PDA

View Full Version : Share file Viet Hoa Chinh Do

cuongca11
30-04-10, 08:20 PM
Dạo này thấy Box Chinh Đồ buồn quá, mình share file Việt Hóa và một số tool Unpak tool Việt Hóa cho mọi người có hứng :)>- .
Đây là Tool Gồm có tool Unpak tool Việt Hóa npc,monster,item... còn có 2 Tool gì mình chưa test thử

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Còn đây là file gui1.pak đã việt hóa không dấu và 1 file gui.pak là của VNG đã việt hóa từ có dấu sang không dấu.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn chỉ copy file gui1.pak patch vào client là có thể thấy đc, file việt hóa theo cấu trúc giống như file của VNG chỉ còn một số lỗi do khác các dialog của patch tàu nó khác của VNG nên chữ nghĩa nó lộn tùng phèo cã, có tool ở trên bạn nào thích nghịch thì mở ra xửa lại là Ok rồi, còn file datas.pak khi nào có time mình sẽ up thêm
chúc các bạn vui vẻ:)>-

evilbaby1
30-04-10, 09:34 PM
Việt Hóa Client thì quan trọng nhất là việt hóa skill và item , mấy cái gui đâu cần thiết đâu , nhưng cũng cám ơn bạn .

cuongca11
30-04-10, 11:45 PM
Việt Hóa Client thì quan trọng nhất là việt hóa skill và item , mấy cái gui đâu cần thiết đâu , nhưng cũng cám ơn bạn .
thì ra evilbaby vẫn còn chơi CD off à :D , mình biết unpak và việt hóa cũng nhờ evil chỉ dẫn qua teamview đấy chứ, mình đang cố gắng việt hóa npc, team mà làm 1 mình buồn quá chả muốn làm , có ai nhiều nhiều làm mới vui :D

wermanhme1990
24-05-10, 01:11 PM
Minh đã việt hóa được skill+ npc+ item+ nhiệm vụ được khoảng 80% rồi nhưng không có dấu tức là việt hóa ko dấu ấy. Bạn nào chỉ mình cách việt hóa có dấu đi.
để việt hóa có dấu thì phải làm gì ở client
mình cam ơn nhiều.

doanttu
06-07-10, 11:28 PM
Bạn nào việt hóa được share cho cả nhà đi

luckymen
07-07-10, 12:58 AM
Ai hứơng dẫn cách việt hóa với, mình làm hoài ma không hiển thị lên được :-??:-??

vodoidaica
18-07-10, 07:27 AM
box chinh do la gj anh em chi em voi

cogiakk68
21-07-10, 09:59 PM
download mấy file của ông kia vào rồi mà không biết dùng thế nào ai view team làm giup với