PDA

View Full Version : Nhạc Nền Jx Offline Edit By JxNoob ( link Mediafire )

jxnoob
28-04-10, 09:09 PM
Ai Cần Nhạc Nền Võ Lâm Offline Xin Vui Lòng Làm Theo Yêu Cầu Xong:
+Link Nhạc Từ Web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Tên Bài Hát
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin Hãy Thank Khi Được Share Nhạc Đã Code

Čħīċķėň
28-04-10, 09:11 PM
Ai Cần Nhạc Nền Võ Lâm Offline Xin Vui Lòng Làm Theo Yêu Cầu Xong:
+Link Nhạc Từ Web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Tên Bài Hát
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin Hãy Thank Khi Được Share Nhạc Đã Code

sao lại ko làm bài hướng dẫn :-<
kiểu này thì mem chỉ biết ngồi đợi share
hazzzzzzzzz

thaihoa91
28-04-10, 10:16 PM
Hổm rày tui bận wá ! Mai mốt ko onl dc buổi tối nữa nè ! Khi nào rảnh tui sẽ làm 1 cái hướng dẫn để mỗi người tự làm chứ làm kỉu này ko xuể đâu !

dragonfly816
17-02-12, 11:05 PM
Cho mình đăng ký bài Võ Lâm Truyền Kỳ do Vương Dung hát, chỉ thích mỗi bài này. Làm sao để lúc mở game lên login là nó hát nhạc là được rồi, mỗi lần nghe bài này là nhớ cái thời võ lâm mới ra ấy, haiz

davidtuan25
18-02-12, 10:51 AM
ủa , HD nhạc nền ebook em có mà , kiếm bài hát rồi vào phần hướng dẫn xem

Edward_Newgate
18-02-12, 11:13 AM
Cho mình đăng ký bài Võ Lâm Truyền Kỳ do Vương Dung hát, chỉ thích mỗi bài này. Làm sao để lúc mở game lên login là nó hát nhạc là được rồi, mỗi lần nghe bài này là nhớ cái thời võ lâm mới ra ấy, haiz

Bài của JX2 hả?
Có phải bài này ko?
Tam Sinh Duyên (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

clanatchubai
18-02-12, 01:13 PM
oh!

hay wa' ^^

dragonfly816
18-02-12, 02:03 PM
Bài của JX2 hả?
Có phải bài này ko?
Tam Sinh Duyên (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không phải Edward_Newgate ơi, mình chỉ có ấn tượng nhất với bài này thôi Võ Lâm Truyền Kỳ (có trang ghi Vuơng Dung, có trang ghi Ly Lan Trinh hát)

Và một bài không lời

Edward_Newgate
18-02-12, 02:28 PM
Không phải Edward_Newgate ơi, mình chỉ có ấn tượng nhất với bài này thôi Võ Lâm Truyền Kỳ (có trang ghi Vuơng Dung, có trang ghi Ly Lan Trinh hát)

Và một bài không lời

Cái bài đầu tiên thì trong Music của Võ Lâm VNG có sẵn rồi
Còn bài thứ 2 thì mình chưa nghe bao giờ.
Bạn có thể vào Ebook 3.1 của davidtuan25 để lấy tool convert nhạc + hướng dẫn
******Lưu Ý: Tools có virus :-ss ****** (đem ra quán dùng cho đỡ lo :P )

dragonfly816
18-02-12, 04:02 PM
Cái bài đầu tiên thì trong Music của Võ Lâm VNG có sẵn rồi
Còn bài thứ 2 thì mình chưa nghe bao giờ.
Bạn có thể vào Ebook 3.1 của davidtuan25 để lấy tool convert nhạc + hướng dẫn
******Lưu Ý: Tools có virus :-ss ****** (đem ra quán dùng cho đỡ lo :P )

Tui đang dùng server mà nhoxyeunhac92 share, trong ebook 3.1 có chỉ cách convert nhưng không có chỉ convert xong dùng như thế nào. Làm ơn chỉ tui làm sao cho nó hát nhạc (có sẵn trong của vng). Thanks

Edward_Newgate
18-02-12, 04:06 PM
Tui đang dùng server mà nhoxyeunhac92 share, trong ebook 3.1 có chỉ cách convert nhưng không có chỉ convert xong dùng như thế nào. Làm ơn chỉ tui làm sao cho nó hát nhạc (có sẵn trong của vng). Thanks

Bạn copy thư mục Music ở client VNG sang client của bạn
Những Bài hát Music001.mp3, Music002.mp3, Music003.mp3 sẽ tự chạy khi vào game
Nếu không chạy có nghĩa là nhạc chưa convert :)

dragonfly816
18-02-12, 04:48 PM
không biết sao nhưng client VNG của tui chỉ có sound.pak chứ không thấy music, để tui convert thử xem được không, thanks

Faker
18-02-12, 04:53 PM
hay nhỉ thank you vinamilk 30charrrrr

dragonfly816
18-02-12, 04:57 PM
Bạn copy thư mục Music ở client VNG sang client của bạn
Những Bài hát Music001.mp3, Music002.mp3, Music003.mp3 sẽ tự chạy khi vào game
Nếu không chạy có nghĩa là nhạc chưa convert :)

Không được rồi, tìm trong client vng không có, convert không thành công mà còn bị nhiễm virus tùm lum nữa, ông có bài đó không cho tui xin đi, cảm ơn rất rất nhiều

Edward_Newgate
18-02-12, 04:59 PM
không biết sao nhưng client VNG của tui chỉ có sound.pak chứ không thấy music, để tui convert thử xem được không, thanks

Thư mục Music ý, ở client full VNG có mà
Chứ ko phải Music.pak đâu

-------------------------

Link Convert Nhạc JX đã khử độc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Unrar: 1
Link nhạc đã convert cho bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dragonfly816
18-02-12, 05:31 PM
Thư mục Music ý, ở client full VNG có mà
Chứ ko phải Music.pak đâu

-------------------------

Link Convert Nhạc JX đã khử độc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Unrar: 1
Link nhạc đã convert cho bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn ông nhiều lắm, sau khi vật vã với mấy trăm con virus, rồi down nhạc của ông về mò mẫm đã hát được rất ok.

Nhạc hát khi login: vào mục setting chép folder music ra ngoài client (cùng cấp với folder data), chép nhạc đã code vào. Nếu có 3 bài thì để 3 bài, một bài thì copy ra 3 rồi đặt tên Music001 Music002 Music003

revir216
17-04-12, 12:13 PM
cảm ơn bạn nhé :D đang down thử xem thế nào