PDA

View Full Version : [Release] Share web Chiến Quốc offline đây !!!

haha86
10-05-10, 09:03 AM
Web này là web full của SGT hiện đang chạy, mình up lên cho các bác nào cần tham khảo thêm chức năng cho bác nào không có mạng, đặc biệt là có các nhiệm vụ được SGT việt hóa hết rồi , các bác chỉ việc tìm đúng file rùi copy vào thui.:D
Cái này chắc cũng nhìu người biết rồi, mình làm bằng TeleportPro, rất hữu ích khi làm nhiệm vụ lúc chờ đợi file việt hóa.

Hướng dẫn sử dụng: tải về rùi giải nén ra, vào thư mục chienquoc / <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chạy file index bằng trình duyệt cài trên máy bạn rùi bắt đầu tìm hiểu. (100 % offline, đầy đủ các hyperlink, hình ảnh<:-Pnên nó hơi nặng, 175 MB:-|). Các bạn ráng tải về rùi nghiên cứu nha;)

Demo cái pic:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link nè (175MB) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmnk1ynhddjx)

Ai thấy hữu ích cho mình cái thanks nha.8-}

5126473
10-05-10, 09:19 AM
đây la` web đang ký acc chiến quốc ofline ah` hay la` để cho vui ...mấy cái này ai mà ko làm dc ...chĩ cấn dugn2 trung trình dơ toàn bô web về là song thui =.=

SjTempo9x
10-05-10, 09:20 AM
chắc ông ý dùng teleport pro :))

haha86
10-05-10, 11:00 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

ngoaho
10-05-10, 11:20 AM
175 Mb, bó tay bó tay bó tay ........... mình đảm bảo với các bạn cái web này không chạy.

trungtheboy
10-05-10, 01:19 PM
Cái web này có khá nhiều thông tin giúp ích cho việc việt hóa

MrDnD
10-05-10, 07:18 PM
khi VH thì mình vào thẳng SV của SGT để copy câu cú luôn ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sangpronhat
10-05-10, 07:52 PM
Chà web gì 175 MB nghi chắc down nguyên cái host gầu tải zìa xem có gì hay không thanks

haha86
11-05-10, 06:53 AM
175 Mb, bó tay bó tay bó tay ........... mình đảm bảo với các bạn cái web này không chạy.

Sao bạn biết cái web này không chạy. Bạn thử tải về mà xem nào. Không biết thì đừng nói.

huntersun
11-05-10, 07:11 AM
Web này chạy, nhưng vấn đề đó là web của SGT chạy chiến quốc của họ.
ANh em code web rảnh code cái trang đăng ký với vài chức năng cơ bản cũng được :">

longryu
11-05-10, 10:08 AM
haha ơi..mình đã làm như bạn nói sao mà...no vẫn như cũ ah...mặcc dù đã úp len 1.50...chép path cu vo ma skill van vay....:(:(

ngoaho
11-05-10, 10:37 AM
Sao bạn biết cái web này không chạy. Bạn thử tải về mà xem nào. Không biết thì đừng nói.

:)) sao mình lại không biết...... :-|, thứ nhất, server chiến quốc hiện giờ chưa quản lý được tài khoản, web này để ngắm à. thứ 2, kể cả quản lý được tài khoản, thì việc web đăng ký 175Mb cũng đủ chứng minh là bạn không biết viết web đăng ký.

5126473
11-05-10, 01:34 PM
BA CÁI web này tui làm đầy mún không tui send cho cái web , trôchiviet.com cho mà chơi , chơi đc ofline nha kha` kah` kah`

RyoJack
12-05-10, 08:25 PM
BA CÁI web này tui làm đầy mún không tui send cho cái web , trôchiviet.com cho mà chơi , chơi đc ofline nha kha` kah` kah`
Ông này quăng bom kinh quá ;)) Làm hộ cái web HKGH php đi ^^! Tui không có time nên chỉ code đơn giản cho vui thôi không được đẹp huynh làm hộ cái hậu tạ lun ;))
Cái này web của SGT :)) Nhìn dzô khỏi cần cài cũng biết. Ai rảnh RIP cái skin đi rồi code connect vào server

