PDA

View Full Version : 3 Skins cho Huyền Bột Phái!

RyoJack
28-04-10, 09:50 PM
Chắc các bạn thấy một số client ở HBP chuyển map sang Tam Tà Quan và một số map không được. Đó là do lỗi map! Đó không phải là bug của server mà là lỗi các file ở HBP. Nay mình share cho các bạn 3 skin ở HBP với skin đầu là skin cũ của HBP nhằm mục đích sửa lỗi chuyển map và độn thổ của một số NPC.
Hai skin còn lại tớ share cho các bạn đã chán skin ở HBP. Giúp cho các bạn tìm được cảm giác mới. Và nó đây:

-Skin 1: Huyền Bột Phái cũ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Skin 2: Giáng Sinh ở Huyền Bột

-Skin 3: Halloween

Tất cả các skin trên đều có pass là:

ryojack

Các bạn tải về giải nén ra copy thư mục 101 chép đè vào ...datas\NCSData thế là có skin mới rồi ^^!

Hay thì thanks phát động viên nha các bác :P

P/s: Các pic trên được chụp tại homeviet vì đã xóa hết client nên không có chỗ test không phải ăn cắp từ homeviet mong bà con đừng hiểu nhầm ^^!

hoaminh86
29-04-10, 03:23 AM
tuyệt lắm . bác có cái tool nào việt hóa không . chỉ tui , tui việt hóa nào :D

namson93
29-04-10, 08:04 AM
bản homeviet dùng version 3.1 mà sao làm được cái phần map có thể xem quái nào quái nào đang cần cái đó T_T

RyoJack
29-04-10, 10:07 AM
bản homeviet dùng version 3.1 mà sao làm được cái phần map có thể xem quái nào quái nào đang cần cái đó T_T
Cái đó là do server chứ không phải do data đâu bạn. Cho dù có data mà server không hổ trợ thì click vào cũng chả được. Tôi đã biết cách làm để hôm nào test thành công thì share cho cậu ^^!

namson93
29-04-10, 06:27 PM

muốn chỉnh dòng trên vào rxjhgame/XWWL_Gg chỉnh rồi nhưng sao nó vẫn hiện chữ tàu

RyoJack
29-04-10, 06:31 PM

muốn chỉnh dòng trên vào rxjhgame/XWWL_Gg chỉnh rồi nhưng sao nó vẫn hiện chữ tàu

Chỉnh cái đó chỉ là chữ màu vàng thông báo thôi =.=!

Cái dòng màu xanh đó là file Ybti.cti hay gì gì đó xóa client rồi nhớ mang máng thui =)) Ta đang tìm cách edit file đó thành tiếng Anh. Đã có rồi chỉ cần sửa client thôi. Xong ta share cho :D

namson93
30-04-10, 08:31 AM
server 3.1 này hình như không hỗ trợ cái yulgang shop trong game nhỉ?

RyoJack
03-05-10, 10:11 AM
server 3.1 này hình như không hỗ trợ cái yulgang shop trong game nhỉ?
Server nào chả hổ trợ Webshop =.=! Nhưng server 3.9 này vẫn chưa tìm được webshop phù hợp. Tớ đang sửa lại server 4.4 trong 4rum rồi mở LAN bà con chơi chung cho vui :P

nobita2
03-05-10, 11:26 AM
ryojack cho cái mail cái tui làm wen tí

RyoJack
03-05-10, 06:18 PM
ryojack cho cái mail cái tui làm wen tí

K2_Killers
12-07-11, 11:59 AM
HK này là HK HomeViet à ?.....................?

pikhjn
13-07-11, 09:43 AM
đây chỉ là skin thôi :D bỏ vào client là okie

nguyenmanhlam
04-08-11, 04:57 AM
Nếu em cho cả 3 skín vào cùng 1 lúc thí game no chọn cái skin nào hả anh ?

KjnStar
04-08-11, 11:18 PM
Nếu em cho cả 3 skín vào cùng 1 lúc thí game no chọn cái skin nào hả anh ?
3 skin đều dùng cho map 101. nếu bạn cho cả 3 skin . thì skin thứ 2 chép đè lên skin 1, skin 3 chép đè lên 2, =>> skin cuối cùng là skin 3 ;))

bualolu
06-04-15, 08:48 AM
- ai còn 3 map này share lại cho mình với nha 8->8->8->8->8->

phongnt01
17-11-16, 12:11 PM
không xin dc thì mình cần mua ai còn ko cả tuyết rơi nữa nhé

vanluat1991
27-02-17, 11:55 PM
có bạn nào còn giữ bộ skin này ko ?.share hoặc bán lại cho mình :D

nhocluka
12-03-17, 10:29 PM
vẫn kiên trì với hiệp khách giang hồ ha, 5 năm rồi mới vô lại :))