PDA

View Full Version : Lệnh GM shaiya

giatockhi
13-04-10, 07:56 PM
ai làm ơn có thể share cho mình bảng lệnh cảu GM shaiya và công dụng của từng lệnh được không !!
Thank !!

giatockhi
13-04-10, 08:28 PM
À bạn nào có cái cash shop đầy đủ cho xin với đê test vào cái sever với

giatockhi
14-04-10, 08:40 PM
Em vừa mới tạo 1 con Rồng bằng lệnh /mmake 1816 giờ chả biết làm cách nào xóa con đấy đi mà không cần reset sever anh nào giúp em với !!

stinka2
14-04-10, 09:19 PM
target vào con rồng xong gõ /mera t

babykhatsua
14-04-10, 09:23 PM
ai làm ơn có thể share cho mình bảng lệnh cảu GM shaiya và công dụng của từng lệnh được không !!
Thank !!

down cái này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giatockhi
14-04-10, 09:27 PM
à còn cái này nữa nè ...... sao em add gem vào cash shop được rồi nhưng chỉnh số 1 thì mua được nhưng mà chỉnh sang 255 thì toàn hiện lên Rương không đủ chỗ ... anh nào giúp em với !!

stinka2
14-04-10, 11:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giatockhi
15-04-10, 11:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâu không lên 4rum nên quên mất nhưng mà những người giúp đỡ em thì em luôn nghỉ là cảm ơn mà .............!!

stinka2
15-04-10, 04:37 PM
vậy để HD làm = hình ảnh dể mua ko bị lỗi full thùng:

Thay 30 = 100, 95, 25, 44,... bất cứ type nào bạn muốn dùng 255... gud luck

giatockhi
15-04-10, 05:21 PM
vậy để HD làm = hình ảnh dể mua ko bị lỗi full thùng:

Thay 30 = 100, 95, 25, 44,... bất cứ type nào bạn muốn dùng 255... gud luck

cám ơn anh em làm được rồi !!
.
à làm thế nào để chỉnh item rớt ra từ quái hay từ boss anh ^:)^ ???
Em dùng sever của anh Light giờ em muốn đổi tên của sever thì làm thế nào anh ????
.

giatockhi
15-04-10, 06:02 PM
à anh nào share em 1 cái PS_GameDefs đầy đủ đồ + skill với em dùng GAMEDEFS của anh Light bị thiếu mất vài cái như là 100139 = Bùa an toàn em chả thấy đâu cả !!

consoicodoc
28-04-10, 09:15 AM
tốt nhất bạn nên login bằng chế độ admin rồi đánh lênh /gietitem 100 139 255 lấy bùa an toàn cho nhanh đỡ phải đợi light trả lời vì cha ấy kêu mất mất mấy cái đó lâu rồi giờ chờ tìm lại có mà đến mùa quýt

Mater
28-04-10, 12:29 PM
tốt nhất bạn nên login bằng chế độ admin rồi đánh lênh /gietitem 100 139 255 lấy bùa an toàn cho nhanh đỡ phải đợi light trả lời vì cha ấy kêu mất mất mấy cái đó lâu rồi giờ chờ tìm lại có mà đến mùa quýt
9 xác tự làm là tốt nhất...........................30 charrr

MaGame
20-09-10, 01:16 PM
sao sv của anh light mình làm y chan mà chạy cứ thông báo bảo trỳ ni\hỉ? mọi người hướng dẩn em với !