P/s: Dạo này bên chiến quốc vui nhở. Có cả 1 box riêng lun rồi ^^!

trungtheboy
12-05-10, 08:36 PM
:)) sao mình lại không biết...... :-|, thứ nhất, server chiến quốc hiện giờ chưa quản lý được tài khoản, web này để ngắm à. thứ 2, kể cả quản lý được tài khoản, thì việc web đăng ký 175Mb cũng đủ chứng minh là bạn không biết viết web đăng ký.
- Thứ nhất: đây không phải web đăng kí
- Thứ hai: web giúp người chơi làm nhiệm vụ lúc chưa việt hóa hết
Bạn không hiểu rõ ý nghĩa của việc share web này thì đừng ăn nói lung tung

heoconlun
12-05-10, 08:42 PM
Người ta đã share ko sài thì im . Web nó nặng là phải có nguyên nhân chứ nghi ngờ làm gì 8-}
Mỗi source web nó có dung lượng khác nhau chứ đâu phải cái nào cũng dưới 100MB đâu :|
Ủng hộ chủ topic 1 phát thanks !

MrDnD
12-05-10, 08:58 PM
Web này là web full của SGT hiện đang chạy, mình up lên cho các bác nào cần tham khảo thêm chức năng cho bác nào không có mạng, đặc biệt là có các nhiệm vụ được SGT việt hóa hết rồi , các bác chỉ việc tìm đúng file rùi copy vào thui.
mấy ông ở trên đọc kỹ trước khi reply nhé :|

Minh Phụng
13-05-10, 06:29 AM
không những có quest mà còn có cả skill,copy vào server thôi

haha86
13-05-10, 07:13 AM
haha ơi..mình đã làm như bạn nói sao mà...no vẫn như cũ ah...mặcc dù đã úp len 1.50...chép path cu vo ma skill van vay....:(:(

Bạn cứ cài server của kakalot bình thường, tiếp đến là cái client CQ bản chưa update, tiếp tục lấy cái USB 1GB > ra tiệm net copy nguyên cái folder của nó về (thường là C:/Programs File/ChienQuoc) rùi paste đè lên cái client ở nhà là xong.

anhducvt09
13-05-10, 09:26 AM
Ôi tưởng cậu RIP được web full code chứ ! Tele thì nói làm gì, tự sướng à ? Code full của nó cùng lắm 30 MB bạn lấy của nó tới 175 MB. Không xài được đâu !

haha86
13-05-10, 06:54 PM
Chạy được 100%. Đảm bảo bằng uy tín đấy:)
Bạn heoconlun và bạn phung330 vẫn xài ngon đấy chứ. Nếu dùng cho việc Việt Hóa thì rất tiện cho các bạn không có mạng.:-*
Còn cái vụ tự sướng như bạn nói thì chắc bạn không đọc kỹ bài viết của mình rồi.

HKDdev.team
14-05-10, 01:39 AM
rảnh code cái web cho a e chơi

lâu rồi mới vào clb, giờ đổi khác nhiều quá hê hê

tiện thể bác davidhuynhvan đổi lại nick e thành nguyenhuy như cũ đc k :"> nhớ nick cũ quá hê hêq

Dân Bách Phong
14-05-10, 12:41 PM
làm cái gì mà người ta share web mà bay vô làm như ăn cướp thế!

hacdieu258
25-06-10, 03:51 PM
mình down chả được gì hết bạn ơi , up lại file khác đi >"<

lequi
25-06-10, 06:13 PM
Pác phung330 gắng kiếm bản good (kèm cả vụ đăng ký tài khoản) thì mình code web cho a e dùng, vì hiện tại server cũng không quản lý được acc thì sao mà code được.
Chờ phung330 lâu quá, mà sao PM Yahoo hoài chẳng thấy trả lời