PDA

View Full Version : EVPTool Crack Pack va Unpack

evilbaby1
22-04-10, 09:11 AM
Google dịch qua tiếng Anh

Shu door】 【crack version evp tools - free unlimited access - can open the latest official evp-pack, unpack all right!
The default unzip password: houzi.us

Use ----------------- -------------------

This tool is used by default is 3 times / 3 times after you use the full long run this thing about Houzi.reg

He added to the registry can be used again after 3 times when the full use of him in an unlimited number of times so you can use

Welcome to the proliferation of books are common tools can solve it plays the latest version of evp

Dịch tiếng Việt

Shu Mun】 【crack phiên bản EVP công cụ - miễn phí không giới hạn truy cập - có thể mở EVP chính thức mới nhất, gói, giải nén tất cả các quyền!
Các giải nén mặc định mật khẩu: houzi.us

Sử dụng ------------------- -----------------

Công cụ này được sử dụng bởi mặc định là 3 lần / 3 lần sau khi bạn sử dụng lâu dài này chạy đầy đủ điều về Houzi.reg

Ông thêm vào registry có thể được sử dụng lại sau khi 3 lần khi việc sử dụng đầy đủ các anh trong vô số lần để bạn có thể sử dụng

Chào mừng bạn đến sự gia tăng của cuốn sách được phổ biến công cụ có thể giải quyết nó chơi phiên bản mới nhất của EVP

Link download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuilui
22-04-10, 10:39 AM
bác post mấy tấm hình hướng dẫn đi :^o
hem biết cách dùng :-@

evilbaby1
22-04-10, 10:56 AM
xin lỗi mình chưa có client Thục Sơn nên không biết phải xài làm sao nữa .

trinhcongtai
22-04-10, 11:05 AM
Cái này bên ragezone có thằng share reg luôn mà cũng đếch đc [-(

cuilui
22-04-10, 11:17 AM
mở được file data.evp nhưng edit thì chịu :-??

trinhcongtai
22-04-10, 01:05 PM
Dùng đc 3 lần duy nhất. Ghost lại máy cũng vậy. Reg cũng ko khá hơn [-(

thientruongdx
22-04-10, 01:07 PM
cái này mở đc 3 lần unpack đc và pack cũng đc. Sau 3 lần dùng thì nghĩ ra cách để việt hóa thì đéo dùng đc soft này nữa. Nản

evilbaby1
22-04-10, 01:22 PM
Ông thêm vào registry có thể được sử dụng lại sau khi 3 lần khi việc sử dụng đầy đủ các anh trong vô số lần để bạn có thể sử dụng

thientruongdx
22-04-10, 01:28 PM
Đã chạy registry nhưng vẫn ko đc

trinhcongtai
22-04-10, 07:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s: Chịu khó xếp các chữ translate cho nó hợp lí tí đi =.=

vitvn
24-04-10, 02:35 PM
Các bác mang ra quán nét giải nén trên máy khác sử dụng lại 3 lần nũa xem:D Mà unpack thì có tool unpack sửa xong thì dùng 3 lần này repack mà test

evilbaby1
26-04-10, 10:13 PM
tốt nhất là đóng băng máy tính là xong .

trinhcongtai
26-04-10, 11:13 PM
tốt nhất là đóng băng máy tính là xong .
Ông chưa test thì đừng nói bừa:-L. Chương trình này nhận dạng mã ổ cứng =D>

cuilui
04-05-10, 03:01 PM
mình vừa kiếm được cái tool unpack - repack file .evp này
sau khi dùng 3 lần bạn chạy file crack ( 1 lần chưa được thì làm tiếp 2-3 lần) là lại dùng được .
Máy mình dùng thấy ok các bác lấy về xem thử có được hay không nhé :D
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trinhcongtai
04-05-10, 11:44 PM
sau khi dùng 3 lần bạn chạy file crack ( 1 lần chưa được thì làm tiếp 2-3 lần) là lại dùng được .
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzmzozvfmmba)

Good. Dùng đc 3 lần lại chạy cái cmd đó lại đc thêm 3 lần nữa. Thanks bác phát :d . Tiếc máy mình đã remove TSKH khỏi máy rồi. :-|

damcuoichuot
08-11-10, 03:09 PM
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass là gì thế bác
............................