PDA

View Full Version : Spr file!

kira178
02-05-10, 01:37 PM
Hiện mình đang làm 1 cái Server, tiếc là ko phải là Server JX mà là Tibia - First việt nam làm cái này và tìm được 1 phần mềm có thể load được file SPR. Nếu ai cảm thấy có ích cho dev thì PM tớ để thử coi có sài được ko nhé.

Demo cái :):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cả phần mềm đọc file DAT nhưng mình thử mở file của JX mà ko được lên sẽ coi lại sau :)

kinkina2009
02-05-10, 01:50 PM
mở thế nào đây có khác gì mở = game.exe không ?

thaihoa91
02-05-10, 07:28 PM
Mình nghĩ tools này chỉ xài dc cho Server Tibia ! Cái spr của KingSoft nó hơi khác 1 chút ! Sợ là load ko dc !

Čħīċķėň
02-05-10, 08:58 PM
Mình nghĩ tools này chỉ xài dc cho Server Tibia ! Cái spr của KingSoft nó hơi khác 1 chút ! Sợ là load ko dc !

Em cũng nghĩ thế, lúc trước em cũng tìm được tools open file .spr của Game renacok gì gì đó, nhưng lại kô open được mấy file .spr của chúng ta :(

kira178
02-05-10, 09:46 PM
ai có file spr ko, cho tớ xin để thử coi có được ko?

Čħīċķėň
02-05-10, 09:53 PM
ai có file spr ko, cho tớ xin để thử coi có được ko?
cậu pmm nich liver_pooi tớ send cho:|

rentkyo
02-05-10, 11:35 PM
pri cho tớ tớ test thử nào :X :X:X:X:X:x

ICarus
12-05-10, 07:08 PM
Hiện mình đang làm 1 cái Server, tiếc là ko phải là Server JX mà là Tibia - First việt nam làm cái này và tìm được 1 phần mềm có thể load được file SPR. Nếu ai cảm thấy có ích cho dev thì PM tớ để thử coi có sài được ko nhé.

Demo cái :):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cả phần mềm đọc file DAT nhưng mình thử mở file của JX mà ko được lên sẽ coi lại sau :)
bác up lên đi cho ae down về test

Mr.Rezo™
12-05-10, 10:55 PM
mở Spr = Game.exe trong CLIENT còn ngon hơn nhiều ;;)

thaihoa91
12-05-10, 11:11 PM
Tại Rezo ko bít tools này chứ giả dụ mà spr load dc tools này thì tools này có thể edit hình ảnh spr dc !

Game.exe chỉ giúp ta view thui chứ có edit dc đâu ;))

ICarus
15-05-10, 10:20 AM
up cái tool lên di bác chủ thớt, bác chạy đâu rồi

uongsting
15-05-10, 11:37 AM
Em nó đây : Tibia Sprite Editor 1.3.0

Download ( 390 KB ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
15-05-10, 12:09 PM
Mình đã test ! Load Item chọn đường dẫn OK báo lỗi rùi đứng lun --> Ko load dc cho spr của KingSoft

Dù sao cũng thanks bạn ^^