PDA

View Full Version : Server Thục Sơn mới .

cuilui
27-04-10, 09:21 PM
Mình vừa kiếm được một server mới có shop + có map 1x-5x :)
link down.
Ubuntu tich hợp Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Một số công cụ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cài đặt : xem bài hướng dẫn của thj3ugjacui (giống hệt)

đây là mấy pic.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TALovexm
27-04-10, 11:23 PM
Khoe hàng xong ko thấy share hay gì cả nhỉ %-(

trinhcongtai
27-04-10, 11:26 PM
Có map 5x cũng có gì lạ đâu. Shop thì tự làm cũng đc . Căn bản chỉ cần cái server ko lẫn tiếng mán :-@

cuilui
27-04-10, 11:42 PM
Có map 5x cũng có gì lạ đâu. Shop thì tự làm cũng đc . Căn bản chỉ cần cái server ko lẫn tiếng mán :-@

vậy trước đấy sao bạn không làm rùi share cho mọi người chứ ?

P/S : đã có link

tyloved
28-04-10, 05:00 AM
sao mình cài rồi mà ko chạy được sang map khác ta ?????????????

tyloved
28-04-10, 05:25 AM
ah` được rồi,chỉ dùng -moveto chứ chạy qua ko được

vanvu25011
28-04-10, 08:25 AM
thanks anh bạn vì lòng nhiệt tình
híc nhìn thấy thích

tyloved
28-04-10, 09:42 AM
sao ko thấy shop vậy cuilui?????????

cuilui
28-04-10, 10:19 AM
ah` được rồi,chỉ dùng -moveto chứ chạy qua ko được
mình chạy qua map 3x ,4x, 5x bình thường mà :)

cuilui
28-04-10, 10:23 AM
sao ko thấy shop vậy cuilui?????????

có mà :

tuy nhiên hiện tại mình vẫn chưa mua được đồ vì chưa add được mCash .
mình dùng Natvicat conect với Ubuntu không được. Ai làm được chỉ cho mọi người với nhé :)

tyloved
28-04-10, 10:24 AM
mình chạy qua map 3x ,4x, 5x bình thường mà :)

sao kì vậy,mình chạy wa ko được,xài clien E đó,ko có shop,ko chạy wa map được phải -moveto

dauthien1912
28-04-10, 10:39 AM
cuilui ơi bạn có nick YM ko cho mình , có gì mình hỏi với !

cuilui
28-04-10, 10:40 AM
sao kì vậy,mình chạy wa ko được,xài clien E đó,ko có shop,ko chạy wa map được phải -moveto

bạn thử copy file ss trong folder Công cụ vào server thử xem

dauthien1912
28-04-10, 10:42 AM
đến bao h mới có server full mà tiếng việt nhỉ

cuilui
28-04-10, 10:46 AM
đến bao h mới có server full mà tiếng việt nhỉ
chắc phải tự việt hóa mới có thôi :-@
mà giờ chưa có cái tool nào để làm cả:-"

dauthien1912
28-04-10, 10:48 AM
phải dùng cái Ubuntu khác hả bạn dùng cái của thieugiacui dc ko 500 MB ngại tải lắm !

dauthien1912
28-04-10, 10:49 AM
cuilui có yahoo cho mình xin có gì mình hỏi đi !

cuilui
28-04-10, 10:54 AM
phải dùng cái Ubuntu khác hả bạn dùng cái của thieugiacui dc ko 500 MB ngại tải lắm !

phải download cái Ubuntu tích hợp server mà mình share mới được

YM! kyniem_boquen137

cuilui
28-04-10, 11:12 AM
có mấy pic cho anh em xem :)

dauthien1912
28-04-10, 12:18 PM
không thể chạy qua map 3x .. và ko có shop , là sao vậy bạn cóp cái gì cung chả hiểu , hướng dẫn tỷ mỉ tý đi bạn

dauthien1912
28-04-10, 12:19 PM
mình chả thấy cái file ss nào ở công cụ cả

cuilui
28-04-10, 04:17 PM
mình chả thấy cái file ss nào ở công cụ cả

bạn download về sẽ có folder tên SM端+工具 giải nến ra ở trong có file tên SS
bạn dùng Winscp copy vào trong Server

Lưu ý : chép file SS vào Server là file <root> chứ không phải root

NhocCoi
04-05-10, 06:42 PM
dkm cái server buồi này :|
nó set HDD ảo 99Gb, HDD tao có 80gb thì run thế lồn nào đc :| ai bày edit lại cái HDD với :|

cuilui
04-05-10, 06:53 PM
cái server l.n đấy vẫn run bình thường dù cho HDD có là 80G đi chăng nữa

huntersun
04-05-10, 07:33 PM
Bạn NhocCoi nói chuyện sock thế /:)

NhocCoi
04-05-10, 07:37 PM
run nó báo' too large gì gì đấy, đại loại là ko đủ HDD /:)
bực hết cả cửa mình

cuilui
04-05-10, 07:44 PM
bác nào kiếm được cái client china v2.03 cho mình xin cái link nhé :|
có server rồi nhưng chưa kiếm được client thích hợp=((

trinhcongtai
05-05-10, 01:12 PM
có mấy pic cho anh em xem :)

Giờ mới để ý. Mấy đồ này màu lạ quá. Cho mình xin cái mã của mấy đồ này và mã mấy viên ngọc giám định nữa 8->

cuilui
05-05-10, 03:27 PM
Giờ mới để ý. Mấy đồ này màu lạ quá. Cho mình xin cái mã của mấy đồ này và mã mấy viên ngọc giám định nữa 8->

cho bác này :)>- mấy món này khủng hơn cả Huyết kim<:-P

Lệnh add đồ :
暗金: -additem 装备ID 数量 goldenplus 锻造等级
天蓝:-additem 装备ID 数量 blueplus 锻造等级
翡翠绿:-additem 装备ID 数量 greenplus 锻造等级
白金:-additem 装备ID 数量 whiteplus 锻造等级

Lệnh add ngọc :
暗金鉴定:-additem 4052 数量
天蓝鉴定:-additem 4053 数量
翡翠绿鉴定:-additem 4054数量
白金鉴定:-additem 4055 数量

cuilui
08-05-10, 01:48 PM
bó chym cái server203 L-) run sv bình thường mà khi chạy client đến chỗ tạo char mới thì không được :-L