PDA

View Full Version : naughty và trungtheboy vào đây mình nhờ chút

consoicodoc
10-05-10, 09:26 PM
tình hình là mình cài lại PToff thì nó up lv như bt nhưng lại không vào được LT mà không hiểu sao chạy server được 1 lúc là nó bị lỗi tự out server :| không hỉu cho dù đã cài lại mà vẫn thế chỉ được tầm 30p lâu là 60p là bị bay server

trungtheboy
11-05-10, 10:21 PM
Cấu hình máy tính của bạn ra sao! Mình chơi hoài mà không bị out lần nào cả :)

consoicodoc
15-05-10, 02:35 PM
cấu hình máy mình cũng kha khá mà chip core dual 1.8 card rời 512mb ram 2g mà lần đầu cài thì ko up lv được nhưng chơi không dis phát nào đến lần sau cài lại lv thì up như bt nhưng thi thoảng 1 luc dis toàn báo lỗi server out ra thấy server lỗi từ lúc nào hem hiu ~.~

trungtheboy
15-05-10, 03:11 PM
Bạn cài đặt lại thử xem, mình chưa gặp trường hợp này bao giờ. Bạn nên xóa cái server cũ đi và cài lại với server mới :)

consoicodoc
16-05-10, 09:19 PM
Bạn cài đặt lại thử xem, mình chưa gặp trường hợp này bao giờ. Bạn nên xóa cái server cũ đi và cài lại với server mới :)

xóa đi tức là del toàn bộ tạo lại server lại từ đầu tiên ak bạn :| mình cũng thử rồi nhưng vẫn vậy ko bik do server lỗi hay do máy mình lỗi nữa :| dù sao cũng thank bạn :|

trungtheboy
16-05-10, 10:18 PM
Chắc có thể là do máy, mình cũng không dám chắc vì mình chưa gặp bao giờ mà. Bạn thông cảm nha :)