PDA

View Full Version : Share setting trong Patch Clien Full By Notfile

notfile
29-04-10, 04:33 PM
Hôm nay mình sẽ Share setting trong patch
Vài Nét Sơ Qua
Sau đây mời các bạn xem qua 1 số ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây quan trọng nhất Link Down Load
click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình đã làm song 1 bản Patck Clien Full nhưng vì tới 300Mb lện lên chưa up được
^^
Bao giờ có time sẽ up sau
Vài nét sơ qua về Patch của mình
++ Tổng Hợp Patch của thaihoa91 và chỉnh sửa chút ít
++ Fix nhiều lỗi cơ bản
++ Dùng cho hầu hết các SV hiện tại ( tốt nhất cho SV của mình dev :D)
++ Dùng Intro và Cur của thaihoa91 ( vì rất good thanks thaihoa91 )
++ Trang bị thêm sao thêm màu để phân biết cấp độ
++ End
và hiện tại mình đang hoàn thiện 1 SV thương mại do mình phát triển ai có nhu cầu pm mình nha ^^ thông tin SV sẽ nói sau ( giá cả thỏa thuận ) =))

Minh Phụng
29-04-10, 04:34 PM
rất chi là màu mè
bóc tem............................

Čħīċķėň
29-04-10, 04:50 PM
Mỗi Server có 1 Settings khác nhau với lại Settings mà full được á hô hô hô :)) 8-}

kinkina2009
29-04-10, 05:11 PM
Thương mại nữa chứ =)) . Chưa thấy SV bác thế nào

ohishu
29-04-10, 06:25 PM
@nofile: hiện tại mình đang hoàn thiện 1 SV thương mại do mình phát triển ai có nhu cầu pm mình nha ^^ thông tin SV sẽ nói sau ( giá cả thỏa thuận )

:U Cho Cái Y!M Đi Tui Muốn Mua 1 Server Thương Mại Giá Rẻ Thôi Nha :)>-

kinkina2009
30-04-10, 07:26 AM
;)) ;)). để coi xem đã ah uh 30 charrrrrrrrrrrr

zonjkut3
30-04-10, 09:40 AM
Chù thớt ơi,sao cái đao bạch kim của ngũ độc lại thành cái thương của thiên nhẫn thế =))
fix dùm cái

notfile
30-04-10, 09:47 AM
@Chicken: lúc đầu tui định share patch full nhưng vì dung lượng nó lớn wa' không up được lên sửa lại là setting thôi mà với lại tui nói là share setting trong patch full chứ có nói share setting full đâu !!
@zonjkut3 : mỗi SV đều có 1 ID riêng tui biết bạn chơi SV nào mà fix được
@ohishu : yahoo này ( để liên lạc cùng trao đổi thôi chứ nếu mua SV thì ^^! )
skxnqllrdkn1cdglant_03300990

kinkina2009
30-04-10, 01:38 PM
lỗi đao ngũ độc ai Fix được nhỉ ;)). Hd ở res 30 charrrrrrrrrr

sasuce10
30-04-10, 02:45 PM
dung lượng lớn quá thì chịu share cái đó được rùi
còn màu mè để cho đẹp thôi

Big..Zero
30-04-10, 02:51 PM
bóc thử tem xem nào cái này chơi dc với pacth thai hoa chứ bạn mà bạn dạy mình cách add đồ HK với đọc ebook khong hiểu cái sale add vao đâu nữa

anhca21
30-04-10, 03:46 PM
Quảng cáo cứ mãi là quảng cáo!!!

Čħīċķėň
30-04-10, 03:55 PM
@Chicken: lúc đầu tui định share patch full nhưng vì dung lượng nó lớn wa' không up được lên sửa lại là setting thôi mà với lại tui nói là share setting trong patch full chứ có nói share setting full đâu !!

Sorry tại mình hok đọc kỹ ^:)^

mà path full thái hòa cũng đủ xài rùi nếu up nữa thì chỉ update thôi
up lại nguyên cái path full chi cho khổ b-(

notfile
01-05-10, 05:51 PM
bóc thử tem xem nào cái này chơi dc với pacth thai hoa chứ bạn mà bạn dạy mình cách add đồ HK với đọc ebook khong hiểu cái sale add vao đâu nữa

khi nào online tui team viewer :D

Big..Zero
01-05-10, 06:55 PM
khi nào online tui team viewer :D

Hix thế mà cũng nói vậy bạn add đồ HK kia thế nào thì chỉ tui[-X

notfile
03-05-10, 02:43 PM
add đồ là dùng script chính xác là hàm AddItem !!