PDA

View Full Version : Tương lai của JX

jxvietnam
25-04-10, 10:28 AM
Buồn buồn ra quán vô JX của VNG chơi thử chụp tấm hình cho mọi người xem:x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1. Các dòng op hiện nay của chúng ta nhận vật mang vào là có thuộc tính, không cần phải kích ngũ hành như VNG :).
2. Khi có đủ bộ đồ vào sẽ hiện thị như hình:x
3. Và cuối cùng là tiền ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
25-04-10, 10:38 AM
Cái này cần có SOURCE mới từ từ làm nổi :D Phải Compile lại mấy cái GameServer.exe, Core.dll, CoreServer.dll, CoreClient.dll và game.exe để nó hiểu loại item mới là gì mới dc ! Giờ JX của mình chỉ load dc Item trắng và Item xanh thôi !

notfile
25-04-10, 10:45 AM
Mong rằng 1 ngày nào đó chúng ta sẽ có bộ source full JX ^^

kinkina2009
25-04-10, 12:15 PM
sao không có ý tưởng viết bộ source mới nhỉ . Không pro nhưng cũng có thể góp ý và cùng làm mà

bridigane
25-04-10, 12:37 PM
cho mình hỏi file UI gì đó có cần thiết hok :|

Čħīċķėň
25-04-10, 01:25 PM
Tui có cái souce AllinOne-JXOnline(176mb) nhưng lại kô biết pass để mở =((

thaihoa91
25-04-10, 01:38 PM
Ủa ! Chẳng phải pass đi kèm TOPIC share sao ??????

jxnoob
25-04-10, 04:35 PM
Jx OffLine Sẽ Có Một Ngày Như Thế Khi Đột Nhập Vào Máy Chủ Của Vinagame Ăn Cắp Sever Của Vinagame Về Nghiên cứu hoặc trở thành một private có bản quyền :))

Čħīċķėň
25-04-10, 05:36 PM
Ủa ! Chẳng phải pass đi kèm TOPIC share sao ??????

lúc trước em hỏi anh câu đó đó

thử hết 4 loại pass trong topic đó nhưng kô được:((

@JxNood : Mơ hả

thaihoa91
25-04-10, 06:46 PM
Bỏ cái (1) hoặc (2) đi ! Vì cái đó là số lần pass dc dùng ! để giải nén theo thứ tự đó !

DNTmaster
25-04-10, 08:48 PM
Buồn buồn ra quán vô JX của VNG chơi thử chụp tấm hình cho mọi người xem:x
1. Các dòng op hiện nay của chúng ta nhận vật mang vào là có thuộc tính, không cần phải kích ngũ hành như VNG :).
2. Khi có đủ bộ đồ vào sẽ hiện thị như hình:x
3. Và cuối cùng là tiền ^^
Nhìn hơi nghi ngờ wa đi chả bít có dùng chiêu nào không ta...
Như việt hóa bản jx của kingsoft cũng có hiệu ừng này, photoshop, corew... Nhưng dù sao cũng thanks vì đã share còn vụ làm lại từ source thì mơ cũng ko với dc... Bác Hexpor đã cao tay bỏ bớt vài file quan trọng trong source rồi nên ko compile dc gì cả đó là lý do tại sao ko ai làm lại dc nữa...:-t

thaihoa91
25-04-10, 08:52 PM
Cái này lấy 1 vài file .pak từ VNG là dc à !