PDA

View Full Version : [Update]CQ update 11/05/2010

Minh Phụng
11-05-10, 06:30 AM
Link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thông tin nằm trong file update 11-05-2010.txt

bản update này bao gồm:
+fix lỗi Tân thủ tiên cô
+add NPC hỗ trợ tân thủ(kế NPC Transposter)
+VH 1 nửa số NPC
hãy chờ bản update tiếp theo nhá (thi học kỳ xong sẽ share)
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

THANKS lấy hên thi HK coi

haha86
11-05-10, 06:37 AM
Bóc tem. À mà phung ơi mình chỉnh lại 1 số thứ của bạn cho chính xác với bản chính thức SGT (dược điếm -> chủ tiệm y dược,...) nhưng sao vào game thì không thấy NPC đó nữa . MÌnh đã encoding thành ASCI của từng file sau khi chỉnh lại rùi. Chạy file MAKE lun ùi.

Minh Phụng
11-05-10, 06:40 AM
nếu ko thấy là do scipt bị lỗi,bạn phải chuyển sang đúng dạng UTF-8 rồi hãy VH xong đó chuyển lại thành ANSI chạy GSE mà nó báo lỗi là phải làm lại đấy

ngoaho
11-05-10, 10:41 AM
bạn phụng ời, đừng để ảnh bmp, save thành jpg có tốn đến 1s của bạn đâu.

longryu
11-05-10, 10:59 AM
ai up len cilent 1.50 được chỉ mình với.........làm ơn hướng dẫn cụ thể nha................:-s:-s

vn2526128
11-05-10, 09:44 PM
cho em hoi sao em update rui ma k thay npc ho tro dau hik zay :(

kelalung
12-05-10, 07:49 AM
sao mình thấy 2 bản client vn và TQ khác nhau vây; nhân vật bên TQ nhìn thấy đẹp hơn đó

Katehd
12-05-10, 08:18 AM
thi học kì tôt nha
thi xong nghỉ hè tha hồ vọc
thanks cho cái lấy tinh thần thi cử