PDA

View Full Version : Danh hiệu giống thaihoa nàk .!!

Angel Death™
11-05-10, 12:45 PM
Hum nay ngồi rảnh ko có gì làm Download bộ Ui của bạn bên clbgames về vọc thì vọc được cách làm danh hiệu nạy Nhưng mình thú nhận 1 điều rằng mình test trên sv của Vinagame. Tại vì chủ ý mình ko ra tiệm để vọc JX mà ra chơi game . Mình cũng ko bik khi đưa vào JxOnline có được như vậy ko .Đảm bảo ko PTS vì mình ngu PTS. Mọi người xem cho mình xin ý kiến nha. Mình là Newbie.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình của thaihoa:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh hòa cho em hỏi anh chỉnh từ Ui phải h3m.

thaihoa91
11-05-10, 12:53 PM
Đúng là từ Ui ! Nếu bạn nguyên Topic tui show thì bạn sẽ bít tui đã nói là cái hình cuối tui làm Ui ! Làm Ui chủ yếu tự sướng chứ ko giúp ích cho việc danh hiệu trong Server ! Cách dùng ko khả thi tí nào !

TALovexm
11-05-10, 01:01 PM
Nhìn cái hình kia tiếng việt có dấu .... haizzz ghê

Angel Death™
11-05-10, 01:18 PM
Nhìn cái hình kia tiếng việt có dấu .... haizzz ghê

Hỳ mình test trên nền sv của VNG đó ^^.

Angel Death™
11-05-10, 01:19 PM
Đúng là từ Ui ! Nếu bạn nguyên Topic tui show thì bạn sẽ bít tui đã nói là cái hình cuối tui làm Ui ! Làm Ui chủ yếu tự sướng chứ ko giúp ích cho việc danh hiệu trong Server ! Cách dùng ko khả thi tí nào !

Hỳ tại mún thử cách làm thui. Mò mẫm mãi mới ra dc :P.

notfile
11-05-10, 04:37 PM
Cái này chỉ tự sướng thôi không khả thi lắm :D

thaihoa91
11-05-10, 06:06 PM
Bạn đừng lo người ta nói bạn bịa vì chính cái hình nói lên tất cả :))

1 số đặc điểm nhận dạng Server VNG trong hình của bạn : Tên NPC có dấu (cái này chỉ có VNG làm dc, chả có cái Server lậu nào làm dc cái này =))), trên minimap có các point cho 1 vài NPC như Thẩm Cửu, Kênh chat như Tất Cả, Mật, Phòng, Bang Hội....

Chỉ cần bao nhiu đặc điểm trên là đủ bít chứ cần gì bạn phải sợ bị nói bịa ra :D

Čħīċķėň
12-05-10, 11:26 AM
ai giỏi thì làm = skill ấy mọi người đều thấy :-"

quoctuan2712
12-05-10, 11:51 AM
làm rồi mà...tui làm = skill mọi người đều thấy mà...chưa pót hình ah`....

zonjkut3
12-05-10, 12:17 PM
Hơ hơ,hình 1 có cả cái cắm cờ tọa độ kìa,pro ghê ta :-"
Nhìn cũng biết là hàng vn chất lượng trung quốc

kinkina2009
12-05-10, 01:39 PM
cắm cờ thì liên quan gì ở đây,. nếu chỉ đơn thuần là cái cờ thì làm tự sướng cũng được mà ;))
Về phần skill . cụ thể cho mọi người là phải làm ẩn luôn cái icon ở F5 lần icon ở dưới bàn tay .
thaihoa91 đã chỉ All : việc còn lại là tìm ra chút ít nữa ;)) (đơn giản thôi)