịu........( như ở trên)..nếu là bạn. khi làm 1 cái gì đó thành công mà người ta xin về xài..bạn có share không...câu hỏi đó bạn tự biết nha...còn với tui...tui cảm thấy ai share được tui sẽ share.....

nicolai207
14-05-10, 09:29 AM
có ai down dc part5 ko zạ sao em down mãi ko dc thế nhỉ :((

anthonyluu
14-05-10, 10:57 AM
quoctuan2712 mình nói thẳng lun với bạn , bạn nên thây đổi cách ăn nói của bạn từ cái nhìn cách chat bạn chat với menber khác mà đã post lên đây bị mod xóa đi và cách nói trên của bạn

thấy chưa..tui chưa làm xong...mà kể cả làm xong tui cũng không share...chưa gì đã có 1 mem phát ngôn ngay 1 câu...share trọn bộ....tui nói rồi...chịu khó nghiên cứu 1 tí là ok thôi

thì mình thấy bạn ăn nói quá đáng 1 chút , nếu bạn ko muốn share thì đừng post lên đây cho người ta bít.
Nói chung nhìu người không thix cái cách ăn nói của bạn đó từ cái lúc bạn post cái đoạn chat giửa bạn và menber khác thì bạn nên xem lại những lời bình của người ta.

sasuce10
14-05-10, 01:24 PM
anthonyluu nói đúng cái kiểu nói gì mà giống .......... nghe là đã thấy .............. xin anh đổi lại cách ăn nói đi anh tưởng anh bự lém hả

quoctuan2712
14-05-10, 04:11 PM
tui cũng nói thẳng 1 câu...mấy bạn chỉ đợi ăn sãn thôi...chỉ cần thể là đủ..tui share cái source rồi...còn việc phát triển lên ntn là do khả năng mấy bạn...tui share bộ hoàn chỉnh cuungx chả được gi`....không share cũng chả làm sao...còn cái source đã có ai làm thì có xài..không làm thì thôi....

quoctuan2712
14-05-10, 04:15 PM
còn cái bạn sauêsa... j j đó...xin nói với bạn 1 câu...sống trên đời thì đừng có dog như vậy...tui đã mất công, mất time đẻ làm giúp bạn 1 sv như vậy, mà bạn lại có thể nói xấu....sau lưng tui, tui xin thưa...con dog vẫn chỉ là con dog....còn việc ăn không được thì đạp đổ ah`..nói thẳng...tuổi con gì tự hiểu...ở cái 4rum clb này tui luôn ăn nói đàng wang` với thaihoa + những ai có được thành quả nhờ sự kiên trì..còn tui không làm mod nên tui sẽ nói toẹt ra....ok.

notfile
14-05-10, 04:20 PM
@quoctuan2712 : Bạn nên ăn nói cẩn thận đi nếu không sẽ được tặng chữ gạch ngang đó
bạn nên nhớ bạn cũng mới chỉ là new mem thôi mà theo kinh nghiệm của new mem thì nên học hỏi thì hơn
cái bạn làm được không ít người làm được trước rồi đâu sở dĩ họ không share và không tự hào vì họ không muốn đi theo CLGH ai cũng muốn có nét riêng không nên đi bắt chước người ta !!

quoctuan2712
14-05-10, 04:42 PM
gạch thì gạch...tôi vẫn tự hào vì tôi có ngien cứu...còn bạn thử coi trong box hỏi đáp...thấy nhiều mem chưa....10 phút post 1 bài đẻ hỏi. thử hỏi...như vậy lấy gì phát triển..

Mr.Rezo™
14-05-10, 04:49 PM
Thôi quoctuan2712 . giữ cái đầu lạnh đi :|

quoctuan2712
14-05-10, 05:14 PM
ừ...chắc phải đi ướp đá thôi...nói chuyện với mấy bạn mà ko chju là cứ đòi ăn sẵn chắc chết sớm

Mr.Rezo™
14-05-10, 05:23 PM
có gì ra Y!H tôi và cậu nói chuyện chút :)

chuoichien
15-05-10, 02:23 PM
@quoctuan2712 :thật khó đở nói một nẻo thì lại chỉ ra một nẻo góp ý cách nối chuyện thì lại nói sang chỉnh sửa skill (lol) tui nói tui biết C++ .... và đang mày mò lua thì lại quăng là chưa đọc ebook của giangleloi , bạn đừng có nhìn người với ánh mắt bạn là số 1. xin lổi vì mình thật sự cảm thấy thà tự mày mò chứ ko lại bảo ko chịu nghiên cứu :|:| .
Mình xin chịu thua với chủ thớt , bạn là 1 pro về phong cách nói chuyện mà ai cũng ngưởng mộ , mình xin hết , sorry vì những lời góp ý ở trên vì nó làm bạn cảm thấy gai mắt . mình sẻ del nó

chuoichien
15-05-10, 02:34 PM
gạch thì gạch...tôi vẫn tự hào vì tôi có ngien cứu...còn bạn thử coi trong box hỏi đáp...thấy nhiều mem chưa....10 phút post 1 bài đẻ hỏi. thử hỏi...như vậy lấy gì phát triển..
box hỏi đáp mục đích của nó để làm gì , một câu nói thật ....abc xyz , và bạn lại có 1 câu phát ngôn ........................................the end. :-$:-$:-$