PDA

View Full Version : Cattleya81 post dùm mình Cilent XPTV 1855

phamvanthanh
25-04-10, 07:15 PM
Mình đã tìm trong diễn đàn có link này nhưng tải xong rồi setup thi bi lỗi
e-xptvgame.com/download/E-XPT.exe
Nếu bạn còn giữ lại cilent XPTV 1855 thì up lại giùm mình lên mediafrie nhé. Mình cám ơn lắm

Naughty_boy9x
25-04-10, 11:51 PM
Đây, thấy nhiều bạn cần quá nên mình upload cho các bạn :D
Client này là bản của XPT 1855 (XPT cũ - Giờ nó thành E-XpT rùi) nên các bạn yên tâm là ko bị edit hình ảnh item linh tinh :)
tuy nhiên vẫn sẽ bị lỗi no image do thiếu file hình ảnh, các bạn có thể bổ sung vào
Download cả 2 file về, để chung với nhau. Sau đó chạy file Setup.exe

Download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamvanthanh
26-04-10, 09:53 AM
Cám ơn bạn Naughtyboy nhiều lắm. Client của E-XPT mình tải về setup toàn bị lỗi không à. Còn của PTV thì không còn bản 10544 nữa mấy bản kia toàn bị X-Trap.

phamvanthanh
26-04-10, 09:58 AM
Nếu bạn có bản Client + Server full của game này thì bạn có thể up lai dùm mình được không, hoạc bản nào mới nhất cũng được.

Naughty_boy9x
26-04-10, 10:33 AM
Ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ddc2bf8b) là tất cả những thứ cần cho việc cài đặt. Có miniserver và XPTServer. Mới nhất thì có kpt-endless-tower-v2.2-ultimate-release. Còn muốn mới hơn bạn phải tự làm bản update thui :D hoặc pm trungtheboy cũng được => tên này cũng nghịch mấy cái này nhiều lắm :D

À Client kia mình đã cấu hình sẵn hết rồi, bạn chỉ cần setup là sử dụng được luôn, ko cần làm theo hướng dẫn trong ebook nữa đâu :)

trungtheboy
26-04-10, 12:34 PM
Nếu bị lỗi noimage thì bạn vào đây lấy file image của mình về đảm bảo không lỗi :)

phamvanthanh
26-04-10, 03:26 PM
Hay quá cám ơn cac bạn nhiều lắm thank mỗi ban nè :P

Dr_Valentine
28-04-10, 01:15 PM
Cai client em can day roi doi on cac pac :))

consoicodoc
02-05-10, 02:29 PM
tình hình mấy cái image tui update của ptv thi nó như bình thường nhưng không bik add thêm mấy item mới vào vì add vào nhưng nó không có hình gì cả không bik bác nào có cái code để tạo mấy item mới không :D

Cattleya81
02-05-10, 05:27 PM
Cám ơn Trung và Quảng. Anh bận bù đầu ko có thời gian.
Srr phamvanthanh nhiều. Naughty_Boy9x và trungtheboy là thày của mình đấy :)

trungtheboy
02-05-10, 07:19 PM
Úi! Ai dám làm thầy của anh chứ. Làm em thôi :)