PDA

View Full Version : [Update]Patch client No update

Minh Phụng
07-05-10, 04:05 PM
Thấy mấy bạn cứ suốt ngày than thở ko vào được CQ nên share cái này
Lưu ý: ko thanks tui vì cái này của MrDnD
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này giải nén ra 2 file patch_client và patchweb.
Giải nén patch client ra copy vào client
Giải nén patch web ra copy vào D:/current/www
Yêu cầu: cài IIS hoặc appserv
Hết ...............

nhoc1994
07-05-10, 08:19 PM
tuy không phải của bạn nhưng tui vẫn tk vì công post link :D đã tk MrDnD uôn roài :D

huynhxuantan
07-05-10, 10:46 PM
Theo mình các bạn không biết cài đặt IIS, để dễ dàng bạn down appserv-win32-2.4.7.exe cài đặt, copy file của (Phung330) vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là OK
Trong đây có nhiều hướng dẫn, toàn tiếng :-?? down về nghiên cứu :)
大话战国服务端源码+网站技术资料
经测试是完整的。大家可以拿去自己� �究!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MrDnD
07-05-10, 11:00 PM
dùng XAMPP hoặc WAMP hoặc bất cứ cái gì chạy đc web sv là đc :))

Giải nén patch web ra copy vào D:/current/www
Yêu cầu: cài IIS hoặc appserv
không phải cho vào D:/current/www mà là cho vào folder www (hoặc htdocs) của web server, cài web server ở đâu thì copy patch web vào đó.

Dân Bách Phong
08-05-10, 03:19 PM
dùng bất kỳ cái phần mềm nào để làm web đều được IIS có sẵn lại không nặng cho nhẹ :))

MrDnD
08-05-10, 03:50 PM
dùng bất kỳ cái phần mềm nào để làm web đều được IIS có sẵn lại không nặng cho nhẹ :))
apache mà còn nặng à :-??

Dân Bách Phong
08-05-10, 04:49 PM
mình tận dụng thôi mà bạn! cái nào có trong máy thì làm lun cho đỡ tốn

haha86
08-05-10, 06:15 PM
Đã làm được, thanks bạn phung330 đã post. :) Đang Việt Hóa mà cái soft Việt Hóa phung share nó việt hóa đểu quá.
Ra như vậy hỉu chết liền:
Huỳnh tu chi ? mạch ? ? thủ.:-??

Minh Phụng
09-05-10, 06:26 AM
lên google search HVDic về dịch đi cái đó xài được

haha86
10-05-10, 06:38 AM
phung ơi cái này là patch cho client không update phải không, mình làm được cho thằng em rùi tại nó chơi bản đầu tiên của SGT, mình lỡ update lên bản mới nhất rùi patch bằng cách này nó chỉ không hiện ra cái bảng "Open server list errorThe server name or address cound not be resolved" thui chứ chữ ĐĂNG NHẬP vẫn bặt vô âm tính.

p/s Mấy bác kia cứ khoe cái hình vào game được mà bác nào bác nấy bật mạng ầm ầm. À mà phung ơi cai HVdic của bạn mình chả hiểu dịch thế nào, làm luôn bài hướng dẫn nha.

MrDnD
10-05-10, 07:45 AM
patch này chỉ dành cho client 1.0.30 (bản chưa update)
bản update thì chờ tối về chỉ cho, giờ đang ở trường.