PDA

View Full Version : giúp em vài việt lẻ tẻ dc ko ạ ...

holyshit
08-05-10, 11:46 AM
_Có CQ chơi ở nhà rồi thì em rất là zui , nhưng mà anh chị có thể giúp em 1 vài việc được ko ạ ..
1)anh chị nào làm ơn làm phước tổng hợp lại hay là lập hẳng 1 Topic trên đầu về các file VH CQ chứ mỗi lần tìm lẻ tẻ nhức đầu quá mấy anh chị ơi , lập hẵng 1 topic và cho nó lên trên đầu , cấm nói chiện trong đó để chỉ có trong đó các file VH tìm cho nó dễ .
2) các anh chị có thể cho em bík chổ nào để điều chỉnh làm sao cho các Event trong game như Lăng Mộ , Tập Kíck ... có thể đi với pt chỉ 1 người thôi không , hay là anh chị có thể điều chỉnh = sv của anh silverwing cho nó như vậy dc ko ạ . chứ mún đi event mà mở 3 acc chắc máy em khùng lun ....
3) vs lại anh chị có thể bầu phíu thử xem coi nên VH cái nào nhât ...để nói chung là trưng cầu dân ý thôi , riêng em là em mong anh chị VH cái Quest Sư Môn trước vì 1 số phái ko có skill đánh khi đầu thì làm Q sư môn là lựa chọn hay nhất mà ko bík làm thì cũng bó tay
4) anh chị có thể chỉ em làm thế nào để cho mỗi lần qua map mới là dc 500KN như SGT hay là chỉnh ở đâu để em chi3nh hơn 1 tí dc ko ạ ...
5) cho em hỏi rằng là đã bỏ File VH vào trong Sv rồi nhưng khi chạy game em chạy GSE thôi ko chạy Make thì có sao ko ạ
5) Hướng dẫn cho mấy bạn cấu hình íu, ram thấp mà vẫn chơi dc CQ off nè --> máy mình 256Mb Ram .. bạn chỉnh cho độ phân giải màn hình là 800x600 , 16 bit , cái này mình ko nhớ lắm , khi đó màn hình nó to ra . bạn chạy sv chỉ chạy GSE thôi , đừng chạy make , làm như vậy thì bạn sẽ có thể chơi hơi lag 1 xíu xíu , còn lại là ok hết ...ơồi trước mình để độ phân giải 1246x800 thì phải ... chạy cả GSE và Make cúi cùng ko chạy game nổi , h rút KN roài :D

haha86
08-05-10, 06:24 PM
Trả lời từng cái nè : đọc xong mún xỉu.
1/về cái topic thì để mai tui ranh tổng hợp lại cho. Bây giờ đang ngồi net mà tổng hợp thì ... tốn $.
2/Điều chỉnh mấy cái Event trong game thì hỏi anh kakalot123456 hay phung330 sẽ được hướng dẫn tận tình.
3/Việt Hóa thì đang thíu người trầm trọng, mình cũng đang Việt Hóa 1 số cái. Còn nếu muôn Việt Hóa nhìu thì đợi phung330 thi xong bạn ấy Việt Hóa cho. Còn làm cái nào trước cũng chả biết được. Riêng tui thì muốn cái lời thoại và chi tiết nhiệm vụ thui.
4/Mỗi lần log vào là được 500 KNB mà vẫn còn tham à :-"
5/Nếu chạy game thì cần khoang 512 mb RAM, còn ai 256 mb thì làm ơn tắt bớt mấy cái màu mè khởi động chung với win (256 chỉ có nước XP, mà XP xấu thì khoái làm đẹp... khổ thế đấy), cái MAKE là để update những thứ mới trong server. Nếu không up thêm việt hóa hay vài thứ linh tinh thì không chạy cũng không sao.
Hết....

pa1411
09-05-10, 05:02 PM
Không nên đòi hỏi nhiều quá bạn ạ

Katehd
11-05-10, 02:56 PM
thích thì chỉnh kn cho lên lv 5000 hay 6000 cũng được
tự sướng
chạy qua map được 500kn còn bạn đánh quái cùng cấp được gấp cả đống thì sao phải chạy qua map để kiếm kn nhỉ

longryu
11-05-10, 08:31 PM
po tay khong up len duoc cilent1.50