PDA

View Full Version : Giúp mình!

Dân Bách Phong
04-05-10, 04:55 PM
Mình làm đúng theo chỉ dẫn thì ở ngoài quán nét Copy file Patch và Play vào Client quán nét chạy GSE và MAKE thì vô game được ngay nhưng về nhà cũng làm vậy thì lại mắc lỗi như sau:
Phần GSE chạy tốt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần MAKE chạy tốt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bật xq.exe hiện lên cái bảng thông báo
Nhấn OK thì nó dòng loading cứ đứng im
Nút đăng nhập cũng không thể tick vào được

Bạn nào khắc phục được lỗi này hướng dẫn cụ thể lại cho mình. Mình xin cảm ơn.

trungtheboy
04-05-10, 05:10 PM
Server thế kia là ok rồi, vào client mở file server.lst rồi sửa IP thành 127.0.0.1 là được

Dân Bách Phong
04-05-10, 05:21 PM
oài! híc híc đại ca cái cái avatar dễ chảy máu mũi quá, thơm nha...

Dân Bách Phong
05-05-10, 01:01 PM
Híc không có ai vào giúp mình hã! ngoài quán thì chơi được mà về nhà lại bó tay %-(

Ngây Thơ
05-05-10, 01:23 PM
Bạn đừng có chạy cái file xq.exe trong Client làm gì, bạn thấy trong thư mục Client của Chiến Quốc có cái file nào tên là GM... gì đó.exe thì mở lên rồi chọn server, đăng nhập đại một nick và pass nào đó rồi chơi là ổn! Lúc đầu mình cũng bị như thế, nhưng sau đó mày mò một lát, mở cái file GM..(gì đó).exe lên là chơi được :))

Nhưng mà trước hết nhớ "vào client mở file server.lst rồi sửa các IP trong đó thành 127.0.0.1 8888 0 1 hết" đã nhé ^^!

ngoaho
05-05-10, 01:54 PM
gmtool.exe
nếu muốn log in bằng cái kia thì mở server.lst lên, chỉnh hết ip thành 127.0.0.1 port thành 8888
ngon ngay.

Dân Bách Phong
05-05-10, 04:32 PM
híc sao mình không thấy cái gmtool.exe nhĩ! còn cái kia thì mình chỉnh rồi nhưng vẫn hiện ra cái bảng, híc ngoài quán copy vô game rẹt rẹt về nhà thì lại không vô được mới đau, bạn nào up dùm mình cái gmtool.exe lên được không?
P/S: mình sài client có sẵn trong quán nét.
không thấy cái gmtool.exe đâu cả