PDA

View Full Version : Skill priston tale ?

Dr_Valentine
01-05-10, 01:29 AM
Cac bac pro co the chi cho en cach edit skill duoc khong ? Vi du nhu delay skill ay ?

Dr_Valentine
01-05-10, 01:57 AM
Them mot cau hoi nua la may cach sua loi uplevel sao em lam khong duoc ? Click vao file geme.exe bac trung cho chi thay no hien ra CHECK RESURT xong la xit vao game van khong thay uplevel duoc gi ca

trungtheboy
01-05-10, 08:15 AM
1- Edit skill rất phức tạp, mình chưa làm bao giờ, cái này đòi hỏi phải có trình độ cao
2- Down bản update mới nhất của E-XPT về là fix được lỗi up level. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

consoicodoc
01-05-10, 09:29 PM
1- Edit skill rất phức tạp, mình chưa làm bao giờ, cái này đòi hỏi phải có trình độ cao
2- Down bản update mới nhất của E-XPT về là fix được lỗi up level. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tình hình fix vẫn ko đc pác ak :)

Naughty_boy9x
02-05-10, 01:05 PM
tình hình fix vẫn ko đc pác ak :)

Fix j` hả bạn, cái lên Lv đấy á. ĐƯợc mà, mình đã test rùi :)

consoicodoc
02-05-10, 02:18 PM
Fix j` hả bạn, cái lên Lv đấy á. ĐƯợc mà, mình đã test rùi :)

ủa vậy ak bác chỉ rõ giùm tui với được không chứ tui fix mà vào train lv toàn lên hơn 100% đến khi out ra vao lại mới up dc thôi ak ~.~ tui load mấy bản update mới nhất của tụi e-xpt rồi mà vẫn rứa 8-}

trungtheboy
02-05-10, 05:20 PM
Thế bạn đã đổi tên cái E-xpt.exe thành game.exe chưa?

Dr_Valentine
02-05-10, 08:12 PM
í có liên wan à không đổi không lên hử 8-}

consoicodoc
03-05-10, 09:49 AM
Thế bạn đã đổi tên cái E-xpt.exe thành game.exe chưa?

đổi hay ko liên quan gì đến nhau ko ban 8-| mà update cái e-XPT xong rồi thay đổi image nó báo hackrunger lun ~.~ kì lạ L-)

trungtheboy
03-05-10, 07:48 PM
Không đổi thì không được vậy thôi! Cái update mới có checkhackrunger nên không đổi được hình item đâu

consoicodoc
04-05-10, 10:32 AM
Không đổi thì không được vậy thôi! Cái update mới có checkhackrunger nên không đổi được hình item đâu
thảo nào mình đổi mãi mà không được mình đổi lại thành game.exe rồi mà vẫn rứa hiz nên ghost xừ lại máy cài lại thì nó lại up lv như bt :))
mà không hiểu sao chết phát nó treo máy luôn phải tắt nó bằng chế độ admin mới được có cách khắc phục ko bạn