PDA

View Full Version : Giúp Mình Cái Tool Chỉnh Quest

phamvanthanh
29-04-10, 02:02 PM
Mình đã cài thành công PTV ofline rồi. Nhưng vô chơi thì làm Quest mệt quá, Quest Char 2 thì không làm đươc, Item Quest nó không mất đi được. Ai có tool để chỉnh quest thì up cho mình với[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

trungtheboy
29-04-10, 10:35 PM
Mình đã viết bài hướng dẫn ở đây, bạn vào xem đi nhá có gì ko hiểu thì post lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Naughty_boy9x
30-04-10, 01:01 PM
Nếu ko tìm được thì đây nè, mình trích nguyên si cái phần trung post, bạn cứ làm theo là được :D

Hướng dẫn chỉnh thông số của nhân vật
Tool cần dung là GUD có sẵn trong server
B1: mở tool lên rồi làm như hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau khi nháy đúp vào nhân vật nó sẽ hiện ra 1 loạt các thông số của nhân vật và công việc tiếp theo là tìm các thông số cần chỉnh theo ý muốn
Chỉnh money cho nhân vật
Sau khi điền số tiền cần chỉnh thì ấn enter sau đó ấn yes -> ok
Chỉnh nhiệm vụ lên thần ( tức là 3 Quest chính để có 4 bảng skill)
Điền số 3 xong ấn enter -> yes -> ok

Hướng dẫn qua 2 cái trên còn lại các bắc tự mày mò nhá
điền số 3 vào dòng change job cũng được :)

trungtheboy
30-04-10, 01:20 PM

phamvanthanh
03-05-10, 09:30 PM
thank các bạn nha. Mình bận mấy hôm nay bây giờ mới post và "thank" được :):)

phamvanthanh
03-05-10, 09:42 PM
À cho mình hỏi cách chỉnh số tiền có thể mang trên mỗi nhân vật như thế nào thế mình chỉnh theo hình này mà không được

trungtheboy
03-05-10, 09:48 PM
Như thế là được rồi, chắc cầm được mấy trăm mil ;))

consoicodoc
04-05-10, 10:37 AM
Như thế là được rồi, chắc cầm được mấy trăm mil ;))

mình up bản mới thì cầm được 1000mil nhưng mua đồ không được :)) $-)

Naughty_boy9x
04-05-10, 11:22 AM
mình up bản mới thì cầm được 1000mil nhưng mua đồ không được :)) $-)

Không nhầm thì còn phải hex trong file game.exe nữa :-j